Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lớp mình dạo này chán quá,ko rủ nhau đi chơi ji` à?????:-/ :(

hôm nay học lớp làm vải buổi đầu tiên,vui cực!Học dệt theo cách của người mông (hình như thế?!) ,nhuộm vải với cả vẽ hoa văn bằng sáp ong nữa.Thik nhất là Ko hẹn hò j mà cuối cùng đến lại thấy Mo đứng vẫy vẫy rồi,big surprise!!!! :>
Nghỉ hè mà bọn lớp mình onl ít quá nhỉ,ít hơn cả trong năm nữa,buồn thật,mọi người đi đâu hết rồi?? Min,Xu,Dũng,Đăng,Kiều,Mỡ,...lâu lắm rồi ko thấy,cũng tại box lớp mình bị mấy thành phần chả hỉu từ đâu ra vào câu bài,nhạt ko chịu được!!!!!! /:)
à,có ảnh mới của bư và Mo đấy,ai nhớ thì vào xem nhé!!!!!!
ai thik hỉu thêm về Bư thì click vào đây.mấy câu này dễ ẹt,thằng Đăng còn làm đúng 89% í :
http://www.quizyourfriends.com/yourquiz_IM.php?quizname=050616012410-327952

hầy dà, lớp mình mải chơi quá ko chịu post bài gì cả. Bư ơi, mày đi học dệt ở đâu đấy??? Mường Tè à???mấy anh trai làng ở đấy có đẹp zdai hông??? :p

ừ, hôm nào đi chơi đê, mọi người chịu khó tụ tập đông đủ vào nhé, ko lại như mấy lần trước, lèo tèo có vài người :D
hix, bi h đang có dịch sốt đấy, tình hình là Dói cũng đang ốm nè :((

Hê hê, đi đê, thông báo tập thể theo danh sách lớp, đứa trước gọi cho đứa sau, ai nghe điện mà ko đi phạt. :))

Tình hình là thứ 4 đi Cửa lò, mịa, từ hồi đi hnc đến h mới ra đc khỏi ngoài HN, cuối tháng chắc đi Lạng Sơn, hic, tình hình này ko biết có lết ra đc ngoài biên giới lần nào trc khi hết hè ko. Đầu tháng sau thi Ielts rồi, chắc mấy hôm nữa ít lên mạng nhg vẫn vào thường xuyên. :D

Khổ thân Dói thế ,bị ốm ah ,ở nhà nhớ ăn uống tĩnh dưỡng đầy đủ nhé(bồi bổ nhìu cho béo ra ;) ).

Tao cũng nghĩ là nên đi chơi 1 bữa nhưng mà đang nghĩ ko bít đi đâu :-/ tầm đầu tháng 7 đi hay là muộn hơn??Mọi người nghĩ ra 1 cái plan đi chứ ko thì đến lại chẳng bít đi đâu :> chỉ sợ khó tập trung cả lũ để đi chơi thui(lúc đứa này ở nhà thì đứa kia lại đi nghỉ mát )Lần này định đi đâu ?Ở HN ít chỗ chơi lắm ! Hay là có nhà đứa nào rộng rộng cả lũ đến tự nấu ăn rùi chén và chơi luôn :-/ Any idea???

Mà hình như Lam với Vanh định tổ chức sinh nhật sớm để cho cả lũ gặp mặt nhau trước khi My với Trang đi hay sao í.

Nhí nói đúng đấy, HN bé tí tẹo, chả có chỗ nào cho bọn mình quậy cả, mà có nhà đứa nào đủ rộng để mấy chục đứa kéo đến tàn phá cơ chứ???khó nhể, muốn gặp nhau mà chả bít đi đâu chơi :(
@ Nhí : Dói khỏi ốm rùi, nằm nhà có đúng 1 ngày, chắc tại mấy hôm đi làm chưa wen nên hơi mệt ý mà, no prob :)

Kìu cũng dịnh rủ lớp mình đi chơi để chia tay My Téo và Trang luôn nhưnh lớp toàn đi chơi hết thui nên chẳng khi nào đông đủ cả.Ma lớp ko đủ thì chán lem'!!!!!!
Hay lớp mình đi chơi 1 buổi để ....khai giang năm học mới và cũng bế giảng năm học cũ luôn đeeeeee!!!!!
Năm sau nhất định Kiiu` sẽ lập 1 cái list địa chỉ cả lớp và ngày họp lớp luôn.Dến lúc đó cai My téo và cái Trang nhớ liên lạc với tao để update thông tin nhe'

Nói khẩu hiệu như đúng roài,cuối cùng là chẳng có mấy đứa đi đâu trừ Thánh Mẫu,may ra :)):)):)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Năm sau đề nghị làm cái danh sách lớp mới đê, cho địa chỉ, số đt + ym, email các kiểu vào trong đấy luôn còn tiện liên lạc. Hic, cái kia hôm đi hồ NC bị ai trấn mất rồi. :(

Kiều làm cái danh sách lớp có đầy đủ thông tin cho anh em nhé ;) (bí thư mà :x )

Tú hâm,đừng có làm nhụt chí mọi người thế chứ /:) T7 này tao đi ,khoảng 1 tuần là về.Sau khi ổn định nằm nhà,sẽ xúc tiến việc chơi bời của cả lũ .ok??

Nghe nói giá cả thị trường ngày càng tăng -->muốn mua quà nhưng muh chưa nghĩ ra cái j vừa kinh tế vừa ý nghĩa cho cả nhà cả.Nếu trong tình trạng bất đắc dĩ sẽ mua kẹo cho cả nhà ,được ko??? :* :x Có 3 loại quà ,mọi người chọn loại nào :
-của ít lòng nhìu ;)
-của ít lòng ít b-)
-của ko có lòng vô tận :x

Có nhà đứa nào ở ngoại thành,ko khí thoáng đãng làm nơi chơi bời được ko??Kìu ,nhà Kìu có đủ chỗ chứa chấp cả lũ được ko :-/ Nếu ko chẳng lẽ chúng ta làm quả bơi thuyền ,trượt patin tập 2 ah???hay là đi câu cá???Trùi ui,bọn mày đi nhìu bít nhìu phải đóng góp tí ý kiến chứ....

Ko bít Trang với My có cho anh em 1 bữa để bibi ko nhỉ???

Giữa T7 là Trang đi rùi đi sớm sớm may ra còn kịp.T5 này đi luôn đi.Tuần sau Nhí đi rùi thì bít bao giờ mới vê`!!!!!
Kìu đề nghị một la đi bơi thuyền +ăn kem;hai la đi xem phim.Mọi người nghĩ thế nào?Nếu agree thì xúc tiến ngay nhé!!!

không còn cái gì khác để chơi ngoài những thứ chán ngắt và trẻ con ấy à ? Tao ở nhà !!!!!!!!!

Bí thư tập trung thì phải đi đông đủ đấy, ko kiểu lèo tèo vài ba đứa như những lần trc đâu. Đề nghị đi đâu có máy lạnh hoặc đi bơi. :))

To bồ iu: mail của bồ là [email protected] nè. Nhớ nhá:x
Lớp mình có ý định đi chơi nữa hả? Hay là wa nhà Xu?:)) Mai nhớ chỗ tập wut a girl want ko?:)) tha hồ rộng, nhưng ko bít có quậy được ko, nhỡ nhà Xu có ai. Ủa, mà Xu đâu rùi?
Hiz, đi bơi thuyền được đấy chứ:) Min cũng thik trò đấy lắm. Hì. Mà phản đối đi bơi nha. Min ko bơi mà. Với cả đi chơi cả lớp mà bơi thì đâu có hay.
@ bí thư: Kiều đã có mail của cả lớp chưa???

@ Chít(nếu em vào đây tiếp_sozy cả nhà): Em đừng có câu bài thế chứ. Ít nhất lớp cô cũng ko thik đâu. Ko sợ bị mắng à? Điểm chất lượng vẫn thế mà. À, cảm ơn em đã hỏi thăm. Đi ăn xong thì cô cũng tỉnh táo hơn 1 chút rùi. Lại bt rùi(nhưng mà vẫn tức)

Chỉnh sửa lần cuối:
Xu đây:D
Nhà tao bé như cái lỗ mũi sức đâu chứa hết mười mấy đứa?Mà ở nhà thì nhìu chỗ bí mật lắm,ai biết thì chết:p :))
Đồng ý đi bơi thuyền.Thuyền con vịt,cong mông lên đạp:D
Con Bư đi học dệt hay thế (thèm)
Mà cứ cái trò hô khẩu hiệu thế này thì chả biết bao h mới đi chơi được:(

Bạn Trang chạy vào mời các bạn chưa đăng kí Thành viên trong topic đăng kí thành viên 0407 vào đăng kí;;);;)
>:-D<:*:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên