Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) Trang ơi mày trúng gió độc có bị méo mồm ko??? tao gặp mấy bà bị méo mồm, tưởng bẩm sinh, hỏi ra mới bít hóa ra bị trúng gió độc :)). à mà ID của mày là j??? tao quên mất tiêu rùi :(. mà mày ko được nói xấu "anh ý" của tao đâu đấy, tao đố mày tìm được thằng đánh giầy nào stylish như thế đấy. tao iu kệ tao chứ b-)
@ Khồn : hé hé, bà ăn trưa ở nhà rồi còn đòi bon chen đi ăn với bọn tôi à. thôi để hôm khác đi, Trung khao, Trung nhỉ ;;) :p
@ Bư : lớp có hơn 20 đứa học rồi còn tham, mày cứ để con Ngọc quyết định xem nào, đừng có uy hiếp nó. Ngọc ơi, mày cứ bình tĩnh mà suy nghĩ, đừng sợ con Bư, kệ nó :p

Nguyễn Thu Trang đã viết:
hum wa đi chơi bảo tàng hay lắm nha, xem con dinosaur đẹp kì dị luôn, một con t-rex tên là sue đó, trông hay lắm, đợi tao up ảnh lên cho mà xem....
trang ui! bảo tàng đó có con :x khủng long bay:x nào ko? ;;)
hehehe lớp thầy Nghiêm học có 1 tuần 1 buổi thui muh, tao thik học thía hơn là 1 tuần 2 buổi, nếu học Mạnh mah phải dậy sớm thì tao chịu, chắc sẽ phải học Nghiêm thui!
Nghỉ hè chưa đc mấy bữa đã phải học bù đầu thía này rùi thì vào trong năm làm sao survive đây? :-s [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
hehehe! b-) Tao vừa mới chat với đồng chí lớp trưởng xong! :)) Phương bảo năm sau Phương hổng thik làm lớp trưởng nữa đâu, /:) hỏi tao xem có đồng chí nào xứng đáng thay thế ko! :)) Tao nghĩ :-? tự mình đề cử mình thì ôi diêu quá, ai lại thía! 0:) :)) thế nên tao đề nghị đồng chí zhang pan qing shui :)) =D> ! Bạn P đã tán thành nhiệt liệt =D> , bảo : bạn shui mah làm lớp trưởng thì rất tốt vì lớp mình ai cũng.... :)) =D>

Khổ thân mày thế ,sao vừa sang đã bị trúng gió "độc" thế ( thế bị vẹo mồm như Dói nói hay là ........:D).Sang bên đấy đi chơi cứ tống cái áo khoác vào túi để dự phòng,giữ long thể để còn đi zi zu chứ :D

Tao cũng thích đi xem khủng long .............................:((

Thui,ko thay đổi chức vụ j đâu nhé ,wen rùi,Phương làm lớp trưởng thì toàn dân đc nhờ (lớp trưởng hiền lành nên ko ai nỡ để Phương phải nổi giận -->lớp ngoan,rất nghe lời ;) ) Bạn Thủy thì ....uhm...rằng thì là mà....uhm...bạn í mà quát thì sợ lắm :(( bạn í xưng bà bà tôi tôi cũng sợ lắm ...hixhix Mà đừng trêu bạn í nữa ,năm sau lớn thêm 1 tuổi thì cũng phải người lớn hơn ,cả nhà nhỉ;)

Đặng Thị Như Ý đã viết:
Tao cũng thích đi xem khủng long .............................:((

Có 1 con khủng long bit bay to lù lù ở đây nè! :p
Đặng Thị Như Ý đã viết:
Bạn Thủy thì ....uhm...rằng thì là mà....uhm...bạn í mà quát thì sợ lắm :(( bạn í xưng bà bà tôi tôi cũng sợ lắm ...hixhix Mà đừng trêu bạn í nữa ,năm sau lớn thêm 1 tuổi thì cũng phải người lớn hơn ,cả nhà nhỉ;)
:)) /:) Nhí nghĩ nó thêm 1 tuổi thì "người lớn" kiểu j? :)) 8-} hahahahahahaha hô hô hô hô hô hô hớ hớ hớ hớ hớ :)) :))

ha ha bạn nhí cũng đang trêu bạn shui kìa ( tao kô biết làm cái trò trích dẫn nhưng mờ bọn mày cứ đọc cái câu của con nhí kia kìa)

< xem lời con ngọc> chac con shui nó lớn hơn 1 tuổi thì đọc truyện tranh ng lớn hơn, he he, truyện ng lớn í

hé hé, cuối cùng cũng dụ dỗ được con Ngọc :x
ủa, Phương onl mà ko post bài à???

Phạm Ngọc Mai đã viết:
hé hé, cuối cùng cũng dụ dỗ được con Ngọc :x
ủa, Phương onl mà ko post bài à???
Con Dói đừng vội đắc trí! Toàn quyền quyết định bây giờ rơi vào tay mẫu hậu của tao! :(( thía đấy!
Phương bảo P onl nhưng mah ko vào đc HAO nên ko post bài đc, tao đã báo cáo tình hình đầy đủ cho nó rùi!

đề nghị con kiều đi thu thập ID của cả lớp ngay, có j đứa nào onl thì tao còn có cơ hội nói chuyện chớ

bọn mày nhìn kìa, chỗ cái "hiện nay đang ở" ấy, tao đổi sang US rùi kìa ( mình hâm quá, thế mà cũng đi khoe)

bây giờ mới để ý chỗ"bài viết" up 4 bài mà số lượng vẫn dậm chân tại chỗ!!!

chả hiểu cái trang web này của trường bị làm sao í, vừa mới nhìn thấy "bài viết" là 58 nhìn trước nhìn sau lại thành 61 là thế nào???! đơ hết chỗ nói

Trang ơi, mày câu bài thế cẩn thận mod del đi đấy, câu thì cũng vừa vừa thui chứ, rỗi việc à??? b-)

con nè gặp bạn bè kô chào hỏi đã mở miệng mằng ng ta ngay được rùi, mà mod nó del cái j của tao cơ

con Trang câu bài trắng trợn thía? chẹp chẹp [-x
Con Téo cũng sắp đi rùi nhỉ! [-( chán wé!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên