Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hừm, Trung đừng câu bài trắng trợn thế. thế đã xem Naked weapon chưa??? :p
@ Bư : bọn tao ko thay đổi ý định đâu, đừng thuyết phục mất công :D. sorry mày vì sát ngày học mới báo, nhưng cũng gần sát ngày học bọn tao mới bít mà :D
hix, h này con Trang đang trên plane rùi :(. lúc nãy ngồi nhắn tin với con Mi téo, nó bảo thấy con Trang đi, tự nhiên nó lại ko muốn đi nữa, ko muốn xa lớp mình => lại làm mình cảm động :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Đùa, tao đi vắng có mấy hôm mà nhiều sự kiện phết nhỉ, đúng là thiếu vip có khác. :))

Hic, đầu tiên là xin lỗi ko đi đưa card đc cho con Trang + gặp nó lần "cuối". :)) Tại tối hôm t4 phải về quê đột suất, nhà có việc đến chiều cn mới ra đc. Thôi chúc mày đi vui vẻ, học hành tốt, có j hay lên mạng chat chit giao lưu cho vui, khi nào về nhớ mua quà, hết. Chào thân ái và quyết thắng. :))

Hì, còn vụ giáo viên có vẻ căng thể. Mà có thể loại thay liền giáo viên toán văn anh àh? Cô Hoan dạy hay đấy chứ, chủ nhiệm cũng dễ tính nữa (so với nhiều người khác là quá ổn rồi). Co Tú Oanh thì khỏi phải nói :D, ko biết năm sau học người khác có lết lên nổi 7' ko. :(( Còn việc cứ học 2 tiết đc nghỉ 2 tiết nữa chứ. :(

Thía là lớp mình toi rùi! hết ăn chơi, hết bùng học đi đàn đúm! :( :((
Tình hình là năm sau lớp mình thiếu mất 2 đứa chuyên đầu trò quậy phá, lại phải đổi gv :( hết chơi! hix hix tương lai ảm đạm!
Tao cứ nghĩ đổi gv thì có sự mới lạ, thú vị hơn, ai ngờ.....?!
Tình hình này thì tao phải lên kế hoạch học thêm dài dài thui!

thế là bồ bay rùi:( thấy lớp mình thiếu thiếu gì đó. Mà lại cả My cũng đi nữa:( mất vui... Hôm qua Dói làm mình suýt huhu theo:((
@ bồ iu: nhớ bồ quá
đến khổ. Hôm nay Min vô phòng hội đồng coi lại rùi. Đổi thật đấy. Cả lớp Nga, Hóa 2, Lý 1 nữa cơ. Nhưng mà mới ghi là "dự kiên danh sách CN 0506" thì phải
Hu hu Min mún học Hoan cơ:(:)(( không bít đâu:((
@ Mai: tớ có nói là chửi bới+ đánh đập đâu, chỉ là mắng thui... làm gì mà dã man thế:|

Ôi, mọi ng không phải cuống lên thế! Đâu sẽ có đó mà. Kể cả có đổi CN khó tính hơn thì cũng có cái tốt của nó chứ sao, học thì có lo học thui, chả ảnh hưởng j cả.
Khồn <<< từ cấp I đến h chưa học CN nào 2 năm , thấy vẫn bt, huống hồ lớp mình cũng có phải hư đốn nghịch ngợm j lắm đâu mà sợ?

Nguyễn Thanh Loan đã viết:
Ôi, mọi ng không phải cuống lên thế! Đâu sẽ có đó mà. Kể cả có đổi CN khó tính hơn thì cũng có cái tốt của nó chứ sao, học thì có lo học thui, chả ảnh hưởng j cả.
Khồn <<< từ cấp I đến h chưa học CN nào 2 năm , thấy vẫn bt, huống hồ lớp mình cũng có phải hư đốn nghịch ngợm j lắm đâu mà sợ?
Lâu lắm mới thấy Khồn phát biểu đc vài câu chí lý thía này! :)) vừa ăn no xong rùi phởn hả?

Bọn mày ui chuyện đổi chủ nhiệm này là chuyện "thường niên" của trường mình rùi, kể cả gv dạy toán, văn cũng luôn phiên thay đổi! Tao thấy lớp 11 học khó lém, cũng quan trọng nữa! tao nghĩ là thay gv nghiêm khắc hơn cũng có cái tốt! :|

Lâu lắm mới thấy Khồn phát biểu đc vài câu chí lý thía này!
Ý mày là bt tao chỉ toàn ba hoa lung tung thui chứ jè? /:) Xí...[-(
Nói túm lại, đổi CN thì cũng chả sao, ko việc j phải cuống lên...:D

hey!
ni hao everybody!
wo yao renshi nimen
keyi ma? wo shi Yang Fang Ying
wo shi' liu shui< 16 ages>
xian zai xue zai Luong The Vinh
Renshi ni men wo hen gaoxing! =; :)>-

:)) ối giời, bạn gì ơi, bình thường bọn tớ học tiếng Trung đã đủ chuyếnh rồi, bạn làm ơn nói tiếng Việt hộ cái :D
@ Khồn : bà cứ được cái mạnh mồm, để xem vào năm học mà ko bùng học được thì bà có cuồng chân ko??? b-)

mấy ngày kô vào thôi mà bọn mày viết lắm thế, đọc xong chuyếnh choáng cả đầu... he he

tao đến chicago lúc 12h30 trưa cơ ( lúc bọn mày đang ngủ ngon lành, trừ những đứa nửa đêm truy cập trang web đen he he-- mình đang ám chỉ thằng Dtrung thì phải)

tao bay mệt vãi mày a.... xuống máy bay đã cố chịu đưng rùi nhưng mờ vừa mới kịp nhìn thấy cái ô tô đến đón, mùi của nó đã chui vào mũi làm tao kô chịu được ói tận mấy lần.

tao về nhà dì tao ở đây, nhà đẹp mê li bọn mày nhá, đứa n ào muốn xem tao chụp ảnh cho mà xem, chỉ tội mới mua nên chưa sửa sang xong hết thôi..

hôm kia hay hôm qua j đấy ( bay nhiều quá chẳng biết ngày tháng ra làm sao nữa) tao sang nhà cOanh chào, nhà cô có khách làm tao quên mất sozie bọn mày nhìu lắm

Hơ, ở "bển" rồi àh, sướng nhỉ, vui ko, đi đc đâu chưa. :D

Mày đến nơi rùi ah Trang ,mệt ko ???(mà nghe giọng vẫn phởn như thường ,chắc là khỏe lắm :D )Chụp ảnh về cho mọi người xem với .Có chuyện j hay nhớ lên Hao post cho anh em đc update nhé.

@Huong :renshi ni.women ye hen gaoxing !:D

hê hê. tao vừa đến đã đánh 1 giấc từ 3h chiều đến 9 h tối, có nghĩa là 3h đêm ->9h sáng bển. dạy gửi bài cho bọn mày, ăn xong rồi lại chuẩn bị đi ngủ tiếp đây ( ngáp nè: há há há há)

hô, con Trang có vẻ nhởn nhơ nhỉ, ko phải học hành j ah? :-/ chưa nhập học ah?
@bạn j đó ở LTV: wo men bu shi ni de peng you! :)) wo men shi ni de hao peng you! >:) ren shi ni wo men bu gao xing ke shi wo men hen happy! :))

Hĩ, con Trang sang đến nơi rùi à? Nhanh thế nhì! Bi h đang ngoe nguẩy ở "bển" rùi.. hehe.. Đi đâu mà có đồ đẹp thì nhớ mua về nhé! ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên