Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mọi người cố gắng sắp xếp rồi định ra 1 ngày cố định đi, nhanh lên nhá, thống nhất đi, trước 24 đấy ( 24 Trang đi đúng ko??? )

Nhầm hàng rùi anh Hà ui, làm j có chuyện nó chỉ có anh cháo gà thui! Lại cả đống ra đấy y chứ....

hehehe!:)) :)) tao có tin vui rồi! ( mấy đứa đầu óc đen tối đừng có suy diễn lung tung) tình hình là bố tao bận quá nên quyết định về sớm 1 ngày! tối 19-7 đã về tới sân bay Nội Bài rùi! :)) Ko phải chuyển ngày nữa đâu! Cảm ơn Dói! :)) :* ah mah chuyển sang 21 thì tao vẫn đi đc!

Úi giời, các em khóa sau kìa chúng mày! :x
Em ơi, lớp em năm nay có mí con dzai thế? Em đã bít chửa? Có em nào đẹp dzai ko? Vào năm học gthiệu phát nhé ;)

Đề nghị chuyển phỏm đê, tin tiếc giề, đi giao lưu với các em khóa sau cái nhỉ. Các em gái có nhu cầu học tiếng Trung nhắn anh phát, ưu tiên các em xinh xắn dễ thương hiền lành ngoan ngoãn chăm chỉ, đăng ký sớm giảm 50% học phí. :)) :D

Thằng Trung chưa j đã giở trò chăn dắt rùi :| Để cho con ng ta học hành

Hơ, mày ko thấy tao tự đề nghị dạy học cho các em khóa sau àh? Tất cả vì sự nghiệp giáo dục và tương lai của nước nhà cả, chăn dắt giề. :-? Có phải ai cũng như mày đâu, hê hê, cứ lấy bụng tiểu nhân đi đo lòng quân tử thế nhỉ. :))

Mấy đứa đừng có chưa chi đã dọa các em học hành như thế.Các em vừa thi xong,anh Đăng Trung cho các em nghỉ hè đã ;)Uh,cũng đang tò mò xem năm nay lớp trung có bao nhiu boyz(hay là để lớp mình giữ kỉ lục trong khối trung ,có tận ....5 đứa lận :D )

Thế là cứ thống nhất thứ 4 tuần sau nhé (20/7) .Ngọc bay chuyến tối hum 19 ah,cẩn thận mệt thì lại ko đi chơi được đâu đấy,nhớ tẩm bổ nhìu vào :x

Hu hu hu:(( thân tao nó cực quá! Đi Sing đến tối 19 mới về mà sáng hum sau 7h đã phải đi học cô Kim Anh rùi! khổ wé! :(( :(( :((

hê hê hê vừa xem lại mấy chục bài đầu tiên của topic Trung Anh nè... tao thấy công cuộc kéo topic của mấy đứa tiên phong như Min, Đăng với Tú đúng là đáng nể nhỉ!

hehe Min đây:))
@ Ngọc: hồi đầu năm lớp mình đã có mấy mống vào đây đâu, với cả Min lập cái topic này mừ;)
Ớ thế quyết định đi chơi hôm nào thế mọi người? Mà không có lớp trưởng à? Chán nhỉ. Quên mất, hỏi thăm Phương cái, dạo này đi chơi nhiều chứ;) Quà cho Min là cây kẹo mút cũng được:D Đang thích ăn kẹo quá
Đến khổ, học trại hè kiểu gì mà toàn nghỉ thế này có chết con người ta không chứ. Yên tâm, hôm cả lớp tụ tập phải có cả Minh chứ:D

Thật là khủng khiếp,thấy Ngọc bảo đọc topic lớp mình từ đầu,thế là mình ngồi đọc .........khủng khiếp,đọc gần 20 trang hoa mắt chóng mặt quá (câu bài ,kéo topic miệt mài,khổ thân mấy đứa ).Mà lúc đấu đọc còn thấy Trang chứ bi h chả thấy mặt mũi đâu cả ,hic.

thế thống nhất t4 rùi bọn mày gọi báo cho bọn nó đi nhé(hi vọng là sẽ được 2/3 lớp )

Ah,quên mất,Dói cho cái địa chỉ nhà để còn nhắn với bọn nó .
9h--9h30(với những đứa phải đi hoc thêm ) tập trung ở nhà Dói,đúng ko?

Thống nhất được ngày rùi(Phù! Eventually) :D.CÓ gì thông báo lại bằng điện thoại cho nó chắc nhá.
Ah,nghe đâu là đầu năm phải tổ chức cái giao lưu 3 lớp Trung như năm ngoái đúng ko?

trước tiên muốn nói riêng với Nhí điều này...
cám ơn Nhí rất nhiều vì những gì Nhí đã làm cho Mai, đã an ủi Mai lúc Mai cần, thực sự Mai ko ngờ Nhí lại wan tâm đến Mai như thế, Mai rất xúc động, khi đọc mail và cái card Nhí gửi, Mai đều khóc... cám ơn Nhí, Mai sẽ ko buồn nữa, vì luôn có Nhí bên cạnh mà :x
iu Nhí nhìu :-*
iu Khồn nhìu :-*
iu chị, iu Min, iu tất cả mọi người :-*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên