Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hum nay đã đỡ rùi :> Chỉ hơi mệt 1 tí thui nhưng chắc là sắp khỏe rùi(được bao nhiu là người hỏi thăm cơ muh :* :x )
Cuối tháng này Nhí mới đi Sing cơ Dói ah.Có j trước khi đi Nhí sẽ phone cho Dói ;) Đi sẽ mua kẹo cho cả nhà :* Ah,lần sau bắt Dói chụp cái ảnh khác(vẫn phải cười tươi như thế đấy :> )
@Trang:mail của tao vẫn là [email protected]
Mà mày ở nhà tĩnh dưỡng cho khỏe đi ,ai lại mong ốm bao h [-( Mà tao thấy ốm thế này mệt lắm,thấy mình ở nhà còn có bao nhiu là người chăm sóc chứ sang bên đấy lại phải tự lo cho mình,lại thương mấy đứa đi du học.Mày sang bên đấy nhớ tự chăm sóc mình đấy ;)
@Thư:sao bít tao lười bật nước huh,thế mới ra nông nỗi này :((

@em Lê Vân(vừa đọc tưởng em Lê Hưng ;) ):hồi lớp chị lấy 27,5 đầu vào hình như hà xuống tầm 26,5 hay sao í.(đúng ko cả nhà ).Năm nay em thi ah,cố gắng lên nhé,học lớp Trung vui lém ;)

oopsss i'm sorry tao biết câu bài là gì đâu, tại quen chat rồi nên nghĩ đc cái gì viết cái đấy thôi
he hehe sory mọi ng, sao mấy hôm nay vắng thế, nên giới thiệu thêm cho bọn lớp mình về hao, chả fải đứa nào cũng thích....... nhưng mà cả lớp mình nói chuyện thì hay hơn ( tao nghĩ thế)

:)) con Trang hồi trước cũng lười vô HAO bỏ xừ, nói mãi mới chịu vô bon chen, bi h cũng đòi đi vận động mọi người cơ đấy :D
thế bao h mày đi hả Trang???
email của tao nè : [email protected]
có gì sang bên kia viết mail cho bạn bè nhá ;)
à, con Mi téo đang đề nghị hôm nào kéo đến nhà Dói chơi, có ai hưởng ứng hông??? Dói ở nhà suốt, nếu ko thì cũng ở nhà Khồn thui :)

Hum nay My vừa gọi cho tao xong.Nghe giọng nó phởn lắm ;) Chỉ khổ thân nó ,trời nóng thế này mà suốt ngày phải học English,nó bảo nóng nhất là cái đèn bàn.Mà mai nó đến nhà Nhí chơi đấy (đã dọa là đang ốm mà chẳng sợ j cả ;) )
Hum nay ngứa tay ngứa chân ngồi tập viết Chinese mới thấy mình quên nhìu kinh khủng .Cả Shen tỉ lẫn ming zi cũng quên cách vít.hix :(( thế này chắc vào năm học lại mất thui...

Phương à, chị về rồi, nhưng chẳng vác được quà gì ra đâu, đi vội mà, có kịp mua gì đâu, thông cảm đi :D. nhớ mua quà cho chị đấy :D
Mi téo cũng rủ 2h chiều mai đến nhà Nhí coi film, ai rảnh thì tới cho vui nha, ko bít Dói có đi được ko, còn tùy thuộc vào việc mai papa có để xe ở nhà cho đi ko

Nhí ơi :X cuối tháng Nhí đi Sing à??? Cho Khồn đi dzới!!! Hix, định xin bố mẹ cho đi nhưng bít chắc là không đc nên thui :( Đi về nhớ mua quà cho bạn nhé, mua cái j ăn đc ý ;;)

chị Loan ơi,thằng Nhật bảo em nhắn với chị là nó yêu con khác rồi:p

lớp này có em hưng béo,trông cũng ngon ra fet:))bao h fai lam wen mới được:p

này này, đụng đến Khồn là ko xong với chị đâu nhé b-), lại còn vô câu bài lung tung nữa, bành trướng quá đi, thật là hết chỗ nói b-)

Bọn mày ơi :D
Nhà tao mới mua một thứ rất rất hay ho :)
Nhưng mà không nói đâu :D
Nói lại bảo khoe :p
:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên