Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
2 everybody !
Cám ơn mọi người đã gửi lời hỏi thăm đến Phương :x , mọi người ở nhà đi chơi vui vẻ nha ;) , chỉ tiếc là Phương không được đi chơi cùng mọi người. :(( Chắc là Phương không về kịp rồi nhưng mà có gì hay ho thì nhớ kể để bạn còn biết đấy ! ;;)

@ Khồn : dược lên báo phải đi khao bạn bè chứ, hôm trước sinh nhật vui vẻ chứ,à nhớ cất báo đấy đi để bao h bạn về còn chiêm ngưỡng nhé ! ;)
@ chi Xu iu quí : em nghe nói chị định đi tu gì gì đó, cho em đi theo với, có bạn cũng vui hơn chứ phải không chị ? :D
@ Trang : 24 Trang đi à ? Buồn thật đấy, nếu lúc đấy Phương chưa về kịp thì sẽ không được chia tay... :(( Chúc Trang đi vui vẻ va nhớ lên HAO thường xuyên để mọi người trong lớp còn biết tin tức.

@ Thư : suốt ngày thấy đi chơi mà còn bảo là chỉ loanh quanh trong góc nhà... |-) thế đấy, khó khăn lắm mới gọi điện được cuối cùng thì : bạn Thư đi vắng rồi cháu ạ ! :(( Mà Thư này, ở nhà được mua thêm 6 cái áo mới rồi nên bạn ko mua quà nữa đâu..hehe... :D bạn ở bên này chẳng có thêm cái j` mới cả.... :(

Hì, P sang đấy vui ko, đi vạn lý trường thành hay tử cấm thành, tô châu giang nam các thứ chưa. :))

Mk, chán đời thật, bọn hộ chiếu đêk chịu đổi cho cái cũ bắt làm lại mới, kiểu này nghỉ đi sing, vớ vẩn cả hè lượn quanh hn dài dài rồi. :((

êu, đứa nào đi học ông Mạnh thì thứ Năm đừng đến nữa nhá. Lúc nãy mama tao vừa gọi điện lại, ông y bẩu là nếu lớp mình muốn học tiếp thì phải tự bố trí (viết thế này đúng không nhỉ :p) 1 lớp khác vào buổi sáng thui. Còn bọn T1 thì vào năm học cũng vẫn sẽ học buổi chiều. :( Số mình chắc không đc học ông y rùi. Kiểu này chắc phải có đứa nào đi hỏi chỗ lớp ông Nghiêm đê. Ông đấy dạy cũng ok, mà lại còn vui vẻ hơn Mạnh nữa.

hèm hèm! tình hình là tao chắc chắn sẽ ko tham gia đàn đúm với lớp mình đc rùi! tao vừa bị chửi cho một trận đây nè! :(( Tao muốn ở nhà! :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

@Khồn: mày có chắc chắn là sẽ đi học cô Việt ko? chả là Yến gửi tao đưa wà SN cho mày muh!

Lớp trưởng đi chơi sướng thía còn j? sao lại vit mấy cái bài đầy tâm trạng thía? đi TQ vìa là phải có quà cho cả nhà đấy nhá! Cán bộ lớp là phải "gương mẫu" chớ! :)) :)) :))

ô hô, thực ra thì tao không chắc có đi học cô Việt hay không, nhưng mà nếu đến để lấy quá sn của Yến luôn thì sẽ chắc chắn đi :D
À, Khồn bảo thằng Trung up mấy cái ảnh hum sn lên cho mọi ng xem rùi, chả bít nó đã làm chưa. Để tí nữa giục nó phát vậy

@ Ngọc iu wi', tại Phương nhớ cả nhà mình wa' đấy mà sang đây lại bỏ lỡ mất cơ hội đựơc tụ tập với lớp mình. Chán ghê cơ !!!! |-) Đương nhiên là về sẽ có quà rồi nhưng mà mọi người thích j` ? Với lại đồ Trung Quốc chỉ là made in China thui, liệu có chê ko thia' ???? :-/ :(( :(( Nhưng mà thui, của ít lòng nhiều là được, đúng ko ? ;;) Ngọc ở nhà nhớ đi chơi với mọi người cho vui, ít khi có dịp đàn đúm mà, Phương mong đi còn ko được.... :)

Phương ơi, thế Khồn có phần trong đấy không? :"> Đồ made in Chine bi h cũng hơi bị tốt đấy, mà ít nhất thì cũng tốt hơn hàng VN là cái chắc. hehehe :D

Khồn ui,Nhí đã up mấy cái ảnh lên rùi nhưng mà chẳng hiểu sao nó lại bé tí:(( thế :Hixhix,phải hỏi Đăng Trung làm thế nào cho nó to ra thui???
mà Nhí định đi đăng kí học nấu ăn với Khồn và Min đấy,chiều nay gọi thì Khồn lại đi vắng ,có j vứt cho Nhí cái địa chỉ nhé(có phải cái trung tâm ở ngay đầu tiên ,gần mấy hàng bánh ở Thợ nhuộm đúng ko?)

Thầy Nghiêm sắp có lớp mới vào tối thứ 5 đấy,cả nhà ai định đi học thì gọi điện cho thầy(điện thoai với địa chỉ hỏi Nông í,hum truớc Nhí được Nông dẫn vào nên ko bít j;)

CÒn Phương cứ đi chơi vui vẻ là được rùi,có quà thì càng tốt (ko có thì cũng ko ai nỡ ăn thịt Phương đâu;) ai bắt nạt Phương Nhí đấm chít ,hehe:D Nghe nói ẩm thực ở China rất nhìu cao lương mĩ vị ,Phương nhớ ăn thử hết nhé,xem món nào ngon về kể cho mọi người:D

KO bít hum 17 thế nào nhỉ???Nói đùng 1 phát rùi chẳng bít j thêm ,mà định đi cả lớp thì phải báo hết cho bọn nó chứ ,với cả nhớ có plan rõ ràng .

Thế là cuối cùng lại phải đi học lão Mạnh. Chả hiểu có đúng không nữa

@Phương: em ko theo được đâu:D
Lớp mình ơi,đi đâu phải có kế hoạch rõ ràng nhé.Với lại bọn nào đi học trại hè thì đi thế nào được?

tao chán bọn mày wá xá! định ăn chơi thì phải khẩn trương mà lên kế hoạch đi chứ! cứ ậm ờ mãi thía này thì chán lắm!

khồn có ảnh trên 2! hah, đứa nào scan lên cho tao xem với ( em không đọc h2t)
he he tao kô đăng kí học trại hè mà vẫn nhảy vào lớp chiều đây nè, đang chán quá ra net ngồi chơi, chả biết bao giờ xong nữa. vào đấy toàn mấy ông bà hô huya` huya`, he he. bọn mày dich đi chơi lên 1 ngày đê, 16 vẫn phải lẽo đẽo theo ông bà bô cả ngày, mệt bỏ xừ , với cả đi chơi ngày trong tuần càng tốt, đỡ bị kiểm xoát. trời nóng thế này đi đâu???????????????

Phương ui! bạn rất chi là đồng tình với Khồn và Nhí! mua đồ made inChina cũng tốt muh! mua cái j đó ăn đc thig càng tốt! (Khồn nhỉ? :)) )

@ Xu : chị à, em không hiểu vì sao lại không theo được chứ, có j` to tát và khó khăn đến thế cơ à ????? :-/ Em tin là mình sẽ theo được.... ;;)
@ Ngọc : Ngọc với Khồn muốn ăn hả, được thôi, tưởng j` chứ đồ ăn thì Phương OK !!!! :)

Sao ảnh sinh nhật của Khồn lại bé thế hả Nhi' ? Chẳng nhìn thấy rõ bạn Khồn sinh đẹp của bọn mình !!!

Mọi người có biết trang Web của báo H2T không thì nói cho Phương biết nhé !Thanks.... ! :)
@ Nhi' : cám ơn Nhi' rất nhìu vì đã viết thư cho Phương !!!!!Iu Nhí nhìu ! :x :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên