Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)). Khồn kìa, chồng con thế đấy, zdai BK ko được đâu, toàn mấy anh đầu to mắt cận

Hic, đang ở quê, hôm đấy về xong tối phải tách luôn, đã kịp xem naked hay nude niếc j đâu. :((

Hê hê, mà tình hình là lớp ông Mạnh có em nào xinh ko? Có thì tao đăng ký với. :D

Hix, tao đã làm j đâu mà mày nói thế? Ý tao là kéo đc anh BK học giỏi vào thì không khí học tập trong lớp sẽ càng tăng, h học sẽ càng chất lượng mà :">

hả???lớp Trung đổi chủ nhiệm à???sao Thư bít???mà... ai chủ nhiệm thế??? hix, lo lắng :( thình thịch :( thế có đổi cả giáo viên dạy Toán hông??? :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Nè cái bà Thư kia đừng có tung tin đồn nhảm nhá! Sao lại thay chủ nhiệm?
Ah nhưng mah, lần này mà đổi chủ nhiệm thì nhiều khả năng là lão Cử sẽ chủ nhiệm lớp mình! :(

nhưng tự dưng tao lại thik Hoan chủ nhiện,chả hỉu tại sao nữa???!!!Nói thế thôi,tao thấy Hoan dạy toán lớp mình có vẻ thực chất hơn..........
À,mà bố hạnh đã gọi điện rùi,thứ 3 này sẽ đến bàn bạc again với Ông mạnh.tao đoán thì khoảng thứ 5 này là begin thôi! Lúc đấy tao đang ớ cát bà,có j xin hộ nhé?! :)>-

Ớ,nhưng mà bác Cử chủ nhiệm thì.......chậc chậc......tính tình nóng lạnh thất thường chả bít thế nào mà lần.......mà chả nhẽ lại đổi thật ah? Tin được hay ko đây??? thật ra thì ko lẽ lớp mình lại làm cô ghét đến thế sao????

E hèm. Lớp mình sẽ được 1 cô tên là Lê thị Oanh-dạy TA chủ nhiệm thay mrs Hoan thì phải. Mà nghe nói đấy là mẹ của Nhật Minh lớp A1 thì phải < chia buồn với LH nếu cô ý bít mặt mày>. Nghe nói tiếp là cô ý dạy hay lắm:D Thế là không được học cô Hạnh rùi. Nhưng mà hình như cô nè cũng nghỉ suốt hay sao ý. Yên tâm đi;) Chẳng bít cô Tú Oanh có đầu tư công sức dạy lớp mình nữa không nhỉ:|
Mong là Toán vẫn được học Mrs Hoan tiếp, Min thấy học cũng hay lắm.

Nguyễn Hà Minh đã viết:
Lớp mình sẽ được 1 cô tên là Lê thị Oanh-dạy TA chủ nhiệm thay mrs Hoan thì phải. Mà nghe nói đấy là mẹ của Nhật Minh lớp A1 thì phải
Ui, hình như cô này xinh lém đấy :x mẹ Nhật Minh mà...hehehe...
Học Toán mrs Hoan chả hỉu cái j, bài tập bt thì dễ mà bài thi thì khó lòi ra...:( Kể mà đc học mrs Bình là sướng nhất!

Ợ,đằng nào Toán tao cũng không lết được tới 6,5 => giáo viên ji` cũng chẳng sợ :))

Bọn mày ah, tao shock suốt cả ngày hum qua vì bít tin cô Hoan ko chủ nhiệm nữa. Cái chính là tao ko nghĩ cô lại ghét lớp mình đến thía. Tao nghĩ hồi cuối năm cô cùng khá vui và dễ chịu với lớp, thía mà. Thu, Lam, Xu...và một đống đứa khác đều cho rằng dù cô Hoan ko chủ nhiệm nữa thì cô cũng nên tiếp tục dạy Toán. Tao thấy đã quen cách học rùi, phải học Kim Anh thì có mà...Xu thì vẫn thích cô Hoan chủ nhiệm, Xu bảo lớp mình lại mất một năm làm lại từ đầu, làm quen, tìm hiểu tính cách...Nghĩ đến đấy tao lại thấy oải. Mà tao nghĩ cô Tú Oanh sẽ chẳng dạy nữa đâu. Con Trang đi rùi, lớp 12 Văn học ca sáng, cô chẳng có lý do gì để tiếp tục dạy lớp mình cả. Thía là bộ giáo viên "đáng mơ ước" năm lớp 10 bây giờ chẳng còn ai. Tao có gọi điện cho Lam thì nó bảo họp Chi bộ từ 2/7, ko còn thay đổi được gì nữa. Thế là tao lại bảo Kiều hỏi xem cô có dạy Toán nữa ko, nhưng chưa thấy gọi lại. Có gì sẽ thông báo sau. Chỉ có điều bọn mình học là để có được những thứ mình cần(kiến thức...) chứ ko phải thích hay ko thích. Tao chỉ quan tâm giáo viên lớp mình có dạy giỏi ko chứ tình hình thía này thì chán quá. Phương thì vẫn vi vu tận xứ Tàu. Bớ lớp trưởng, liệu mà về nhanh nhanh để giải quyết việc ở nhà, lòng dân đang rối bời. Thía nhé, theo tao 3 môn chính ko nên có một sự thay đổi nào dù là nhỏ nhất, vì bọn mình cần học liên tục, ko gián đoạn. Bibi bọn mày.

HÔm wa Kiu` co' gọi điện cho Hoan no Hoan có vẻ bình chân như ....vại ấy!Hoan bảo la ko phải lo vì....đâu khắc có đó,lại còn nói với wo 1 câu xanh rờn:Thế à?Cô chẳng bít gì hết!!!Ko hiểu là cố tình ko bít hay vô tình.Nhưng wo đồng ý với ý kiến của Xu.Mình đã quen với cách dạy của bộ 3 thầy cô rùi bây giờ thay đổi thì ...khó lắm.Với lại Hoan dạy cũng đâu đến nỗi nào.Wo thấy cũng hay ,dễ hiểu lắm muh`.Ah` mà Lê Thị Oanh dạy có hay ko?Tính tình thế nào???????

:eek: Sao lại ko học cô Hạnh nữa? :-s Chưa vào năm học mà đã xôn xao lên thía này rùi! Tao thấy rõ ràng là toàn tin đồn nhảm rùi! Không thể vì mấy tin đồn nhảm đấy mà lớp mình cứ phải phấp phỏm lo lắng thía này đc! Tao thấy Min nên đi xác minh lại nguồn tin của Min xem có đúng thật là cái bà Oanh đó sẽ chủ nhiệm lớp mình ko! Mà chẳng lẽ cái lớp mình lại "khốn nạn" ( hỉu theo nghĩa hán việt là khó khăn) đến mức cô Hoan phải chạy làng? khó hỉu! 8-}
trời ơi! lạy giời lạy phật đừng thay giáo viên dạy toán( ko thì có thể sẽ bị học cô Kim Anh, tại tao thấy cô KA ko có nhìu tiết buổi chiều) :-?
:( Mọi người cũng nên tìm hiểu chuyện này xem thía nào đi chứ cái kiểu đem con bỏ chợ thía này thì chỉ có bọn mình là thiệt thòi thui! :-s
Lần này mà thay đổi thật thì chẳng bit là phúc hay là họa đây!

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghĩ đi nghĩ lại cộng thêm tư vấn của mấy đứa bạn tao thấy đổi chủ nhiệm hơi bị thú vị! Cái này người ta gọi là đổi món, ăn đồ tươi! :)) hổng bít làm sao dạo này tao hay dùng mấy cái từ nhạy cảm hé hé!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên