Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ặc, hôm nay vứt lại cái tập giấy khen tội lỗi quá :(
Bọn mày bỏ qua nhé :)
Trong đấy lại còn mấy thứ quan trọng nữa :(
Ai táy máy lại chết tao :(

-lehung-

Cả nhà về nhà thế nào rùi ????Mệt ko???Vừa về nhà là Nhí ăn một lô một lốc các thứ :> Ăn bù lấy sức còn chơi .hehe ;)
Chỉ muốn nói là iu lớp mình lắm lắm í.
Hm,chỉ muố hỏi thăm cả lũ thế nào thuiii :x :*

Đi vui ghê. Min vừa về định đi chơi tiếp nhưng nghĩ đến bổn phận con ngoan=> lại ở nhà:"> Vẫn thấy sung sướng nhất vụ chơi bài đêm qua (hay là sáng nay nhỉ?). Thế mới thấy thức đêm thật là thú vị.
Hỏi thăm cả nhà phát:D Giờ này có ai ngủ vì mệt quá ko nhỉ???

5h30' về đến nhà,ngủ đến 6h30' xuống ăn tối....
Ăn xong lại đi ngủ đến 9h50' dậy lên net.....tao đang phải trả giá cho cái tối ... "thác loạn" đấy đây .... :)):))

mình thật là sáng suốt khi đã ko bù khú cả đêm :)) ( thực ra là hôm wa đang có tâm trạng nên nằm buôn với Khồn 1 lúc rùi ngủ ) => bi h vẫn tỉnh như sáo,mò lên net thấy lớp mình gục hết rùi hay sao ý => hầy dà,hiếm khi thấy thanh niên thời nay đi ngủ sớm như hôm nay :D

hix,chắc phải 3 tháng nữa mới gặp lại đông đủ lớp mình...nhớ quá... :((
mà bao h Téo với Trang đi thì phải thông báo để mọi người còn đến chia tay nhá ;)

Ờ,tuy ko hưởng cái tối "thác loạn "kia được nhiều nhưng vì lắm lí do tao cũng phải gánh hậu quả:D .May mà lên xe ngủ thêm được một chút (ngáp).Lớp mình đi chơi vui dã man,hay là tổ chức đi nữa nhỉ?:))Hè còn dài mà:D

Hơ, hôm wa ko có ý thức j từ khi ăn trưa xong, về đến nhà ngủ một mạch từ chiều đến... 9h sáng.

Có j để khi nào tỉnh tớ up ảnh nhé, hic. :D

Ừa, đúng rồi, up ảnh lên đi ;)

Hehe, tuy không hưởng cái tối thác loạn đấy nhưng tớ ở phòng xem cảnh Xu & DVD ngủ ... cạnh (với) nhau cũng đủ ... thác loạn lắm rồi :))

Bao h Trang & Téo đi làm thêm quả đi thế này nữa thế này thì hay ;)

-lehung-

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao về nhà ngủ từ 5h30' tới 9h sáng nay (có dậy 15' ăn tối qua loa).
--> trả giá cho buổi đi chơi.
Mọi người khỏe nhỉ, DVD sắp gục luôn rùi.

hợ hợ, ai bảo bọn mày 5h mới ngủ,tao 2h đã trèo lên giường đánh 1 giấc đến 6h sáng,tĩ tã!!!!!!! ;;) Đánh răng xong thấy con Trê ôm chăn ôm gối sang sơ tán,bẩu nà bọn mày đang lũng loạn bên đấy,ko ngủ được,và thế nà nhân tiện cóa iem Trê,tau nghĩ ra trò gọi điện sang P.310 (phòng bọn con trai) để mơi,nội dung như sau:
Ano,dạ,iem nà Hương Bưởi ở quán karaoke Rễ si đây ah,chị nàm ơn choa iem gặp anh Chiến (*****;ghê vãi lìn)
tất nhiên vì ko cóa anh lào tên Chiến nên đứa nghe máy sẽ bẩu: ko có ai tên vậy đâu ! nhầm máy roài
thế nà,iem Hương Bưởi sẽ đáp lại rằng:thôi,ko cóa anh Chiến thì nàm ơn choa iem gặp anh Tuúuuuus!!!!!!! :)) 8-}
sau 1 hồi ngồi bóp mũi xem giọng đứa lào quê nhất ;) cuối cùng tao được chọn(thế mới đau) :(( ,cầm máy lên way số phòng 310 mà tim iem dạt dào xúc cảm,gọi đến nơi thì gặp đúng con Tuyển ra nghe máy,giọng nó Alo lả lướt đòng bóng vãi lúa nên tao sợ dập máy nuôn ,tan tành một kế hoạch vĩ đại!

Lâm Anh Thư đã viết:
hợ hợ, ai bảo bọn mày 5h mới ngủ,tao 2h đã trèo lên giường đánh 1 giấc đến 6h sáng,tĩ tã!!!!!!! ;;) Đánh răng xong thấy con Trê ôm chăn ôm gối sang sơ tán,bẩu nà bọn mày đang lũng loạn bên đấy,ko ngủ được,và thế nà nhân tiện cóa iem Trê,tau nghĩ ra trò gọi điện sang P.310 (phòng bọn con trai) để mơi,nội dung như sau:
Ano,dạ,iem nà Hương Bưởi ở quán karaoke Rễ si đây ah,chị nàm ơn choa iem gặp anh Chiến (*****;ghê vãi lìn)
tất nhiên vì ko cóa anh lào tên Chiến nên đứa nghe máy sẽ bẩu: ko có ai tên vậy đâu ! nhầm máy roài
thế nà,iem Hương Bưởi sẽ đáp lại rằng:thôi,ko cóa anh Chiến thì nàm ơn choa iem gặp anh Tuúuuuus!!!!!!! :)) 8-}
sau 1 hồi ngồi bóp mũi xem giọng đứa lào quê nhất ;) cuối cùng tao được chọn(thế mới đau) :(( ,cầm máy lên way số phòng 310 mà tim iem dạt dào xúc cảm,gọi đến nơi thì gặp đúng con Tuyển ra nghe máy,giọng nó Alo lả lướt đòng bóng vãi lúa nên tao sợ dập máy nuôn ,tan tành một kế hoạch vĩ đại!
Bưởi hả em????Anh đã dặn em phải ở quê trông con cơ mà,về cho con bú đi em:D b-)

Nói chung là con Bư ko đủ sức làm đối thủ của con Tuyển rồi,đẳng cấp khác nhau mà :))
Tối hôm đấy,bọn nó lừa tao,đuổi tao sang phòng khác với lời hứa"khi nào xong sẽ sang gọi mày về".*****.rốt cục chả đứa nào thèm gọi >< .Tao mở mắt dậy ,thấy nằm trong phòng lạ (hehe, như phim :D),chạy sang đập cửa phòng mình 2,3 lần deck đứa nào thèm ra mở.Khốn nạn:((
May mà sáng ra tao cũng đã về được chốn cũ (khoảng 4h sáng),ngồi "chơi Tú" đến 5h30,cả lũ lục cục đi ngủ.Mệt vãi:D.Thế mah 1 lúc sau vẫn nghe thấy tiếng con Tuyển bảo :"Tao sang phòng 310,trong phòng không có một ai.Tao nhìn quanh thì thấy có 1 đống lù lù hình tam giác,bên trên có cái đầu thằng Lê Hưng" (???):)) :))

Phòng 308 hôm đấy phải gọi là "trai gái tứ tung".Khỏi phải nói :)) :)) :))
Nhờ bạn Đăng up đống ảnh "10 trung trá hình" lên cho bà con thưởng thức :D

Mấy hum nay cứ vào Hao mong ngóng cái lũ ảnh mà vẫn chưa thấy.Hix.
Cái bọn này ,lên đây đọc bài thấy "bản chất " kinh wa' đấy /:) [-( b-) Hôm đấy Yến ú về phòng muộn 1 phút ( đã hẹn trước là đúng 1h về mà 1h1' mới về ,mồm cứ cãi là mới có 1h kém 1' ;;) ;) ) thế là đứng ngoài đập cửa ầm ầm nhưng ko đc cho vào .hehe :)) Yến ú tức mình xông sang phòng 308 đập phá ,cùng với những thành phần ko muốn ngủ có 1 buổi tối "ăn chơi thác loạn"
như trên :-? [-x Hum sau về phòng lúc 5h đập phá làm Nông ko ngủ đc ,khổ thân [-(
Lần sau sẽ bắt chước Yến ú ,buổi chiều nằm nhà ngủ đẫy mắt ,tối đến đập phá 1 trận để đời ;;) ;) Nhí thích chơi Nghêu sò ốc hến ;) :>Ah ,còn thích chơi xếp nhà cho người da đỏ nữa .......... ;)
Chụt lớp mình cái nào :* :x

không biết bạn shui có bao giò vào trong này ko nhể, to co nhiều tin nóng hổi về nguoiwf mà ai cũng bietes (eo ơi ko ngờ cũng có ngày mình thốt ra đcn những lời này

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên