Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khồn càng ngày càng ăn nói linh tinh rồi đấy, bà mà còn lôi tôi ra báng bổ nữa thì đừng có bảo tôi "mẹ đốp" b-)... bà thì....trẻ ko tha, già ko thương... thấy các em zdai còn đang ngơ ngác là bắt đầu tưng tửng lên rồi đấy, thế mà còn to mồm là chồng con đàng hoàng b-)
@ em gì gì đấy 0508 : anh Trung anh ý cũng vợ con bồ bịch đủ cả rồi đấy em ạ, đừng để anh ý chăn dắt b-)
địa chỉ nhà Dói huh???
35B ngõ 84 Ngọc Khánh ( nhớ chữ B nhá ;) )
đứa nào bít đường thì dẫn đường cho những đứa ko bít, mà lớp mình cũng nhìu đứa đến nhà Dói rồi mà :x
khoảng 9h-9h30 sáng thứ 4 ngày 20-7 nhá, cả nhà nhớ đấy
iu mọi người :-*

Trung Anh học sáng hay chiều hả các anh chị? Lớp 10 học chiều, lớp 11 học sáng ạ?

To em Hồng Anh : Trung Anh cả lớp 10 & 11 đều học chiều, năm nay có thay đổi j` không chị thì không biết ! :) Mà lớp em có bao nhiêu boys em có biết không thía ?????? :-/ ( không hiểu có hơn 5 không ? )

To mọi người : đi chơi vui vẻ nha ! :x , nhắn với Trang giúp Phương là hôm nay Phương có gọi điện đến nhà Trang để chia tay và chúc Trang đi học vui vẻ,......nhưng mà Trang không có nhà, Trang đi nghỉ mát rùi ! :(( . Ngày mai Phương đi Quảng Châu rồi chắc không thể onl được nữa ! |-)
To Min : thankx vì Min đã wan tâm, Phương vẫn khỏe lắm, Phương sẽ mua kẹo mút về cho ! :x Ở nhà vui vẻ nha, đi chơi nhìu vào ! :)

Hoàng Như Ngọc đã viết:
con DÓi ko iu tao! :(( đã thía ko thèm mua quà cho mày nữa!
Chắc là Dói lấy đại diện vài người thui mừ, mày cứ bình tĩnh:D Với cả Dói có ghi là iu tất cả mọi người mà
@ Dói: iu Dói nhìu :x
@cả nhà: iu cả nhà nốt (ăn theo Dói)
Mà thế là T4 đúng không, Min bảo mấy đứa học trại hè. Bọn nó cũng đang kêu là lớp mình hôm nào đi chơi chia tay mà. Ai chưa đến nhà Dói lần nào thì cứ đi ra chỗ cây xăng ở Ngọc Khánh nè, rẽ trái, đi 1 đoạn, nhòm qua bên trái coi có nhà nào số 35b thì bấm chuông nhá

@Phương: Ăn kẹo mút đau mõm bỏ xừ!!! Mua cho Khồn cái khác nhé, cái j mềm mềm một tí ;)
@Ngọc: Sau một đêm suy nghĩ --> quyết định để lộ bản chất :))
@Nhí: Có mún đi học nấu ăn với Khồn nữa không? ;;)
@All: Ava mới "đẹp" không cả nhà??? hí hí

Chúng ta bắt đầu lên lịch nào
_Đấu tiên ,đến nhà Mai thich chơi bời j đây???Hum nay tao sẽ qua hàng đĩa ngó xem có đĩa j hay ko,mua rùi hum đấy đến xem nhé,nhưng ko bít thể loại j mà tất cả mọi người cùng thích đây????
_tầm 11h30--12h,bắt đầu ăn trưa.Ở gần nhà Mai có món j ngon ko,kiểu phở xào hoặc mì xào (kiểu mua vào hộp ăn xong dọn cho nhanh ;) )Hum đấy sẽ chôm ở nhà lọ sấu ngâm mang đến pha cho cả nhà uống (đang học nấu chè khóa cấp tốc,ko bít có nấu kịp mang đến đc ko):D
-nếu trời nắng wa',thì nghỉ trưa 1 lúc,tầm chiều đi chơi (patin nhé ),còn đứa nào muốn đi chơi thì đề xuất ...
Hum đấy Nhí chờ Yến ú ở trường tầm 9h15 (Yến ú học bác Kim Anh ) rồi đến nhà Mai luôn(đứa nào ko bít đường thì đến trường đi cùng luôn cho vui (ko bít có xui dại ko,hehe,đi cùng 2 đứa mù tịt đường phố thế này ko khéo lại lạc cả lũ:D )
Nào nào,đứa nào báo được cho đứa nào thì post lên luôn nhé.(chắc Nhí báo được cho mấy đứa Q,Mo,Yến,Nông;)

Nhí muốn đi học nhưng chắc tình hình học thêm toàn buổi tối thì lại phải từ bỏ thui:((Có lớp nào ko học cả tuần ko,Nhí học với .ah,cả lớp dạy nhảy nữa ,Khồn hỏi đc chưa???Đang ngứa chân ngứa tay lắm rùi đấy này :D
Ava mới trông impressive phết ;)

Nói Lời iu thương phát ,hehe,iu cả nhà nhìu,h này đang ngủ trưa ah,chút cái :-*
@ Mai: Đọc xong cảm động+sướng :x

tao đang ngủ trưa tự dưng gặp ác mộng :(( ( tại cái ava của mày đấy Khồn ạ!)
Tao mơ thấy tao bị biến thành con bò :(( xong rùi bị DÓi, Min và Khồn cưỡi lên nhẩy như điên trên người tao! ( cái này chắc là di chứng của vụ đi Hồ Núi Cốc ở chung phòng với 3 đứa này) đã thía lại còn thấy 3 đứa Mo Nhí Quỳnh ngồi hát hò, cổ vụ cho con Khồn đánh đít tao! Còn con Khồn thì vô cùng khoái trá! :(( khủng khiếp! :(( Tao thực sự thấy cần một kỳ nghỉ rùi!
hehehe b-) tao cũng sắp ra sân bay rùi! hehehe
Chúc mấy đứa phơi nắng trên sân thượng cả mùa hè cũng vui vẻ như tao bây h! :)) b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đặng Thị Như Ý đã viết:
Đang ngứa chân ngứa tay lắm rùi đấy này :D
Nhí tồ! đi trêu mấy con mèo dưới gàm giường đi thể nào nó cũng cào cho, đỡ ngứa ngay mà tội j phải đi học! :))

Nguyễn Thanh Loan đã viết:
@Phương: Ăn kẹo mút đau mõm bỏ xừ!!! Mua cho Khồn cái khác nhé, cái j mềm mềm một tí ;)

Tao tán thành cả hai tay! ah mà lần này đi SIng Ngọc sẽ mua chocolate! :>

@Ngọc: Sau một đêm suy nghĩ --> quyết định để lộ bản chất :))

Mày có chắc mày suy nghĩ cả đêm ko? hay lại ngủ? hay là cả ngày ngủ no rùi đến đêm mới nghĩ? :)) :))

@All: Ava mới "đẹp" không cả nhà??? hí hí
hí hí cái j? "đẹp" rạng ngời mà không chói lóa là bạn Khồn, (Khồn dở hơi!) :)):D

Chỉnh sửa lần cuối:
chúc Ngọc đi chơi vui vẻ nhé ;). ko phải tao ko iu mày đâu, cũng iu Ngọc ú nhìu lém, nhg nếu kể hết tên những người tao iu ra thì ko đủ chỗ đâu :*
hix, chị Phương ko onl nữa, nhớ chị iu quá :((
@ Khồn : ối giời ơi là giời, Khồn ơi là Khồn, bà định đem ava lên đây dọa ai thế???để zdai nó chạy hết à ??? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Khiếp quá "Loan" ơi, bà xem bà làm gì Ngọc rùi kìa, để nó nằm mơ ác mộng mà lại có cả tôi mới chết chứ:)) Lại thấy xót xa cho Ngọc buổi trưa hôm đi HNC;)
Ngọc đi chơi vui vẻ nhá, có thấy ác mộng gặp Khồn thì cũng đừng thấy tao:)) Mơ thấy tao là may mắn đấy...
Vụ đi chơi, Min báo được cho My, Lam, Trê, Thu, Vanh, TTrung(toàn những đứa trại hè thôi). Hix phản đối patin, tại Min đang đau chân:D Nhưng mà cả nhà đều đồng ý thì Min đứng ngó cũng được

@Nhí: tình hình là rất tình hình! Cái bà dạy nấu ăn lớp Khồn đi công tác đột xuất ---> lớp học dời lại đến tháng 8 ---> vào năm học ko hỉu mình đi học kỉu j nữa. Hix. Lớp học nhảy thì vẫn chưa hỏi đc, Sheraton xa quá! :( Lớp Mạnh thì cũng bị cancel. Chìu nay ra British council hỏi làm thẻ thư viện ---> hết đợt làm ---> hỏi bao h có đợt tiếp theo ---> năm sau ---> lủi thủi đi về :(( Đúng là đang xui thì xui đủ đg :((
@Ngọc: mày đang học ở Clever learn hử? Ở chỗ đó có cho làm thẻ thư viện hông? Tao đến làm...
@Minh chân voi: Sao tên Loan lại phải để trong ngoặc kép hử??? :|
@Hưng: ava mới đẹp thế!!!!

pà con ơi, hum nay đến trường gặp mấy đứa trại hè thì bọn nó kêu lùi lại thứ 5... mọi người tính thế nào??? khổ thế, có mỗi ngày đi chơi mà mãi chưa thống nhất được thì đến lúc đấy chắc cũng chẳng nghĩ ra đi đâu nữa, lại ngồi nhà Dói cả ngày thì khổ :((
bi h biểu quyết theo số đông nha...
học trại hè có ( hình như ) 7 đứa thì đều bảo đi vào thứ 5
mọi người bỏ phiếu đi nhá

@Trung: kệ tao :|
@Dói: hix, mệt thế! Đổi sang thứ 5 thì chắc Nhí không đi đc phải không ? :( Hay là đi cả 2 hum đi. Những đứa nào không đi đc thứ 5 thì đi thứ 4, những đứa nào không đi đc thứ 4 thì đi thứ 5, mà nhưng đứa nào đi đc cả 2 thì đi cả 2 :D

Đi thế thì thứ 4 có mày Dói Trang,thứ 5 có Tranng Dói mày thôi khồn ạ !!:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên