Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ah,đứa nào đi học ông Mạnh thì giúp những đứa chưa có sách photo trước đi nha,cả băng cũng vậy,để còn học được cho nhanh ,ko thì lại mất vài buổi đến nghe giảng đạo,tởm lắm !!!!!!

nhìn ava con dói đã đau lòng, lại nhìn của con thanh tao xót ruột quá, thằng gì trông như phê thuốc thế mày!!!

Thế là T4 bà con nhá. Lớp trại hè bùng tập thể:))
@bồ iu: đi thì nhớ vô HAO nhiều hơn nhá;) Mất đi 1 đứa đầu óc kinh dị trong lớp đấy bồ ạ...

Nguyễn Thu Trang đã viết:
nhìn ava con dói đã đau lòng, lại nhìn của con thanh tao xót ruột quá, thằng gì trông như phê thuốc thế mày!!!

ặc, đẹp trai :-x "lạnh lùng, tàn nhẫn " thía mà mày kêu giống thằng phê thuốc. đúng là ko có mắt thẩm mỹ :))
@ Min: ko có ý kiến rì hộ em à ? :D

:)) Thanh ơi, phải công nhận 1 sự thật đau lòng là trông như phê thuốc ý, ko bít bên ngoài trông có thế ko, Khồn nhể??? :p :))
hix, hôm nay bọn nó đã kéo đến nhà tao đập phá trước rùi đây nè, tao vừa quyết chiến 1 trận sống còn với con Lam, kết quả là tao bị cả cái đầu gối củ lạc của nó thụi vào mồm + mũi ( *****, đầu gối con này to khiếp ) => choáng váng cả người, lăn từ trên giường xuống đất :((

@Trang:ava của Dói + Sói xấu hoắc, chỉ có của tao là đẹp thui nhi? ;;)
@Bọn học ông Mạnh: Kiếm đâu ra người mà đủ thế? Rủ bọn lớp nào? Để tao bảo mama, có j thông báo sau.
@Thư:hehehe, tao chiếm mất bài 1800 của mày à? Cũng chả để ý. Thi xem ai chiếm đc bài 1989 không? ;;) Hix, mà thế thì cũng còn lâu nhỉ

Vừa lượn lờ một tí đã thấy có khóa 05-08 roài....Kiểu này phải đổi ava thôi.../:)

mọi người ơi, nhớ ngày mai đấy, nhớ mang theo đồ ăn nữa đấy, và gọi điện cho những đứa nào chưa bít nữa nhá :*

Hey ya. Mai đến nhà mua đồ ăn rùi làm cũng được mà. Như hôm ở nhà bạn Tú:)) Cố lên.. Làm bún chả nhá;) mấy đứa mặt tứa mồ hôi, cầm các quạt mo quạt phành phạch vào cái bếp than, hun khói cả nhà:)) Chạy qua chạy lại...cãi nhau, mỗi đứa làm 1 kiểu...:)) Mình tưởng tượng giỏi ghê cơ.

ah mah còn kế hoạch nấu nướng j ko hả Khồn với Dói? hô hô hô :)) Tao sang bên này ăn ko hợp bị đau bụng! :( báo trước để bọn mày chuẩn bị thuốc men :))
Tao ko còn nhì tiền nên chỉ mua quà kiểu tập thể thui! liệu mà chia nhau!
hèm hèm tao đang ở sân bay Sing! chán lém chẳng có j làm! nhớ lớp mình lém!
mấy hôm đi shopping một mình lại nhớ Khồn! :(
thui! lên máy bay đây!

Con Thư được bài 1800 rồi kìa :)) Thương thay số phận con Khồn :))

Lần sau các bạn viết cai gì thì gộp hết vào một bài
Tán ra nhức hết cả mắt

ối giời Min ơi, hôm trước chỉ nấu mì thôi mà cái bếp nhà tớ đã tả tơi rơi rụng rồi, ấy còn định quạt lò nữa chắc cả nhà tớ hết chỗ dung thân b-)
hehe, cả nhà ơi, tình hình là mấy hôm nay Khồn bận nên Dói với Khồn chưa làm kem để tiếp đón cả nhà được, thông cảm hén, hẹn dịp khác :) :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên