Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Vân Khanh đã viết:
thằng này dở hơi hay sao mà vác mặt vào đây làm jf
con ơi, mẹ đi vể rùi nè, mẹ bi mất dd có j con nhắn tin lại cho mẹ để mẹ bít số điện thoại nhà con nhé:)
kệ tao chứ liên can gì đến mày đâu:p

Hiz, sao chẳng có gì ngoài câu bài thía này:(. Chán thế
@ LH: thía mày đi giao báo à? Hay thế. Tao cũng thik trò đấy lắm

hehe, tình hình là sau 10 ngày vắng mặt, bi h Dói đã tái xuất :D
hix, lớp mình chuẩn bị đi chơi hết => box lớp mình đã vắng nay lại càng vắng :(
@ Nhí : cái hình Dói với Nhí toe toét chụp ở máy Phương nhưng hôm trước lùng mãi ko thấy, mất rùi, phí quá :((

hầy dà, mình đi vắng lâu ngày, ở nhà Chít quậy ghê quá ha, vô câu bài tùm lum b-)
@ Mỡ : làm thế nào mà Mỡ kiếm được chân giao báo thía???năm ngoái Dói với con bạn cũng ti toe đòi đi làm, khóc hết nước mắt mới xin được mẹ, thế mà cuối cùng mất 200k mà ko được gì :((

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ, mà con Trang nói mình mới để ý, mình được 1 sao từ khi nào ý nhỉ??? :))
yeah, sướng we', hồi mới vào HAO còn ko dám mơ là sẽ được sao cơ ( hồi đấy lười post bài kinh khủng )

thật à ?
Mẹ tao là nhà báo nên cũng được một chân
:D
Nhưng mà hôm nay vừa mua xe xong lại hết tiền rồi ^^

@ Trung Anh : Bước đê nào, đây là cái hồ để vào câu đấy hả ? Cắt trym bây h

Hic hic,Nhí đang ốm nằm nhà đây này,hic hic :(( Hum trước đi chơi về tắm nước lạnh thế là lăn đùng ra ốm,hum wa còn ko nói được nữa chứ :((Cả nhà tình hình sức khỏe thế nào ,đừng có mà ốm đấy nhé!Mệt lém!
Chán we',nằm nhà chẳng có việc j làm cả,đã có ai đi nghỉ mát chưa,có j tả lại cho cả nhà...thèm(gọi là gửi chút không khí í muh :> )
@Dói:bắt đền Dói đấy,ảnh đấy trông hay ho thế muh............... :(( (mãi mới có ảnh Dói cười tươi thế ;) :x )

cảm ơn mọi người vì đã an ủi,tao thấy đỡ hơn nhiều rồi,đựoc wan tâm thế ai lại nỡ ủ rũ suốt ,rite??????? :|
hè của bọn mày thế nào????Tao đăng kí lớp học nấu ăn+ lớp làm vải,đi học thêm toán +anh nữa là hết veo 1 tuần,chỉ tiếc tao chưa có được việc làm thêm như tao mong muốn thôi........Dù sao đây cũng là hè cuối cùng được chơi rồi,nên tao cố gắng tranh thủ nốt.Bọn mày thì thế nào,đừng đi chơi nhiều quá để rồi bị ốm như thằng Đăng (đáng đời lắm!!!!!! :)) ) hay là vì lười bật nước mà mất tiếng như Nhí nhé!!!!!( thương ghê cơ!!!!!) [-x
@ ALL: có ảnh rùi đấy,post mãi mà chả có ai xem,tủi thân ghê ....... :((

Ơ,mà tao nhớ là tao post nhìu lắm mà,sao xét duyệt xong còn có 1 nửa thế này là sao?????????Uất ức chết mất!!!!!!!!!!!!

trung anh là cái bạn nào ở đâu ra vào đây cưa gái, kô sợ con gái TRUNG ANH đập phù mỏ hả ( chắc là trừ thánh mẫu). có out kô tui thả trinh shui ra bây h, hé hé

con thư lại tưởng bở rùi
đề nghị bọn mày cho tao emailaddress để tiện liên lạc nha
đứa nào biết thêm của đứa nào thí cho tao xin cang tốt
hê hê cảm ơn các bạn

sao bọn mày cứ giữa mùa hè mà lăn đùng ra ốm thế hả
cứ như tao suốt ngày ở nhà chẳng làm gì, muốn ốm cũng kô được đây này
khổ thân bạn quá hic hic

con Trang mới ti toe vào mà cũng câu bài khủng thật, mỗi lần nó post đến 4 bài b-)
@ Nhí : có phải tại Dói đâu, Dói cũng tiếc lắm mừ, chả hỉu đứa nào xấu tính ghen tị xóa mất rùi :((

mấy hôm thấy Nhí im hơi lặng tiếng, tưởng Nhí đi Sing rùi, hóa ra là ốm à??? tội ghê. thế đã khỏe hẳn chưa??? lúc nào đi thì gọi điện để Dói bye bye phát nhớ??? lúc nào về thì nhớ mua quà đấy :D.Đăng Trung mấy hôm ốm cũng mất tăm luôn??? mọi người giữ gìn sức khỏe nhá, nghỉ hè mà lại ốm thì phí lắm :D

Dói đi chơi 10 ngày nhưng vẫn vội lắm, tại đi nhìu nơi mà => chẳng kịp mua quà cáp gì sấc, bà con thông cảm :D. hix, chỉ chán mỗi cái là cứ mong gặp được 1 anh béo hay ho mà chẳng thấy anh nào cả :((

Hê hê, thứ 4 15 này Khồn đi làm, bà con ai rỗi rãi đến cái nhà hàng chỗ Trung Hòa (hình như đối diện Big G) "bố thí" cho em Khồn chút đỉnh. :p

Cho em hỏi năm ngoái lấy điểm vào lớp Trung Anh là bao nhiêu?
Điểm hạ xuôn'g còn bao nhiêu ??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên