Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhiều tin đồn quá,chả biết đằng nào mà lần. 8-}

Ờ, thì cứ cho là cô Hoan ko được lòng dân lắm,nhưng mà việc vui chơi cô cũng đâu đến nỗi nào.Mà cô Hoan dạy toán Xu cho là khá hay,rất cơ bản.Bây giờ đổi gv chủ nhiệm,mất thời gian tìm hiểu từ đầu;đổi gv dạy toán thì lại còn thảm hơn,mất thời gian làm quen với cách dạy mới.Chưa gì đã thấy oải 8-|

Đã thế,lớp mình hầu hết thi khối D,3 môn quan trọng :Toán ,Văn, Anh không phải cứ đổi là đổi được :-s

Bây giờ chưa biết gì chắc chắn cả,thôi cứ kệ đời.Đằng nào thì mình cũng có thay đổi được gì đâu [-( .Còn nữa,nếu nhìn vào mặt tích cực của vấn đề , cũng có cái vui đấy:D,theo như Ngọc thì coi như lâu ngày đổi món vậy mà :))

thực ra tao thấy chuyện đổi giáo viên có gì đâu mà mọi người cứ loạn lên như có giặc thế ( chắc tại hồi cấp 2 lớp tao đổi chủ nhiệm điên cuồng nên wen rùi :D ). ai dạy thì dạy, việc của mình là học, cần j phải lo tìm hiểu tính tình??? đúng là ko được học cô Hạnh nữa thì cũng tiếc thật, nhưng bít đâu giáo viên mới cũng hay thì sao??? chưa học thử sao bít được??? còn cô Hoan, nếu cô đã ko thích chủ nhiệm lớp mình nữa thì mình cũng chẳng làm khác được, đấy là sự lựa chọn của cô. thử nghĩ mà xem, cô đã ko thích lớp mình mà cứ tiếp tục chủ nhiệm thì chỉ thiệt lớp mình thôi, mà còn làm cô càng khó chịu. với lại chuyện đổi giáo viên là do nhà trường quyết định, mình chỉ được bít thế thôi chứ ko có quyền can thiệp, có lớp trưởng ở đây thì cũng đâu có làm được j??? mọi người cứ bình tĩnh, cái gì đến sẽ đến, vào năm học khắc bít

tiện thể, tao với Khồn rút khỏi danh sách học thầy Mạnh nhé, sorry bọn mày :*

có lí do j ko đây??? 2 con này nói bỏ là bỏ ah? hay nhỉ,may mà mới có thêm 2 chị nữa xin vào ko thì tao đến bỏ tay với bọn mày! [-( :-s /:) Tú ah,nhớ phone cho mấy em kia hỏi tel và tên tuổi đầy đủ để hạnh còn lập list nhá!

Con hạnh nó bảo là nó gọi điện cho cô rồi,ko phải là cô ko thik lớp mình nên ko dạy nữa đâu mà cô bảo cái này do nhà trường quyết định.Nó còn bảo là cô bảo cô cũng thik dạy lớp mình lắm ( thật ah?? :eek: /:) ) ko mún dạy lớp khác,với lại cô cảm động lắm vì nhìu đứa đã gọi điện cho cô,cứ nói cảm ơn suốt :)) (hơ hơ,về độ chính xác của nguồn tin thì cứ đi hỏi con hạnh í 8-} )
Nói túm lại thì con hạnh nó bảo từ nay cứ gọi điện cho cô nhiều vào để cô mủi lòng,...xin dạy tiếp lớp mình.......
@ KHồn : Mẹ NM trông bthg thôi,lại còn nghiêm nữa chứ,khéo còn hơn cả Hoan í chứ !!

[-( Cái vụ học Mạnh bắt đầu thoái trào rùi! [-x Lớp mình đúng là chẳng tổ chức đc trò j nên hồn cả! chẹp chẹp :|
Còn vụ đổi gv chủ nhiệm thì tao ko lo nữa chỉ lo chuyện cô Tú Oanh ko dạy bọn mình nữa, rùi tao lại phải đi học thêm cả văn nữa 8-|

Tao thấy học Mạnh lằng nhằng quá, mãi mà chưa học đc, mất toi 1 tháng hè chả làm đc >>> chuyển wa học Nghiêm cho nó đc việc, vừa rẻ hơn, mà 1 tuần có 1 buổi học 3 tiếng rưỡi, ngồi trong lớp cũng bớt căng thẳng...
@Thư: Mẹ NM nghiêm á? Thôi thế thì chít tao rùi :( Năm sau chẳng hỉu số phận mình ra sao..đú đởn thế này...:((

hơ hơ bọn bà cũng bỏ hả?:)) Tôi cũng bỏ, vừa xác định được hướng đi khác rồi, mấy hôm trước học Mạnh là còn đắn đo:| ~~~>không học toelf nữa, ko đi du học nữa
con cái chuyện CN ý mà, hôm trước ông Lân dạy toán (9d hồi trước ý) gọi con Trê ra, xong rồi chỉ chỉ vào xem danh sách CN ở phòng hội đồng mà. Tức là trường mình cũng quyết định rồi ấy chứ. :-s :(:)(( Học Hoan cơ :(( Hê hê Min ko bít số của Hoan, chết thật

Nguyễn Thanh Loan đã viết:
Mẹ NM nghiêm á? Thôi thế thì chít tao rùi :( Năm sau chẳng hỉu số phận mình ra sao..đú đởn thế này...:((
hehehe số phận mày chắc sẽ ko bằng con gián! :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hà Minh đã viết:
còn cái chuyện CN ý mà, hôm trước ông Lân dạy toán (9d hồi trước ý) gọi con Trê ra, xong rồi chỉ chỉ vào xem danh sách CN ở phòng hội đồng mà. Tức là trường mình cũng quyết định rồi ấy chứ.
Thía nghĩa là đổi chủ nhiệm, đổi luôn giáo viên dạy Anh hả?
Hum nay tao đi học ở nhà cô Việt, hỏi cô Việt cũng ko bit j hết, cũng chưa thấy giáo viên họp hành j cả! :|

hôm trước ông Lân dạy toán (9d hồi trước ý) gọi con Trê ra, xong rồi chỉ chỉ vào xem danh sách CN ở phòng hội đồng mà.
Thế danh sách thế nào? Chính xác là mama Nhật Minh làm CN lớp mình à? :-S Hix, thế thui tao thik Hoan cơ..

Tao đây, hum qua bức xúc quá nên nói vậy thôi, chứ thực ra là việc đâu còn có đó. Sáng nay, Hạnh gọi điện đến nhà tao bảo phải họp lớp mình để bàn bạc, đối phó với tình hình(cứ như là chiến sự Trung Đông ý). Hạnh bảo cả lớp nên làm đơn xin cô tiếp tục dạy toán. Tao thì thấy thía cũng ổn nhưng tình hình là lớp mình có cùng nhau nhất trí ko, chứ đứa bàn ra, đứa bàn vào thì chẳng đến đâu cả. À, hôm qua gọi điện cho Trang phim nó bảo hum nay qua nhà cô Văn hỏi xem cô có tiếp tục dạy lớp mình ko. Đến lúc tao bảo nó thể nào cô CN mới cũng sẽ sắp xếp lại vị trí chỗ ngồi, thì giữa 11h đêm tao với nó cùng hét lên "Ai sẽ ngồi cạnh Shui nhỉ" :)) -> ý tưởng lớn gặp nhau.
@Vo: Trang nó bảo là đầu năm, cô giáo mới sẽ xem tình hình học tập năm cũ, bít được mày giỏi Anh(giải nhì), cô sẽ cho mày ngồi cạnh Shui để giúp bạn tiến bộ :)) :))

Nguyễn thị Huyền Anh đã viết:
Tao đây, hum qua bức xúc quá nên nói vậy thôi, chứ thực ra là việc đâu còn có đó. Sáng nay, Hạnh gọi điện đến nhà tao bảo phải họp lớp mình để bàn bạc, đối phó với tình hình(cứ như là chiến sự Trung Đông ý). Hạnh bảo cả lớp nên làm đơn xin cô tiếp tục dạy toán. Tao thì thấy thía cũng ổn nhưng tình hình là lớp mình có cùng nhau nhất trí ko, chứ đứa bàn ra, đứa bàn vào thì chẳng đến đâu cả. À, hôm qua gọi điện cho Trang phim nó bảo hum nay qua nhà cô Văn hỏi xem cô có tiếp tục dạy lớp mình ko. Đến lúc tao bảo nó thể nào cô CN mới cũng sẽ sắp xếp lại vị trí chỗ ngồi, thì giữa 11h đêm tao với nó cùng hét lên "Ai sẽ ngồi cạnh Shui nhỉ" :)) -> ý tưởng lớn gặp nhau.
@Vo: Trang nó bảo là đầu năm, cô giáo mới sẽ xem tình hình học tập năm cũ, bít được mày giỏi Anh(giải nhì), cô sẽ cho mày ngồi cạnh Shui để giúp bạn tiến bộ :)) :))
:)):)) yên tâm là tao mất giấy khen roài,điểm phẩy của tao cũng lởm lắm => ko dám đâu,nhường chỗ cho bạn Đăng h/s giỏi :D;;) :)>-

Sáng nay, Hạnh gọi điện đến nhà tao bảo phải họp lớp mình để bàn bạc, đối phó với tình hình(cứ như là chiến sự Trung Đông ý). Hạnh bảo cả lớp nên làm đơn xin cô tiếp tục dạy toán.

Khiếp mày làm j mà quan trọng hóa vấn đề lên thía? thay đổi cho không khí học tập 'tươi mát, mới lạ' hơn thì tội j phải lo? :))
đầu năm, cô giáo mới sẽ xem tình hình học tập năm cũ, bít được mày giỏi Anh(giải nhì), cô sẽ cho mày ngồi cạnh Shui để giúp bạn tiến bộ :)) :))
Trời ui! Chit tao rùi! theo như cháu nói thì bà sẽ là ứng cử viên số 1 đc ngồi cạnh shui rùi! :-?

mọi người bàn bạc đông vui nhỉ ....CHỉ bít là đã gắn bó với cô Hoan 1 năm rùi nên nếu phải bibi cô thì cũng buồn :(...Nhưng thôi,đâu khắc có đó .........

Hầy dà,vụ đổi chỗ thì .......mà sao mọi người lo sớm thế nhỉ????Nhưng vẫn thích ngồi chỗ cũ,có bạn fatmouse nhìu trò quái gở,ở trên có Mai và DVD,3 đứa chat chit suốt -->zuiiiiiiiiiii,có Trang ngồi dưới ,thỉnh thoảng quay xuống ngắm :D Đại lọai là chỗ cực kì tuyệt vời :D (mặc dù lúc kéo bàn ,ngồi 1 mình ,buồn chít :(( bạn Han chắc sợ mình bắt nạt,bay hẳn về triều tiên rùi:( )

Ah,chắc h này Trang đang trên máy bay rùi :((Tự nhiên thấy buồn buồn,thiếu thiếu......Women really miss you a:((!!!!!!!!!!!!!(trung anh muh)

hix, vừa ở nhà Trang về, ko hiểu sao nhìn thấy nó thì bật khóc luôn :((. h này nó mới ra sân bay thui, 11h nó mới bay, nhớ nó quá :(
hix, còn chuyện đổi chủ nhiệm : nếu mẹ NM nghiêm thì... thích cô Hoan cn cơ, ko thì bùng học thế nào được :((. nghe Min kể, lúc mẹ NM dạy NM học thì toàn chửi bới + đánh đập, ko bít với học sinh thì thế nào.... ối mẹ ơi kíu con :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Khồn nhá,ko học thì thôi đừng có lôi kéo nhá [-( .tao đang cú mày với con Dói đây,chả ra làm sao cả.đến sát ngày học rồi mới nói. Thêm 3 bọn mày vào có phải là đủ 19 người ko ,rách ruốt,suy nghĩ lại đi,chỉ vì chờ sốt ruột mà ko học thì lông lổi quá ! thế nhé!
T5 này học thì phải,mọi người nhé,có j thì báo hộ cho những ai chưa biết cái!

Hê hê, hết trang, viết nốt sang trang mới cho lành. :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên