Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hì, hht ko có web đâu. :D

Mà lớp tin có thằng nào lùn béo đâu hủh Mai. :))

Thằng Hưng điên loạn kia!X( mày ko còn trò j khác để làm hay sao lại công kích tao? Tao có làm j xúc phạm mày đâu mà cứ sồn sồn lên như thế?
Rõ là đồ dở hơi không biết bơi! :p

Chỉnh sửa lần cuối:
có đứa nào ở lớp Tin mời lớp mình đi chơi ko mà Dói hào hứng thía? :-? có vấn đề!

hé hé, ava mới là ny của Dói đấy hử? Ai mà đẹp zai thế nhỉ? :-? Trông hao hao giống thằng béo nhà mình :D
Kiểu này hóa ra không phải Dói đòi đi chơi với lớp Tin vì 1 bạn nào đó rùi? Mà lớp Tin thì có j hay ho nhỉ? :-/

còn chuyện đi chơi với lớp Tin, Dói ko bảo là đi luôn, sắp tới lớp mình cứ đi chơi riêng để tiễn con Trang với con Mi đã, còn đi với lớp Tin thì có lẽ để lúc đến trường tập trung rồi tính sau, mà đây là ý kiến của 1 bạn lớp Tin đấy, nghe nói con trai lớp Tin galant lắm :x
@ Khồn : nhắc bà lần 2, cẩn thận khi ăn nói, tôi suốt ngày săn zdai lúc nào, bằng chứng đâu??? b-)

Tao thấy bọn mày rõ lắm chuyện. Họp mặt chia tay bọn nó thì ko tính, lại đi chơi với lớp Tin. Thì đấy hồi đầu năm lớp Tin cũng kết nghĩa với P1, Toán 1 giao lưu với Văn nhưng rút cục bi h thì chả đến đâu cả. Theo tao thì ko nên. Mà tập hợp cả lớp đã khó, hai lớp thì chắc chắn là impossible.
Cuối cùng bọn mày quyết định nhanh lên. Thui mà một mình Dói quyết định cũng được. Khi nào nhà Dói tiện thì báo cho cả lớp 1 tiếng nhé.

:)) Để Dói quyết định thì thế nào hum đấy cũng có ít nhất 1 bạn ở lớp Tin đấy ;;) Thế tình hình là thứ 4 đc không lớp mình, qua nhà Dói đi. Khồn với Dói sẽ trổ tài làm kem cho mà ăn :-> (không chắc là ngon đâu nhé :p)

Chết dở, để Khồn làm kem cho ăn thì chắc hôm sau cả nhà đau bụng mất ! ;)

20/7 là thứ 4 đúng ko???Nhưng cái chính là mấy đứa học trại hè có sắp xếp để đi đc ko mới là vấn đề(lớp mình có khá nhìu đứa đi trại hè mà tao thấy bọn nó đi cả sáng chiều tối )chẳng lẽ rủ các bạn í bùng học:-?
Còn vụ đi chơi vói lớp tin thực ra cũng chẳng có j to tát lắm,thích thì đi chơi ,có thêm bạn cũng hay chứ sao (mà năm sau ko phải học tin nữa,ko cần nhờ vả j nhỉ;) )
@ Dói :hehe,ảnh trông iu cái má béo béo :x (tưởng tượng ra má mình ,hix;) )

20/7 là thứ tư hở?OK lun.Nhưng có những đứa nào đi?Tại lúc nào cũng bảo là cả lớp đi mà có bao giờ được nửa lớp đâu.
Hôm nay đúng là một ngày khủng khiếp với tao.Cả 2 đứa bạn thân đều bị tai nạn :(( Tao nghe bọn nó nói mà lạnh cả người:(( :((.Bọn mày có ra đường thì đi đứng cẩn thận cho tao nhờ:(.Thêm vài lần thế này nữa tao sẽ chết trước vì đau tim:((

hehe, mỗi Nhí là hợp với Dói, lớp mình ít con trai, lớp Tin ít con gái, đi với nhau cho vui chứ sao??? với lại nhắc lại lần 2 là chắc phải đầu năm mới đi mà, ví dụ như hôm nào đấy đi tập trung xong rồi kéo nhau đi luôn => tha hồ đông đủ
còn vụ hôm 20/7, với tình hình này e là cũng chỉ có vài mống đến :(
thôi đc rồi, Dói ( nhân danh chủ nhà ) quyết định nè, 9h sáng 20/7 mọi người ( ai đến đc thì đến ) tập trung ở nhà Dói ( mỗi người mang theo 1 hộp mì ăn liền, lọai mì có sẵn bát ý, để ăn xong đỡ phải rửa :D ). sau khi ăn xong bữa trưa sẽ đc ăn điểm tâm = món kem do Khồn + Dói tự tay làm, trc khi ra về Dói sẽ phát cho mỗi người 1 lọ berberin mang về... làm quà :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ui nếu đi chơi với lớp tin mà không quen nhiều thì có vẻ cũng không ổn lắm đâu. Sợ là lớp nào nói chuyện với lớp đấy , chỉ đi cùng đường thôi á. Hê hê, thế là T4 mình không đến được mất rùi. Mặc dù thấy trại hè năm nay hơi chán, nhưng mà sáng T4 thì lại có trò hay:|

@Nhí: hị hị, tất nhiên là cái má phải béo béo rùi, dòng giống nhà Khồn mà lị...B-) Chỉ có mỗi cái không giống là "bụng phệ" thui :D Dói nhỉ?? ;;)
@All: thế túm lại là thứ Tư chứ giè? Khổ, thế còn bọn trại hè? Đấy, ai bảo thik đú đởn trại với chả hè ---> cho chít.

Chán quá đi! Tao vẫn ko đi đàn đúm với lớp mình đc! tối 20-7 tao mới về đến HN! :((

Thằng DVD dám bôi nhọ tao :(( Thứ 4 tuần sau mà đến nhà Dói thì nghỉ ăn kem kon nhé !!!

Hum nay đã bảo Quỳnh rùi,Quỳnh bảo là học trại hè cả tháng cơ mà ,chẳng lẽ lại ko bỏ được 1 buổi vì lớp mình:x(iu Q wa':x).Min Min,đi chơi chia tay mà,bỏ 1 buổi ko được ah?????Đến động viên anh em đc ko????
Dạo này đang đau họng,nhưng mà sẽ giữ họng để còn đến thưởng thức tài năng của Khồn với Dói chứ ;) (nhớ mua nguyên liệu đảm bảo "vệ sinh an toàn thực phẩm nhé 2 đứa ;;) )
Thế nhà đứa nào có đĩa karaoke j ko,mang cả mic cả đĩa đến ,thế là đỡ phải đi đâu,hát hò cho có ko khí ,hay là hum đấy đi patin đi,ko ở nhà Dói cả ngày đâu (phá xong chuồn mất ,Dói dọn nhà là khổ nhất;) )
ĐỊnh ăn mì thật đấy ah,lại nhớ đến món mì thịt bò đá ở nhà Tú ,Hum đấy có ăn mì thì phải mua thịt bò tươi đấy nhé (ah,Dói lại còn ý tưởng mang mì bát đi nữa,cả nhà có định ăn kiêng 1 ngày ko đây ;) )
Hum nay Mo đi Sing với malay đấy,nếu đúng lịch thì Mo meo có thể về kịp để đi chơi với cả bọn đấy,iu bé Mo:x

bà con ơi, tối 20-7 Ngọc về, hay là lùi lại đến 21 đi, lùi lại 1 ngày thui mừ, chắc Min cũng đi đc, hén??? ;). mà 21 con Trang có đi đc ko đấy, nhân vật chính mà lại thiếu thì hỏng. với lại mọi người gọi điện báo cho những đứa ko vào HAO hộ cái nhá ;) :)
đồng ý với Nhí vụ ko ở nhà Dói cả ngày, chán lém, phải đổ ra đường chứ ;) ( sau khi đã dọn dẹp xong hết đấy nhá :d )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên