Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sao bạn Tú bảo đi trại hè ở Anh ? :))
Bây h lại chỉ thấy ngồi nhà thế :))

Siêu nhân xuất hiện!!!
Chào cả nhà, lần đầu tiên post bài cho box lớp mình thấy hồi hộp quá. Bọn mày tính đi chơi như thế nào? Tao thấy nếu đi chơi thì phải tính đến những điểm sau:
1. Quân số: Bọn lớp mình đi đứa nghỉ mát, đứa trại hè, đặc biệt có những đứa đang tu nghiệp tận China nên việc cả lớp tập hợp đầy đủ là ko thể.
2. Thời gian: Bọn mày nên tổ chức sớm cho Téo và Trang còn được chơi với lớp những nhiều hơn.
3. Địa điểm: Hà Nội mấy hôm nay nóng khiếp. Rủ nhau đi đạp vịt thì thành củ súng cả lũ à. Nên đến đâu mát mẻ ngồi nói chuyện là vui rồi.
4. Tài chính: Bọn học bổng và chị Ngọc khao đi chứ nhẩy.
Chú ý: 12 sinh nhật Khồn thì Lạc đang ở Cửa Lò, còn Mo lên máy bay sang SNG và Malai.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ô, Khồn sn 2/7 cơ mà, có phải 12 đâu. Địa điểm thì hay là ra quán cafe Khồn đang làm ngồi đê :D . Kể ra thì hơi xa một tí, tận Trung Hòa - Nhân Chính cơ, nhưng mà cũng rộng rãi, đủ chỗ cho cả lũ, mà còn có nc uống nữa (tiền nc thì đã có con Ngọc và bọn học bổng khao roài). Nếu không thì kéo nhau ra công viên Lênin ngồi phơi nắng vậy ;;)
* Có đứa nào có nhu cầu đi học nấu ăn với Khồn ko? Rủ đc HMinh roài, đứa nào muốn thì đi cùng cho dzui nhá. ;)

Tao tao!!!!! Khồn ơi cho tao đi học nấu ăn với,nhưng mà tao sợ lắm,nhỡ tao ngu quá bị đuổi thì sao????????? :-/ :((

Cảm Hội hoặc ngõ Huyện, hồ Hai Bà thẳng tiến đê. :)) (Vừa mát mẻ vừa dễ hoạt động :D).

Chỉnh sửa lần cuối:
Hix!Kiu` ko bit' đương`!!!!Nê'u Khồn tổ chức thì lên lich đi !!!Kiu` đang thương lượng với Dói.Nếu có thể thì lớp mình sẽ tụ tập ở nhà Dói.Mọi người agree ko?

bàn đi tính lại thì rốt cục vẫn là chưa có kế hoạch gì rõ rãng cả nhỉ:D
Mọi người cứ bàn đi,xong rồi phone cho Xu là ok:D

Phạm Ngọc Mai đã viết:
á, kéo đến nhà Dói á??? :O ( hàng đêm vẫn mơ thấy ác mộng sau mỗi trận tanh bành... )...hì, nói thế thui, cứ lên kế hoạch đi, đến nhà Dói cũng được nhưng... thứ nhất là ko có gì ăn, thứ 2 là nhà Dói ko hề rộng, thứ 3 là cứ ngồi nhà xem film thì cũng chán... mọi người cứ tính đi nhá ;)
@ Chít : vẫn chưa biến hả, hết chỗ để câu rùi à??? b-) đây ko có cá đâu, chỉ có "nước"( shui ) thui, có câu thì câu, ko thì đi chỗ khác chơi 8-x
o*,em có làm gì đâu:((
các chị đi đâu,cho em đi với:p

hello cả nhà!
vất vả lắm tao mới chui đc vào đây thía mà đã thấy con Khồn 3 lần đòi tiền tao rùi! tao hết tiền rùi!
Tao vừa đi chơi Vresort về xong, đã lém bọn mày ạ! tao thấy thương cho mấy đứa ngồi nhà, phơi nắng trên sân thượng quá :))
Nhắc lại một lần nữa là tao hết tiền rùi, bây giờ tao còn đang phải vay tiền con em tao, :(( cái con khốn nạn ấy, nó đánh lãi suất 5% 1 ngày, hix tao vay nó có mấy trăm thui mà.....:((
Khồn đi học nấu ăn à? Tao thấy mày có vẻ quyết tâm theo ngành kinh doanh thực phẩm nhẩy! :)) có lớp begining thì cho tao đi học với, cho tao cái ngày giờ địa điểm cụ thể nhé!

Khồn tổ chức ở quán mày đang làm thì xa wé, tao nghĩ bọn nó ko tụ tập đầy đủ đâu. Tao nghĩ là cứ mua đồ ăn, bánh ga tô đến nhà Dói quậy phá rùi đi hát karaoke là đc rùi! thía là vui rùi!
có chuyện này tao wên chưa kể, mama tao vừa đi công tác về kêu la tao, bảo tao là đồ suy dinh dưỡng :)) bọn mày thấy tao có bị "suy dinh dưỡng độ 3" ko? :))
tao đang bị nhồi ăn như nhồi vịt đây! có ai có nhu cầu đến "trợ chiến" với tao ko? hix :(( đến khổ!

có bạn nào lớp Trung đang đi học thêm tiếng Trung học biết chỗ nào học tiếng trung hay hay không? giới thiệu cho tớ cái, không thì dạy cho tớ thì càng tốt (girl only :D)

hehe, lớp Tin mà cũng định bon chen học tiếng Trung à??? mà thời buổi này biết càng nhiều tiếng càng tốt nhẻy??? ;;) hừm...cô Việt dạy tiếng Trung ở lớp bọn tớ cũng mở lớp dạy thêm đấy, tạm thời là mới có 3 đứa học thôi, thích thì đến tham gia cho vui ;)
Khồn ơi, chỗ bọn mình cũng đâu có rộng rãi gì, lại xa nữa, đồ uống cũng ko hợp túi tiền cho lắm...
hừm....xem ra đi chơi đông đủ cũng khó nhỉ???

hé hé, Ngọc + Thư nếu đi học thì gọi điện cho tao nhá, sang tháng là đi đăng kí roài. Mà mày yên tâm, tao học chắc cũng ngu chẳng kém j mày đâu. Nếu có bị đuổi học thì cả 2 sẽ cùng ra đi :D (Dù sao thì con HM cũng ngu hơn bọn mình là cái chắc...hê hê)
Bạn Nam j j đó muốn học tiếng Trung thì cứ nhở đại đưa nào đấy đi. Yên tâm, lớp này cũng toàn gái thui chứ làm j có mống dzai nào...:D

thật ra tớ chỉ cần học đủ để tra từ điển tiếng Trung thôi :D , không cần nhiều đâu. Bạn Loan thấy có bạn nào được thiết kế luôn hộ tớ đi :D
Mà lớp học thêm của cô gì ấy bắt đầu lâu chưa? muốn đăng kí thì thế nào?

To Trung: theo lời Loan thì tôi thấy ông có 2 khả năng, 1 là pede, hai là chuyển đổi giới tính :D

con heo Khồn ,bà hứa là khi nào đi học nấu ăn thì gọi tôi mà ,chẳng thấy bà nói j cả :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên