Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mai là 2/7 roài, chắc lớp mình phải chuyển ngày tụ tập sang hum khác vậy :( Tao chỉ tiếc là không đc ăn bánh kem thoai, thik ăn bánh kem nhất!!!
Hum trc ngồi trong lớp ông Mạnh wen tay way ra um con Hạnh -> ông ý nhìn cho 1 cái mà sợ vãi ... ra quần :(( Chả bít ông này có thù dai không nhỉ? Nếu có thì chắc sau buổi hum CN tao sẽ không way lại lớp đấy đc nữa thoai. Chả hỉu sao mỗi lần vào lớp ông ý là người tao cứng đờ hết cả lại, mặc dù ông ý trông cũng hiền lành đáng yêu như lời con Dói nói.../:) Sắp đến CN roài, tao sợ quá !!! :((
Thằng Hưng iêu ai đấy???

Mai Xu sẽ lên đường đi tìm lại chân lí cuộc đời ,sau 1 thời gian sống thác loạn :)) bây giờ thấy cần thay đổi :D.Ủng hộ Xu đi cả nhà:D

hehe, Xu định thay đổi ntn thía???
Nông à, lớp cô Việt mới học được 1 buổi thôi, và tính đến nay, số ng` đăng kí học là : Dói, Khồn, Ngọc, Kiều, Thu ( ko có Shui, yên tâm ;) ). học vào 8h sáng thứ 7 tại nhà cô
còn kế hoạch đến nhà Dói thì để hôm khác đi, ngày bình thường thì nhà Dói mới ko có ai, chứ có bố mẹ thì mất vui, với cả mẹ Dói ko thích tụ tập ồn ào
Ngọc học Toán ở đâu thế???

:)) Nghe cái từ "thác loạn" lại nhớ lại lúc ở hồ Núi Cốc! Còn mấy cái ảnh tao chụp với thằng Mỡ mà không cho lên đây đc. Bi h là 7 rưỡi roài, chả bít có nên đi học cô Việt hum nay không nữa. Hum wa ngồi nghe liền một mạch cái băng của ông Mạnh đến tận 1 rưỡi, buồn ngủ vãi! Đã đứa nào nghe chưa?

Happy birthday to Khồn! Chúc mày hay ăn, chóng nhớn, nhanh nhanh chọn ngày tổ chức SN đi để cả lớp còn tụ tập. Hôm nay là buổi thứ hai đi học cô Việt hả. Thui, thế là mất toi 2 buổi rùi. Tối về gọi điện cho Dói hỏi học gì vậy. Lớp mình ơi, Trung năm nay lấy 29,25 đấy, cao vãi. Bọn mày đã thấy đàn em giỏi giang chưa.

Ặc, cao vãi vật, a1 31,25, a2 30, mịa năm ngoái như thế này chắc tao sách vali về trường làng học quá. Có con em đc 30,25 tưởng chắc suất a1 rồi cuối cùng vẫn tẹt.

Hơ, lớp mình tình hình đi học thêm ầm ầm nhỉ, thôi kiểu này năm sau tớ lại liên khúc 1-2-3 abc rồi. :))

:(( :(( :(( :(( tao chết mất thui, cái lab top của tao ko nối adsl đc, đã thế hum qua, granny của tao đã destroy toàn bộ dữ liệu trong cái usb và cái labtop chỉ bằng một hành động: rút phăng cái phích cắm điện! :(( :(( :(( bây giờ lại phải ngồi setup lại hết mấy cái chưa kịp save. :(( :(( :((
@ Khồn: có người mua quà mua bánh cho mày rùi đấy, sáng hum nay người đấy tức quá ngồi ăn một mình hết rùi đấy! X(
@ Dói: tao học thêm toán cô Kim Anh, 4-7 đã phải đi học rùi, học đc nhìu lém rùi! kinh khủng lém mày ạ! tao học cô Kim Anh 2 năm rùi thế mà vẫn sợ đi học lém, tao cam đoan là còn kinh khủng hơn lớp ông Mạnh nhìu!

Chỉnh sửa lần cuối:
大 家 好 ! :x
Mọi người à ? Bây giờ Phương đang ở Trung Quốc, ở bên này nhớ bố mẹ, Phàm và mọi người lớp mình lắm ! Đi xa mới thấy càng phải trân trọng cuộc sống hiện tại hơn , càng phải yêu quý những người xung quanh mình nhiều hơn nữa. Lúc nào Phương cũng nghĩ về mọi người xem giờ này mọi người đang làm gì, có vui hay buồn, mà chẳng hiểu có ai thèm nhớ tới mình không nữa !!!! |-)

À, mọi người ở nhà vẫn khỏe chứ, có ai bị ốm nữa không ? :-/ Chắc ở Hà Nội bây giờ nóng lắm, mọi người nhớ giữ gìn sức khỏe nha, ra đường nhớ đội mũ đấy ! :)
Phương ở bên này buồn lắm nên nếu ai rảnh thì viết thư cho Phương nhé ! :x

Happy birthday to Bé Khồn cái :x :* Chút cái nào :*

Dói ah,hehe,hum đấy mải xếp đồ xong rùi mấy bà chị đến nhà chơi.Thế là mãi đến tối tầm 11h mới nhớ ra là chưa gọi cho Dói ,nhưng ngại gọi tối nên..............Thui,nhỡ mà,hum nào đi ăn cái j đền vậy :x ;)

Năm nay các em thiên tài thế,thui,các em hơn anh chị là trường có phúc,nhỉ ;) Ko hiểu các em thế nào.Nhưng mà mình học chiều thì nhìn mặt các em suốt í mà.Dù sao cũng chúc mừng các bé vì đã bước chân vào 1 ngôi trường hay ho như trường mình :> :)>- :x

Xu đi tìm chân lí ah,cho Nhí đi tìm tay với ;) Đùa thui,đọc cái chữ kí đã thấy triết lí lắm rùi đấy.Hôn cái cho thêm tinh thần :*

Ah,lớp trưởng ,đi chơi phải vui vẻ chứ ,sao nghe giọng tâm trạng thế.Cả nhà chỉ cho nhớ 1 tí thui đấy ,nhớ nhìu cả nhà lại hắt xì suốt ngày bây h ;) :x Ở bên ấy ăn uống tẩm bổ nhìu vào ,thấy tình hình lớp mình đứa nào sau hè cũng béo ra đấy,đừng để mọi người nhìn lớp trưởng lại bảo cả lũ ăn tranh hết phần ;)Sang đấy xem có j hay kể cho cả nhà nhé :x

Cuối cùng sáng nay cũng không đi học cô Việt :( thay vào đấy là ngồi chat đến tận 9h.
Tình hình là vẫn chưa bít học Toán ai. Kim Anh thì ghê quá, tao phải chịu đựng ngồi trong lớp ông Mạnh là đủ roài. Còn chỗ nào để đi học không nhỉ?
@Ngọc ú: Sao mày nỡ ăn hết cái bánh một mình thế hả? Ít ra cũng phải dành lại một phần cho tao chứ...:((
Sinh nhật năm nay cũng vẫn bt như mọi năm. Chỉ có cái khác là tao nhận đc thêm 1 món quà của 1 ng quan trọng...Chắc đêm nay sẽ không ngủ để tận hưởng nốt ngày này.
Kinh thật! Bọn trẻ càng ngày càng giỏi! Trung-Anh năm nay lấy điểm cao thế! Mấy con em tao cũng đăng kí thi vào mà bi h đang khóc huhu đây. Tội nghiệp! Tao mà nhỏ đi 1 tuổi thì chắc bi h phải cắp cặp sang chuyên Ngữ hoặc Trần Phú, Việt Đức mà học mất.
À mà Min hỏi chỗ học nấu ăn rùi đấy. 8/7 sẽ khai giảng khóa mới: Học từ 5h -> 7h thứ hai đến thứ sáu, tiền học là 450k cho 2 tháng. Đứa nào đi học thì đăng kí gấp nhá, còn mấy ngày nữa thui đấy. Về vụ học nhảy, có đứa nào đi học cùng tao không? 1 tuần 1 buổi vào thứ bảy, 6h. Mỗi tội phải ra tận khách sạn Sheraton. Hơi xa một tí, nhưng mà bù lại thì nhảy rất hay. Chúng mày xem "Từ khi có Polly" chưa? Đấy, nhảy kiểu đấy đấy !!! :x
Trời mưa mát quá, nhưng hơi buồn :(

sau một hồi mắng bọn nó tội ốm, kết quả là tao cũng lăn ra ốm, trời đất ơi..................

khổ thân bọn mày quá, tao đi chơi từ 12-15 với cq bố, rồi 16 lại đi chơi với mẹ, lại rời ngày nha... đến 24 tao mới đi, he he yên tâm còn nhiều thời gian chán. ( hay tuần sau đi chơi luôn đi, tao rỗi cả tuần..........

đứa nào ( ý của tao là mấy đứa suốt ngày rong chơi mua sắm) biết chỗ mua túi đẹp, bền ( kô tao mang sang kia làm xấu mặt hàng VN )+ giầy cũng đẹp, bền chỉ chỗ tao với, KQ việc suốt ngày ở nhà là : tao kô biết tí gì đường HN + kô biết mua dồ chỗ nào..

nghe mấy đứa bảo chương trình năm sau khó lắm làm tao thở phào nhẹ nhõm + sung sướng ( sozie bà con)

!!khồn ơi chúc mừng sn mày!!!

Hehe, định đi mua sắm trc khi đi hả Trang? Tao la tao thik nhất cai khoản đấy đấy (chỉ mong sau này trc khi đi ông bà già cho mấy triệu đi mua quần áo giầy dép :D)...Có nhu cầu thì gọi cho tao nè, tao đưa đi mua cho, j chứ mấy cái đó đúng sở trường của tao rùi

cho tao hỏi tí , sao lão mạnh ôm con hạnh á !!!!!!!?????????????????????
dê + ghê thế
( khổ thân con hạnh )

năm trc mà cũng lấy điểm như thế thì tao h đang ở Chu, mà sao điểm a2 cao hơn của mình cơ á, hừm hừm ( lưu ý : tao kô hề có ý gì )

to ngọc : ặc ặc tao sợ granny mày wá

:)) Trang ơi, ko phải thầy Mạnh ôm Hạnh mà là Khồn ôm Hạnh, mày đọc lại cho kĩ đê :D
@ Nông : chúc mừng Nông nhé, hôm nay Thu phải đi học trại hè nên cô Việt cho nghỉ ( tại vì ít đứa học quá mà ) => tuần sau đến học vẫn kịp, ai có ý định đi học thì tuần sau chịu khó nhá ;)
hix, mai học thầy Mạnh rùi, sợ qué, ko bít học được bao lâu thì bị rớt đài nữa, mình lại hay có tật ngáp trong lớp, làm thế nào bi h??? ông ý mà thấy học sinh ngồi ngáp chắc phi cả cái giẻ lau bảng vào họng mất :((
Khồn ưi, cái trò nhảy đấy là nhảy gì thía, có phải break dance ko??? mà bà tham thế, học lắm thế, có kham nổi ko???
@ Ngọc : tao sợ mày rồi đấy, học được cô Kim Anh đúng là mày có lá gan sắt

Khồn,em yêu.HAPPY BIRTHDAY TO YOU!!!:x
Anh định là người đầu tiên chúc sn em ,cơ mah sau đó lại quên mất(hì hì).Chúc Khồn xinh đẹp,sức khỏe dồi dào :*

Nhí muốn theo Xu đi tìm chân lí cuộc đời hả?Ủng hộ.Việc đang làm thì nhiều lắm nhưng chưa có kết quả nên Xu ko kể ra,sợ ko làm được thì ngượng lém =;

To Phương: em nhớ giữ gìn sức khỏe nhé.Chị cũng nhớ em nhiều :*

@Mai: bà nghĩ là tui đi học nhảy breakdance à? Có mà điên. Mà bà máu học nhảy break thế thì đi kiếm chỗ khác mà học, đây là nhảy salsa, giống như kiểu flamenco ý. Ass thì to mà cứ đòi nhảy break :))
@Xu: thanx anh yêu nhìu nhìu! Còn phần sau đâu? =P~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên