Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hờ,chán quá.Tự nhiên lại muốn đi đến trường b-) (tất nhiên là để chơi chứ ko phải để học :)) )Dạo này ở một mình trong nhà nhiều quá,tao tự hỏi ko biết là tao còn nhớ cách chào mọi người nữa ko?Lâu lâu lại mắc bệnh sợ người thì chết dở :-s :-? :))

@Phương:Ở đấy bọn nó có đối xử với em tốt ko?Có đứa nào dám bắt nạt em thì chết với chị b-) Mà em ở vùng nào của TQ nhỉ?
còn vụ đi theo chị ý hả?:)) Ok thôi,nếu em thích :)>-

Hix hix,Nhí chưa up ảnh lần nào nên nếu có sai sót kĩ thuật thì mọi người thông cảm nhé.Nhí sẽ cố gắng thử lại xem...

Tối nay lại lười ,ko chịu ngồi viết essay mà lên mạng chơi ;) Chẳng bít làm j nên ngồi xem lại ảnh của lớp mình ,từ lúc mới vào lớp đến bây giờ,mới thấy cả lũ đã lớn lên rất nhìu (hi vọng là ko chỉ to xác mà còn trưởng thành cả trong suy nghĩ nữa chưa ;) :> )Ko bít rùi còn những thay đổi j nữa ,chỉ bít rằng Nhí iu lớp mình nhìu lắm :x

12h rùi,có khi cũng nên ngoan ngoãn xuống nhà học hành 1 tí,chắc tầm 1h lại díu cả mắt lại và ngủ luôn như hum wa |-) Chúc cả nhà ngủ ngon :x :*

tu'c wa', tu nhien ko hieu sao ko type dc tieng Viet :((
ma di choi the nao thi len ke hoach cu the di chu, dua nao cung keu ko di dc voi lu`i ngay, the thi bao h moi di dc day???
Do'i agree voi Trang ve chuyen di nga`y binh thuong, ko co bo me o nha, thoai mai ca ngay luon :X

Kiều ui, ko được rùi 17 là CN, mà CN thì cháu ko thể đi được đâu. Vả lại hum ấy Quỳnh, Nhí cũng đi học chiều, ko đi được. Bà chọn hum khác đi, nếu là ngày thường thì chọn vào thi đại học đợt 2 ý. Kiểu j bọn trại hè chả được nghỉ.
@ Phương: Nhận được mess của Phương rùi, thích wa', sẽ cố gửi cho Phương nhìu.
@ Xu: Dạo này chị với "da ge" của em thía nào rùi?

Nông là cháu tao có khác! bà cháu tao đề nghị chuyển ngày đi! sang ngày thường thì bố mẹ Dói ko ở nhà( Dói nhẩy?) nên đến quậy phá thoải mái!
Chán wé! tao chán sống ở cái đất nước này quá xá! hình như ở hn này chỉ có một mình bọn fpt là cung cấp adsl thui hay sao mà bọn nó kiêu thía ko bit! hum nay mẹ tao đi ký hợp đồng mà bọn nó cứ làm như là mẹ tao đi xin xỏ j bọn nó ấy! rõ chán! cuối cùng là bây h tao vẫn phải ra ngoài hàng ngồi chat thía này đây! Nóng quá xá!

Bọn mày ơi,cứu tao!!!! Hôm qua tao bị ác mộng,mơ thấy mình đi thi đại học.Sợ quá xá:(( :((
Tao vẫn cố mơ xem cuối cùng thì tao có đỗ hay không để còn chuẩn bị tinh thần,thế mà giữa chừng bị mẹ tao gọi dậy.Đau thế chứ :-s .Không hỉu mình có đỗ ko nhỉ? :))

@Cả nhà:mệt với bọn mày quá,có mỗi hôm đi chơi cũng bàn đi tính lại nát cả cái forum [-(
@Nông:lâu ko gặp em,sao ko gọi điện cho chị? :*
@Vo:anh còn sống hay chết ở đâu rồi?Nếu còn sống thì trả lời mấy câu cho mọi người biết.Đến bó tay.Nghe Xu nói này, sống thực vật chán lắm,đừng nhé,mất đi niềm vui lớn trong đời.Anh cứ suy nghĩ đi :))

@ Huyền Anh : Thanks HA nhìu nhưng mà hứa rồi thì phải giữ lấy lời đấy nha ! :)
@ Xu : theo như em được biết thì chị đâu có định thi đại học ở VN cơ chứ ??? :-/

ba` con oi, the theo nguyen vong cua ...... 1 so ng`.... hom nao lop minh voi lop Tin di choi chung deee .... cho a^m duong chung ho`a :D

Con Ngọc kia /:) mày bị hấp à ? /:) Mày nghĩ mày là ai cơ chứ /:)

Chả hỉu j cả? Sao tự nhiên thằng Hưng bức xúc thế? :-S
Đi chơi với lớp Tin làm giè? Vớ vỉn. Đúng là cái đồ...mê dzai !!! :p

không lời :)

cái tóc hơi hơi hỏng một tí, nhưng mà không hiểu thế nào nó mới đẹp được cả vì trùng với cả cái nền đằng sau :D sorry Khồn :D

Hung lam j ma buc xuc the, dung noi ban be the chu
@ Khon : ba cu can than cai mom ba day b-), cho' che^ me`o la'm lo^ng huh??? :p, cai day ng` ta goi la` ... vi` ti`nh huu nghi cua 2 lo'p, di cho vui cung dc chu sao???

Hẳn là Dói có gì mờ ám với các bạn lớp tin rùi (hèm hèm b-) ).Nhưng mà 1 mình lớp mình quyết với nhau thế nào được,phải hỏi ý kiến các bạn ý nữa chứ nhỉ? :-?

Thằng Hưng kia, làm cái trò j đấy hử? X-( Dám dùng ảnh để bôi nhọ thanh danh Khồn hử? Mày cứ chờ đấy...
@Dói: Đừng có ghép chung tôi với bà :-> Người ta đứng đắn, chồng con đàng hoàng, ai đi săn dzai suốt ngày như bà đâu. Mà toàn dzai béo + đen mới chết chứ :)) ;;) Hix, chưa bít "thằng đấy" mày ngang mũi dọc thế nào mà đã tán ---> rùi đâm đầu vào thùng rác mà thất vọng thui kon a

Tao muốn đi chơi nhưng tình hình là nếu ko đi chơi T7,cn thì mấy đứa học trại hè làm sao mà đi đc ??mấy đứa học trại hè có hum nào đc nghỉ tầm giữa tháng ko?
Thế rốt cục là đi chơi riêng hay với các bạn lớp tin nào(mà có wen bít j đâu nhỉ???)
Cái quan trọng nhất là ngày đi chơi để còn thông báo với bọn nó thì chẳng hiểu thế nào,cứ tình hình đấy chắc hum nào chán chán cứ gọi mấy đứa,đứa nào rỗi thì đi chơi lung tung luôn mất
Mà có khi hẹn nhau ở trường rùi đi trượt patin +ăn kem+bơi thuyền+...(có ai muốn đi đâu thì bổ sung(xung???)

Chẳng hiểu cái j` cả ? Sao tự dưng Mai lại muốn đi chơi với các bạn lớp Tin chứ, lớp mình có ai quen mấy đâu !!!!!! :-/ Mà lớp mình đang định đi chơi để chia tay với Trang & My mà, làm sao đi chung được !!!! |-) Còn nếu định đi riêng lần khác thì e hơi khó bởi 1 lần mà lên kế hoạch mãi còn chẳng đi được, nói j` đến lần sau !!!!! :)

Hỏi 1 chút, có ai biết trang web của báo hoa học trò không thía ?

Oa, bây h mới biết bạn Mai định đi chơi với các bạn lớp tin là do có lí do chính đáng !!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên