Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sao bài của thằng hưng lại viết dưới tên shui thế kia??????????????????????????????
ăc ặc, mà trong tên của nóhinhf như cũng có chữ shui

tình hình là có ảnh lớp mình rùi đấy, mọi người vô mà coi, nhưng đấy mới chỉ là 1 phần thôi, còn nhiều ảnh hay ho lắm, Đăng Trung tích cực up vào nhá, càng nhanh càng tốt đấy, cho bà con còn chiêm ngưỡng ;)

lớp mình ỉu thía
mọi người mải chơi wá chả chịu lên post chi cả
đánh cho chít bi giờ

tao đang ở 1 nơi người ta gọi là Nghệ An.Nóng vãi :(
Mai đi Cửa Lò :D
Nhớ bọn mày nhìu :x
Chúc mừng 1/6 :D

đứa nào giải thích cho tao mấy cái vấn đề với, cái ngôi sao ở dưới chữ "thành viên" là cái gì thế, cais chất lượng thành viên????
sao của con dói lại có chữ (sai email)???????????????????????????????
sao cái chữ ký của em xí thế
giải thích xong em sẽ xin chân thành cảm ơn và hậu tạ...

Chà, nghĩ lại cái đêm thác loạn đấy thú vị ghê. Mình cứ như đứa ngủ ít nhất(sau Ngọc). Cứ thắc mắc sao Yến phởn+ khỏe thía, thức cả đêm mà đến sáng đi chơi tưng bừng, hóa ra chiều hôm trước ở lại ngủ:( Mình cứ "ngây thơ" tin rằng có người thức giống mình. Nhưng cũng tại thía mà bỏ lỡ mấy cái ảnh đẹp với lớp:((
To Shui thủ mặt yue: Trời đất, đúng là bồ mới vào. Cái ngôi sao chỉ có khi có nhiều bài thôi, càng nhiều bài càng nhiều sao. Điểm chất lượng tức là điểm chất lượng:D Chữ ký bồ xấu là do ko biết để chữ ký;) Nhớ hậu tạ nhá. Mà đánh tiếng Việt rồi sao vẫn khó đọc vậy?
Lớp mình 1/6 có được quà gì ko? Min chẳng được quà gì mà cũng chẳng có lời giải thích từ phía phụ huynh(!!!)

tao muốn đi chơi quá, lớp mình rủ nhau đi đâu chơi đi, ở nhà nhiều mệt hết cả người

Bồ đâu có sặc sỡ;;) Hôm nào lớp mình tụ tập đi nhá
À, nghe nói T7 học ông Mạnh hả? Nghe mọi người quảng cáo ông ý sợ quá:(
To bồ:*: Đừng post thêm bài nào nhá, bồ thích số 13 lắm. Iu bồ nhìu

Chỉnh sửa lần cuối:
Mới đầu tháng 6 đã phải đi học thêm roài, mà lại còn là học Mạnh nữa chứ, ngại quá! Mà hình như con Lam định xin thành 1 tuần học 2 buổi, thế thì chết mất. Để gần vào năm học hãy xin chứ nhỉ

Thế lớp mình có những đứa nào định đi học thầy Mạnh đấy?Hix,sao chẳng có đứa nào rủ mình thế nhỉ???Nhưng ma nghe nói thầy chửi hs kinh lắm,sợ mình ko chịu đc :-s Chủ nhật này Nhí và Quỳnh đi học thầy Nghiêm,hi vọng là học hay.....
Thấy tình hình bọn mày chưa vào hè đã học hành toán loạn rùi :(( Đề nghị khi nào rỗi làm quả đi chơi tiếp chứ nhỉ ;)
Mới nghỉ có mấy ngày mà thấy nhớ cả lũ quá cơ :x :* Ko có việc j làm thế là đã mua sách lớp 11 rùi bọc hết rùi đấy :> (khoe tí ;) )

Hì, dạo này lên net nhiều mà ít vào post quá, post 1 bài cho đỡ nhớ. :p

heyyyyyyyyyy!!!!!!!!!!tình hình là bố Nam Phương đang cầm giấy chứng nhận đấy,ai muốn lấy để kiếm tiền thì gọi điện cho Lan,vì nhà Nam Phương chuyển rồi,có mỗi Lan bít số thoai!Nhé!!
T7 học ông mạnh ah,thế thì chít roài,nghỉ ngay buổi đầu,chả là tớ lại đi du nịch các cậu ạ,trong 1 vài ngày tới sẽ ko có ở nhà đâu.ai cần j cứ gửi ofline nhé,hehe :)) chỉ trong 1 tuần mà đi chơi xa 1 mình tận 2 lần,SƯỚNG!!!!!!!!!!!!!!!!!! :)) :)) :))

Con Thư chết, ngay buổi đầu đã nghỉ học, thế thì mất chỗ là cái chắc. Mà kể cả lúc về có đi học đc thì cũng sẽ bị ông Mạnh trù cho chít luôn. Hô hô.

Hơ, kéo topic lớp mình lên cái. Mấy đứa đi học ông Mạnh hôm nay thế nào? Ăn chửi nhiều chưa. :D

oài, lớp mình sao cái topic vắng vẻ vầy??? Đến lớp ông Mạnh thấy ông ý có dáng "phúc hậu" ghê=> vui lắm đây

bọn mày đi học Mạnh ah?vui ko?:DTao nghe nói lão ý chửi kinh lắm.Thôi,tao sợ:(
Hè đã đứa nào đi đâu chưa?có j vui kể cho anh em bít với.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên