Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hê hê, tình hình là ông Mạnh trông yêu vãi ạ, giống hòn bi đeo kính :)) Chết, chết, mạo phạm quá, thầy mà vào đây thì cứ gọi là đời mình ra cám...
Mà ông ý có vẻ kinh phết, chưa j đã dọa là đứa nào ngồi trong lớp mà lơ mơ thì đuổi thẳng cổ, ko có bén mảng lại nữa. Lại còn bắt trc khi học sẽ phải có 1 buổi họp phụ huynh tất cả học sinh, đứa nào nghỉ 2 buổi học cũng bị đuổi học luôn, hix, như là cái trường thu nhỏ ý. Kiểu này chả hỉu tao theo đc mấy buổi nữa :(

Công nhận là ông ý trông yêu lắm mà;) Kiểu này Dói có đi học cũng là đến ngắm ông ý mất;) Hơi bị chuẩn đấy. Nhưng giá ông ý trẻ đi hơn chục tuổi nhỉ, phí ghê. Dói đâu rùi???

Chỉnh sửa lần cuối:
Hix hix.... mọi người đã đi học thêm hết rồi đấy à ? :(( Xem ra mình sắp trở thành người lạc hậu đến nơi rồi! |-) Vào năm học chắc mình sẽ học kém nhất lớp đây bởi đến tháng 9 mình mới có ý định đi học thêm ! ( liệu tớ có quá lười không ? ) :-/
To Trang : bao giờ Trang đi thế ? Chắc là phải chia tay Trang trước thôi chứ đến lúc Trang đi thì Phương không ở nhà nữa rồi !

Mother F*ck!!!!!!!!!!Tao bị mất giấy khen roài .....:(:)((

Ặc, tình hình là đang ốm liệt giường. Hic, chiều nay thấy đỡ đỡ phóng xe ra ngoài đường lại trúng gió tiếp, kiểu này chắc nằm nhà dài dài. :((

Hê hê, tình hình là ông Mạnh trông yêu vãi ạ, giống hòn bi đeo kính Chết, chết, mạo phạm quá, thầy mà vào đây thì cứ gọi là đời mình ra cám...
Mà ông ý có vẻ kinh phết, chưa j đã dọa là đứa nào ngồi trong lớp mà lơ mơ thì đuổi thẳng cổ, ko có bén mảng lại nữa. Lại còn bắt trc khi học sẽ phải có 1 buổi họp phụ huynh tất cả học sinh, đứa nào nghỉ 2 buổi học cũng bị đuổi học luôn, hix, như là cái trường thu nhỏ ý. Kiểu này chả hỉu tao theo đc mấy buổi nữa

Mày đến cuối tháng này đi vào SG rồi học hành j nữa, bùng đi chơi đê. :))

P.S: Tớ chưa đến nhà Phương lấy memory stick đc nên chưa up hết ảnh lên đc, cái đống ảnh của Mai cũng còn hơn chục cái nữa nhg chắc cũng phải vài hôm mới up đc.

Mọi người ơi,cho Xu hỏi tí: lớp mình thi tốt nghiệp tiếng Trung năm lớp 12 hả?
Nếu là thật thì....:(( :(( :((...

ông Mạnh là ai thế ???? sao đứa nào cũng thấy nhắc đến ,giáo viên mới năm nay à,mà bao h biết danh sách giáo viên ?????

Chỉnh sửa lần cuối:
Trà Phương ah,thầy Mạnh là thầy dạy TOEFL ,hình như khối 10 tổ chức 1 lớp thế là mấy đứa đi học í mà. ;)
Mà mấy hum nay tao đi bán đồ ăn trong sân Mỹ Đình.Mệt lém!Công nhận là đồ ăn khá là đắt đỏ ,người mua cứ nhìn mình với 1 con mắt rất "phẫn nộ" /:) huhuhuhuhu,tao cũng đi bán hộ 1 chị tao wen muh :(( Thương nhất là khán giả vào sân hum mưa gió vừa rùi,hòa mới đau chứ.VN mình vẫn chưa thắng được trận nào :(( Ngày mai đá với Barca B,chẳng bít thế nào.???
Hum wa,lúc về có 1 ông cổ động viên nhặt được 1 cái cell phone,hỏi có phải của mình ko?xong rùi lại còn nhìn mình với con mắt rất chi là"kinh khủng" thế là chạy luôn.Lúc sau mới thấy mình dở hơi,cứ nhận bừa là của mình rùi tra số gọi trả cho chủ nhân .Chứ còn vào tay ông kia thì ........Lại còn nghe được ông i' bảo tự nhiên nhặt được di động ,cười phớ lớ,về nhà cứ dằn vặt mãi sao lại có đứa hâm như mình :(( Thương ai bị mất di động wa' :((
Vừa vào album xem mấy cái ảnh của Thư ,eo ơi đi đâu mà chụp ảnh xinh thế ;) Hiền nữa :>
Ngọc bảo là Dói đi HCM city rùi ah,sướng thế :x Nhớ mua quà cho cả nhà nhe' ;)
Còn khi nào Trang đi phải báo cho cả nhà trước để còn tổ chức 1 vụ linh đình rùi mới "thanh thản" ra đi đến miền đất lạ đc chứ. ;)

Hô hô, Ý lên tận sân Mỹ Đình bán đồ ăn cơ à? Thế có đc trả lương không? Khồn thì đến tận 16 mới bắt đầu đi làm, mà mí hum nay ở nhà ngủ nhìu quá thành wen, toàn 11,12h mới dậy ---> sắp thành con lợn mất rùi :(
@ Đăng Trung: Năm nay cũng chưa chắc tao đã vào SG mà. Nếu có vào thì phải 1 tháng, còn đi Thái Lan nữa ---> ra làm sao học tiếp đc? Mà có học tiếp đc thì thế nào cũng bị hòn bi tru`. Kinh bỏ *****!
@Thư: công nhận mấy ảnh của mày đẹp nhể! Chụp ở đâu thế? Sướng vật, mới đầu hè đã đc đi bao nhiu, tao thì phải ở nhà suốt, năm nay có nguy cơ không đc đi nghỉ mát nữa...:((
Dạo này chả thấy thằng Hưng post bài mấy.... Biến đi đâu thế hả mày?

Hê hê, mấy cái ảnh của con Thư chụp để mơi anh nào thế. :))

Uhm...
Loan thì chẳng cần ở nhà ngủ nhiều mùa hè cũng béo đấy chứ;;) mà bà dám gọi Hòn Bihòn bi à??? Rồi ông ý lên HAO thăm dò=> chẹp chẹp;)
To thánh mẫu: Nhí có nhận được cell phone thì Min sẽ đứng ra giup đỡ Nhí tìm lại chủ, nhỉ;)

tình hình là có ảnh rồi đấy,ảnh lớp mình í,chưa hêt đâu ,chỗ đấy mới chỉ chưa đến 1 nửa thoai,oài,mất cả ngày vào photoshop chỉnh chỉnh sửa sửa,thế mới bít thương bạn Đăng Trung kì cạch up ko bít bao nhiu lần,nhể ĐT nhê???? :))
@ khồn,min,Hưng,Đăng: ảnh tao đẹp thế mà dám bẩu tao mơi ah???Láo nào???
Nhân tiện thông báo lun:thứ 5 ngày 9/6 này ,bạn P của chúng ta sẽ khăn gói quả mướp sang bên tàu học tiếng trung quốc,mãi gần 2 tháng sau mới về,hôm nọ P vừa đến nhà tớ cả ngày chia tay,rất là mùi mẫn...... :(( :))
Túm lại nói thế để mà bảo mọi người gọi điện say goodbye to nó( tranh thủ dặn mua quà lun,hề hề!!! :)) )

thằng mỡ ra mấy câu thật ngớ ngẩn,lại còn lôi cả tên tao vào nữa xong rồi ko chọn,báng bổ lắm nhé!!!!!!!!hình như tao năm ngoái cũng có làm cái này send đi khắp nơi,toàn hỏi mấy câu kiểu Bư thik ăn j,cuối cùng thì người mà tao mong take quiz nhất lại ko làm ,hix

Hehe ,VN thắng ,trong sân mọi người vui lắm .Tao cũng sướng wa' :)>- ;) Lúc cuối định ra chụp mấy pô với các anh Barca nhưng muh có nhìu fan wa',ngại chen nên lại thui ;) :>
Vừa làm cái quiz của Hưng xong,hic, thấy kết quả xong thì đừng thất vọng nhá mày .Kì diệu ở chỗ trả lời được đúng 50%. ;) Dù sao thì bi h cũng hỉu hơn 1 chút rùi,nhỡ ngày mai lại thay đổi thì ...hix
Xem mấy cái ảnh hay phết,trông mặt mình ngố bản chất,hix,đành chấp nhận vậy :> Quỳnh với Mo mấy cái xinh (đúng là bạn tao ;) :x :* :* )iu bọn mày :x :x
Cả nhà hum nay thế nào????Hum nay mình phởn thế (tại vẫn đang sướng VN thắng)..... :)>- Ah,cái ảnh Nhí với Dói cười nhăn nhở giống 2 chị em ở máy ai thì up hộ lên cái.Hehe,rửa phim hum đi Hồ núi" Công Cốc " ;) ông bà xem cứ nhầm Dói là Nhí ,hehehe :x
Thấy kế hoạch đi chơi mọi người có vẻ dày đặc,nhớ mua wa' và giữ sức khỏe nhe'(còn có sức đi nhìu nơi chứ)
Iu cả nhà :x Good nite :* Sweet dreams :x

dua nao dang chan', thi'ch thi len cai trang web quiz gi day cua thang hu*ng ma lam quiz cua tao nha

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên