Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hix, h này chắc mọi ng đang du hí ở nhà con Dói nhỉ? Khồn không đi đc, bi h đang ở nhà nè.
mấy hôm đi shopping một mình lại nhớ Khồn!
Tại sao đi shopping một mình lại nhớ tao??? Thế chứng tỏ tao có nhìu quà lắm nhỉ =P~

đaasm,dcm,aklsdnmakldsfqoiwefglkxmcam,d qdifasdcnsdf cádfcm dcma dsfiwedmc aìeadsndsfiief adsfjasdklf opoooeem qwirirwqk, lklqwkolweqomkx,ms qwieckxmhklperkm,ạnh á,scnioqw

Nguyễn Thanh Loan đã viết:
Tại sao đi shopping một mình lại nhớ tao??? Thế chứng tỏ tao có nhìu quà lắm nhỉ !QUOTE\]
Tao đi một mình chán lém, lúc đấy giá có mày đi cùng thì tốt quá, tự nhiên thấy nhớ mày thía thui! Còn vụ quà cáp thì mày hỏi Dói! hum nay mày ko đi tao đưa cho Dói rùi! Ah mah đấy là quà từ hồi SN mày, còn quà tao đi Sing về thì tụi nó ăn hết sạch rùi! ai bảo mày ko đến! Ráng chịu! :))

Thằng Hưng Mỡ vit cái j mà khó đọc thía?

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay đi nhà Dói về,thấy đứa nào trông cũng khác! :eek:
Giang thì khỏi nói rùi,trông như em gái Tàu,từ đầu đến chân. Ngọc thì trông có vẻ người lớn hơn thế nào í. Nhí ngày một "đỏ", Mo hơi béo lên,trông yeu yêu.Xu thì dạo này tự dưng dịu dàng bớt đi,duyên dáng đằm thắm :)).Dói hình như tóc thẳng ra 1 tị, Vanh thì trầm hơn mọi ngày, Con mèo bẻo ra, Trê hơi đen đi 1 tí ( cái này thì người ta gọi là đen giòn! ;) ) Con Hạnh ốm yếu hơn ( khổ thế đấy) ccon Lan cố gắng đú tỉa tóc giống tao mà ko giống được, Còn đầu to thì thay đổi đập lun vào mắt : đầu mới!
yến hay cười hơn , Nông thì tóc dày lên,Lam đồng bóng hơn,Quỳnh ngày càng đọc nhìu truyện( có thiên hướng giống Shui :)) , Min thì gầy đi đấy!
Thằng Dung Tr + thằng tú ngày 1 hâm + bỉ...............
Ai cũng khác,hình như đi chơi xa + mùa hè làm cho bọn mày khác đi thì phải,ngó đi ngó lại thì chỉ mình tao vẫn thế,stay the same :(( :(( :((
@ Hưng : mày làm j mà bai 1800 của con Khồn bay mất thế??? :))
@ Dói: nhớ phone cho Khồn nhé!
@ trang : goodbye my dear! :*

không đâu Bư ui! hum nay tao mặc cái áo hơi bó nên mày thấy tao "lớn" hơn thui! :))
Mày cũng khác năm ngoái đấy chứ! hehehe đồng bóng hơn! :))

hehe,mặc dù hum nay ko đi chơi đc đâu (cái thời tiết quai quỉ này nằm điều hòa là kool nhất :D)nhưng chỉ cần đến nhìn thấy mặt của lũ lớp mình là sướng rùi :x
Mà công nhận sau hè này đứa nào trông cũng xinh ra ;) Đúng là có thời gian ở nhà ăn chơi nhảy múa trông cũng phải khác hồi học hành gian khổ chứ nhỉ :D
Tao thấy mày mặc bộ hồng hum nay trông xinh mà ,hợp với mày Thư ạ ,chưa kịp khen thì mày đã "mách "tội bạn ĐTrung rùi :D Mày cứ yên tâm là mày mặc bộ ấy rất ổn ;)Chắc tại trời nóng nên ĐTrung nhìn hoa mắt í mà;)
Sướng wa',đc mọi người khen là càng ngày càng đỏ (may mắn lắm nên chia luôn cho mọi người) :D
Lớp mình iu,sau hè càng iu hơn :x

hé hé, vừa mới sáng bảnh mắt ra, đang nằm ngủ ngon và mơ những giấc mơ đẹp thì tụi nó đến đập cửa uỳnh uỳnh + hét loạn cả phố => thế là mắt nhắm mắt mở chạy xuống mở cửa, trong lúc còn đang mơ màng được con Thu khen cho 1 câu : "oầy, trông mày mới ngủ dậy xinh thế.... " => tỉnh cả người :x
hix, lúc mọi người về hết mới thấy mệt, chỉ muốn lăn lên giường đánh 1 giấc đến tối... khổ thân mọi người vẫn phải đạp xe về giữa trời nắng :(

Chỉnh sửa lần cuối:
ớ, mà sao hôm nay Hưng ko đến??? :(
hehe, hôm nay Đăng Trung cầm cái đĩa Naked weapon về ngâm cứu, chắc giờ này đang mải xem quá nên ko thấy online, xem xong cho phát cảm nghĩ nhá :)) :p
ấy chết, nhắc đến đĩa mới nhớ, chưa tìm đĩa cho Nhí :D. keke, để hôm nào Dói bới cái đống lổn nhổn này lên thể nào cũng thấy ;) :*

@Bư: Bảo Dói gọi cho tao làm j thế mày? Có thấy nó liên lạc j đâu...hix..

Phạm Ngọc Mai đã viết:
còn đang mơ màng được con Thu khen cho 1 câu : "oầy, trông mày mới ngủ dậy xinh thế.... " => tỉnh cả người
:)) Nó khen đểu mà cũng tin

Đời khổ! Quá là khổ! Tao thấy mùa hè này tao chẳng đc chơi mấy, cũng chả làm đc trò trống j hay ho có ích một tí! :( Tao thấy tao vô dụng wé! :(( Chán đời! Đời khổ!

Ngọc ơi, làm gì mà phải chán, tao cũng có khác gì mày đâu, suốt ngày ở nhà ăn với ngủ, vẫn thấy sướng => đời đẹp :x
@ Khồn : chỉ có bà mới khen đểu người khác thôi, còn con Thu... nó thật thà lém :x. con Bư bảo tôi gọi cho bà để bảo mẹ bà gọi điện cho thầy Thoại xin thầy cho mở lớp, hôm wa tôi sợ bà đi chơi về muộn nên ko gọi, hehe, tiện thể bà lên đây thì nói luôn, đỡ phải gọi :x

.
Xu thì dạo này tự dưng dịu dàng bớt đi,duyên dáng đằm thắm

Từ thủa cha sinh mẹ đẻ đến giờ mới có 1 mình con Bư khen tao được một câu chí tình chí lí thế đấy. :)) :))
Có điều tại sao lại là "dịu dàng bớt đi" :-/ .Nghi ngờ con Bư có ý khen đểu tao [-(
Ờ,nhưng mà dù gì cũng sướng ;;) .Hớ hớ,ngại quá :))

Tình hình là rất tình hình! Tao chán đời quá mở sách tiếng Trung ra xem thấy như sách mới vậy, quên hết rùi! Tao ko bit vit chữ papa thía nào nữa! :( kiểu này vào năm học sẽ khổ lém đây! Cả nhà cũng nên nghía qua lại cái đống sách vở tiếng Trung một chút! Ít nhất thì cũng nên xem nó đang ở đâu hay là bị mèo tha đi từ đời nào rùi!(giống tao ấy, con mèo mất dạy nó chiếm quyển sách làm giường ngủ của nó rùi!)

ặc, nhầm, hix, tại đang có đứa rủ đi học Thoại nên nhầm :D
bảo mẹ bà gọi điện cho thầy Mạnh Khồn nhá ;)

Tao nè Khồn!
Hum wa đến nhà con Dói ko thấy mày nên tao nhờ nó gọi hộ,nhưng thôi,thấy con Dói làm ăn linh tinh quá nên tao bảo mày lun vậy!
thế này nhé: Lớp mình bây h theo lời con lam thống kê thì được khoảng 16,17 đứa j đấy,gồm những người sau:
1.MIn
2. Dói
3. Khồn
4 Giang
5 .Ngân
6. Hưng
7.Hạnh
8. Lam
9, THu
10,THư
11.Ngọc
12.Hà chi (A2)
13 .1 thằng nào đấy tên j đấy học BK
14 .1 em học TA 05_ 08 do thằng tú lôi vào
15.Bạn của em đấy
16. same
17 same

Vậy nhé,thế có j nhờ mày nói với mẹ gọi điện cho ông í,( gọi sau 10h tối),số người học là như thế, ok?
thanx nhìu !
Cố gắng gọi càng sớm càng tốt mày nhé!Tốt nhất thì Cn hay t5 học luôn ok?

Mày ơi hình như Tú vẫn học hay sao ý, cả em họ nó năm nay lớp 10 nữa.
@Bư: tao biết tao thế:( giá mà cái bà Julienne ở trại hè cho tao khoảng vài cân thì tao cung khá khẩm hơn, mà khéo cho tao 10 cân bà ý trông vẫn thế ấy chứ:(

ko đâu khồn ơi,anh zai hiền lành chân chất lắm,khổ thế đấy,Bk mà lị!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên