Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khồn ui! Mày lên kế hoạch tụ tập ăn chơi hôm sinh nhật mày đi chứ! sắp đến rùi còn j?
nhanh nhanh rùi còn thông báo cho mọi người nữa! còn cái trò đi học nấu ăn thì mama tao ko cho đi, :(( mama tao dạo này bị làm sao ấy, cứ lồng lộn lên cấm đoán tao đủ thứ, mất tự do wé! :((
To Dói: avatar của tao là hơi bị độc đấy, ko có cái thứ 2 đâu! :))

Phương ơi, em cứ bình tĩnh, nó đã đi học luôn đâu mà đã lồng lộn lên thế??? mà sao dạo này lắm đứa dở chứng học nữ công gia chánh thế nhẻy??? định đi chống lầy à???
Khồn nói thế khác nào bảo 5 "sinh vật đặc biệt" trong lớp mình ko phải là con trai??? :))
lớp cô Việt mới học được 1 buổi thôi, hôm đấy tớ ngủ quên nên ko đến, nhưng nghe nói hôm đầu cô trò gặp nhau toàn ngồi buôn là chính, học là phụ. sáng thứ 7 này học tiếp nè, nếu bạn Nam có hứng thú thì cứ đến xin, cô hiền lắm. á, nhưng hình như bạn ý chưa bít 1 tí tẹo tèo teo nào...??? ko sao, có gì Mai cho mượn vở lớp 10 ;)
( hehe, Khồn ơi, bạn ý cũng tên Nam kìa :X )

Chỉnh sửa lần cuối:
Dói ui! học thêm tiếng Trung làm chi? Mày ko còn j thú vị hơn để làm à? khổ thía?

Chỉnh sửa lần cuối:
ua`hay đấy.Hay la` Khồn tổ chức ở nhà Doi' đi.Tao có 2 phương án:
1.Khô`n tổ chức ở nhà Dói nhân tiện chia tay Trang+My teo' luôn
2.16/7 cả bọn kéo đến nhà Doi'.Khi đi dắt tui' 20.000 VND.Ok?

Ngày mai đến "Hòn bi" đúng không nhỉ???:-/
2 Kiều : Tao chọn cả 2 phương án :)):))

xời ơi, cần j phải lên chương trình nữa? 2/7 chúng mày cứ đến nhà Dói, sớm sớm một tí nhá, chắc cũng chỉ tụ tập ở đấy thui (Mỗi đứa mang theo cái j đấy ăn đc đi, tao phụ trách phần nước lọc :D). Thứ 7 học cô Việt à? Hum đấy không phải đi làm --> cho Khồn đi học với.

Khồn ui! tao mang cái bánh ga tô đến đc ko? coi như wà sinh nhật Khồn luôn, tại tao ko biết tặng mày cái j! tặng đồ ăn thì chắc là đúng chuyên môn rùi nhẩy? :)) =))

Mỡ ơi là mỡ, hết trò để nghịch rùi à???
2/7 ko đến nhà Dói được đâu, vì hôm đấy là thứ 7, mẹ Dói ở nhà đấy, để hôm khác đi. nhớ mang nhìu đồ ăn đến nha, nhà Dói ko có gì ăn đâu đấy ;)
@ Ngọc : nếu tao ko đi học cô Việt thì ở nhà tao sẽ chẳng chịu tự giác học đâu :D
hôm nay là lần đầu tiên được gặp thầy Mạnh, trông thầy đáng yêu và phúc hậu thế mà lại nghiêm, chưa học đã dọa học sinh như gì :(

hôm nay đi học thầy hòn bi buổi đầu.Mới lớ ngớ bước vào thầy đã niềm nở buông 1 câu: Em vào đi ,rồi đóng cửa lại,tôi đang chạy điều hòa! .........Hơi buồn cười khi thấy thầy nhắc lại câu đấy 10 lần với 10 đứa đi vào sau đấy...... :eek:
Ngồi được 20 phút: phát hiện ra trên đời này người ta có thể trả nghĩa nhau theo nhiều cách,đây là 1 vd tiêu biểu:
_ Công ty đấy là của nhà nước đấy,chất lượng cực tốt! Bình thường thì cũng vênh lắm,chả chịu thu băng đâu,nhưng chả wa là tôi có 1 cái ơn với nó,mà cái ơn này ko thể trả được = tiền,thế nên từ đấy về sau nó phải thu băng cho h/s của tôi ??!! :))
Và thêm vào đó ,hệ thống giáo viên của vn theo như thầy nói thì:Xin
lỗi các em chứ ,thầy cô giáo TA ở trường các em á,có biết cái gì đâu ,đi thi TOEFL chỉ 300 thôi.Đấy,ngay như NG.Quốc HÙng đấy,toàn diễn trò trên TV đấy (??!!) cũng 513,biết j đâu?
Cuối cùng,cảm thấy hình như mình rất may mắn khi đi học thầy: Học ở đây hệ thống ánh sáng ,đèn quạt đủ cả, điều hò mát lạnh mùa hè và máy sưởi ấm vào mùa đông cho các em nữa,...................blah blah...........
hix,........thế đây các cậu ạ,tớ đi học là sung sướng đầy đủ thế đấy!!!! :))

1. con thư học nấu ăn nhớ đeo găng tay đến nách kô lông rơi đầy thức ăn... he he

2. bí quyết nấu ăn cho bọn mày ( nín thở đọc kỹ)... đập nhỏ gia vị gia truyền rồi nghiền nát, cho vào nồi thức ăn đang nấu, đun nhỏ lửa ở nhiệt độ trên 0 độ C dưới 100 độ C, gia vị gia truyền có bán ở tất cả các nhà thuốc trên toàn nước : berberin ( nhớ đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng) ... chúc mọi người ngon miệng...

3. thông báo với bạn Nam luh có khả năng lớp trung cô Việt có bạn trinh shui tham gia, muốn biết thêm thông tin về bạn í đề nghị gặp riêng đtrung...

4. tin mới về : ĂN MỪNG ĐÊ BÀ CON ƠI TAO ĐƯỢC VISA RÙI HÔ HÔ..

mình dời ngày đi chơi sang 17/7 dc kô, tao đi chơi 15 mới về, kô thể còn sức chơi tiếp đc thankiu mọi người

Khổ,kế hoạch cứ dời đi lấp lại thế này thì đến bao h mới đi được?:((
Cũng may,tao đang ốm yếu như con gián.Nguyên nhân củ chuối:đi đú nhiều,dùng điều hòa nhiều,uống nước đá--->viên họng,dù tao đã cố vận nội công cho nó tự khỏi nhưng kết quả ko ổn lắm--->sốt nằm nhà:(.Cứ dời dời lịch đi chơi thế chắc tao vẫn kịp khỏi :D

À,tiện nối tiếp triết lý về đời của con Bư,tao thấy trên đời này cái gì cũng có giá của nó.
VD:trong hè tao ở nhà lắm,ăn sướng mồm,ngủ no mắt--->béo ú .Nếu sau hè đến lúc khai giảng bọn mày thấy đứa nào trông giông giống con Xu,khác cái béo hơn độ 3 lần thì chào nó 1 cái cho nó đỡ tủi :((

Mà hôm trước nghe tin rằng năm sau Vo cũng byebye mọi người ,cho hỏi Vo có đúng thía ko?

Phan Thanh Xuân đã viết:
Khổ,kế hoạch cứ dời đi lấp lại thế này thì đến bao h mới đi được?:((
Cũng may,tao đang ốm yếu như con gián.Nguyên nhân củ chuối:đi đú nhiều,dùng điều hòa nhiều,uống nước đá--->viên họng,dù tao đã cố vận nội công cho nó tự khỏi nhưng kết quả ko ổn lắm--->sốt nằm nhà:(.Cứ dời dời lịch đi chơi thế chắc tao vẫn kịp khỏi :D

À,tiện nối tiếp triết lý về đời của con Bư,tao thấy trên đời này cái gì cũng có giá của nó.
VD:trong hè tao ở nhà lắm,ăn sướng mồm,ngủ no mắt--->béo ú .Nếu sau hè đến lúc khai giảng bọn mày thấy đứa nào trông giông giống con Xu,khác cái béo hơn độ 3 lần thì chào nó 1 cái cho nó đỡ tủi :((

Mà hôm trước nghe tin rằng năm sau Vo cũng byebye mọi người ,cho hỏi Vo có đúng thía ko?
:)):)) chỉ là dự định thôi :)) có khi lúc đấy không đủ trình để ra khỏi VN nữa cơ :))

thằng Vo nói là dự định thì tao dự định đầy rùi, tao muốn đi từ năm lớp 10 cơ nhưng mà bà tao ko phê duyệt.
Eo ui sao bây giờ bọn mày cứ đi học nhìu thứ thía? tao chỉ đi học mỗi toán thui! ặc ặc, có đứa nào mở quyển toán lớp 11 ra xem chưa ở quyển đại ra mà xem, khó kinh hồn luôn, chúng ta sẽ có thêm 33 công thức để nhớ, tha hồ mà học!

Chỉnh sửa lần cuối:
Dói ơi, học cô Việt khi nào thế? Có những đứa nào học rồi, cho Nông học cùng với. À, mà nghỉ hè đã đứa nào học thêm ở đâu chưa? Nghe nói cô Kim Anh dạy đến phương trình hệ thức lượng rùi hả??? Nghe Yến bảo đi học thêm Hóa sẽ ôn lại chương trình lớp 10, nhưng tao thì chắc phải xin vào lớp dạy lại từ chương trình lớp 8 cơ. Lớp mình năm sau vẫn học chiều hả, chán wa', học sáng sướng hơn. Năm ngoái các bà 11CE xin xỏ mãi mà cũng chẳng được lên ca sáng, đành chờ đến lớp 12 vậy.
To Min: Mò mãi mà chẳng tìm được con ốc nào cho Min cả, thông cảm nhé.
To Vo: Mày tìm được giấy khen chưa???

Aloha!!!!!!!!!!! ;)
Nhí đã về rùi này..................... :x Được cái sang đấy giao thông rất sướng (mỗi tội đi ô tô suốt ngày,mấy hum đi máy bay thì thời tiết xấu nên bị xóc,hic,may mà ko bị làm sao.hehe,ngồi trên máy bay chơi Mario,xem kungfu hustle ,hay phết).Công nhận là bên Sing sạch nhưng đồ thì đắt kinh khủng,hix (cả nhà thông cảm ,định mua kẹo vào cửa hàng chocolate toàn thấy mấy chục $$).:(( Thui,hum nào đi chơi Nhí mua kẹo mút cho ;;) đã bảo là "của ko có lòng vô tận" mà :>

Mai Sn Khồn rùi ,đúng vào Thứ 7.Có đứa nào đi học Han yu ko huh???Hay là đi chơi????mà sao thấy chẳng có động tĩnh j thế????

:)) Dự định :)) :)) :)) :)) :)) Cứ ngồi đấy mà dự định :)) :)) :)) :)) Chúc thằng Vo & con Ngọc năm 40 tuổi được sang Lào xuất khẩu lao động :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

@ Bư : Mày đúng là giàu tính giải trí :)) :)) :)) :)) :)) :))

@ Nhí : Quà đâu ? B-) :nono:

@ Xu : :D đi tập thể dục đi cháu :nono: :smoking: :)) Không thì .... Thôi thôi, tôi không dám nghĩ tiếp đâu :))

Dói ơi, học cô Việt khi nào thế? Có những đứa nào học rồi, cho Nông học cùng với. À, mà nghỉ hè đã đứa nào học thêm ở đâu chưa? Nghe nói cô Kim Anh dạy đến phương trình hệ thức lượng rùi hả??? Nghe Yến bảo đi học thêm Hóa sẽ ôn lại chương trình lớp 10, nhưng tao thì chắc phải xin vào lớp dạy lại từ chương trình lớp 8 cơ. Lớp mình năm sau vẫn học chiều hả, chán wa', học sáng sướng hơn. Năm ngoái các bà 11CE xin xỏ mãi mà cũng chẳng được lên ca sáng, đành chờ đến lớp 12 vậy.

Nghe mày nói tao thấy tối xầm mặt mũi lại :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên