Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chúng mày post ảnh hôm đi thăm quan o đâu đấy?Tiếc quá hôm đấy tao o đuoc đi!Hix
À mà số nhà con Trang bao nhiêu ý nhỉ?Cả nhà con My téo nữa.Hôm nào chúng nó đi phải goi điện hỏi thăm cái.

Bí thư thỉnh thoảng xuất hiện song rùi lại mất tích, [-( ,Kiều muốn xem ảnh thì vào album phần 04_07 ,lớp Trung Anh í.
Còn đây là phone của My :8284458 còn đây là cityphone của MÈo:9140650
Phone của Trang này:7224366.Mà sao bí thư lại ko bít số điện thoại của anh em thế huh?? /:) [-( b-)
Nick tao này Trang:forever_in_love3010(muh tao vừa add mày xong hay sao í ;) )
Mai tao đi họp lớp cũ ,đi công viên nước ,hix,đang lười đây ,mai có khi đến nằm sông lười thui ;)Sau hè này sẽ thấy tao béo ra này (Hứ),đen đi này(hix) và ...cao hơn (hehehehe).

mấy ngày hôm nay ko post j ,vì đang có chuyện buồn lắm.Hôm vừa rồi thằng bạn hàng xóm vừa mất vì ung thư máu,ko có cách nào chữa được.....Thế mà bố mẹ nó giấu,nói là chỉ bị bệnh suy tủy nhẹ thôi,ko cho mọi người vào thăm...........tao vẫn chưa nhìn nó được 1 lần cuối cùng nào nữa,kể từ 2 tháng nay ,ngày nó vào viện đến giờ..................chỉ tiếc nó còn quá trẻ,mới chỉ kịp lớn lên,còn nhiều điều chưa thực hiện được,còn cái điều mà nó muốn nói với the girl mà nó thik từ lâu nữa........chỉ trong 1 tuần mà đi 2 đám tang,tao rất buồn.Lần đầu cảm nhận được việc mất đi người hay hiện hữu bên mình là thế nào.......Nếu như tao lâm vào tình cảnh chỉ còn sống được mấy ngày nữa thôi,ko hiểu tao còn đủ can đảm để cười tươi như nó ko????
Nhìn lại thì ,tao thấy đôi lúc tao đang sống phí,ko có mục đích j hết.........
EVERYDAY IS SO WONDERFUL,CAUSE IT'S THE PRESENT FROM GOD.

Nghĩ ngợi nhiều làm j, ai chẳng phải chết, cứ sống vui vẻ bây h là tốt nhất, cứ nghĩ quẩn thế nhể. Thôi chúc mày sớm vui. Hơ, mà nhớ hỏi cho tao đấy. ;)

Thư ah,tao cũng biết rằng với mày bây giờ ,nỗi buồn khi mất đi 1 người bạn là rất lớn .Tao có lẽ cũng không thể hiểu hết được những gì mày cảm nhận được lúc này,nhưng mày phải cố vượt qua nhé.Những nụ cừơi của bạn mày trước khi tạm biệt cuộc đời này là để giữ lại hình ảnh đẹp đẽ nhất của cậu ấy trong tâm trí mọi người ...Và ,nếu biết những người xung quanh cậu ấy,những người cậu ấy quan tâm mà đánh mất mục đích như thế này,chắc cậu ấy buồn lắm đấy...
Tao đọc được những dòng này trong 1 câu chuyện,hi vọng khi đọc xong,mày sẽ cảm thấy vơi đi 1 chút nỗi buồn và sống xứng đáng với những j cuộc sông đã giành cho mày..

".....Không có chiếc lá nào xanh trọn 365 ngày trong một đời lá.Những chiếc lá khô đi và rụng xuống nhưng vòm cây vẫn giữ nguyên vẻ mát xanh vững trãi.Hãy bình tâm sau mỗi lần mất mát dù rằng chỉ những chiếc lá ở cạnh nhau mới thấy đau với khoảng trống khi chiếc lá ngay cạnh mình rơi xuống..."

@ Bư: tao cũng ko thể hiểu rõ được cái cảm giác của mày, nhưng tao chỉ hiểu được cái cảm giác mất 1 người bạn thế nào. Mà có lúc tao cũng cảm giác mình đã sống thật phí phạm. Nghe mọi người nói, biết đâu hôm nay sẽ là ngày cuối mày nhìn thấy tao. Ùi, tao nói hơi ngớ ngẩn nhỉ:D
À, tao đâu có bảo ảnh mày mơi, Khồn đấy chứ:(
TA đã viết:
mà nói chung thì CÔ vẫn là nhất :x love her :x
Ai cho em vào đây câu bài thế hả? Nhưng được cái câu này thì cô cho em câu :x Sướng

Chỉnh sửa lần cuối:
Trung Anh láo toét, ai cho vào đây câu bài hử? Chị mà gặp thì oánh cho tòe mỏ đây!!!
Mà...hô hô... điệu là quyền của con gái, cấm à? Cứ chờ 1 tgian nữa rùi xem chị sẽ làm Trà Phương thay đổi thế nào...;;)

Ặc, chít em rùi Chít ui, Loan mà "đào tạo" Trà Phương thì cứ gọi là...;) Chuẩn bị tinh thần nhìn thấy em gái iu quý đi:))

trời, câu cả trang thế á
ôi, buồn ngủ quá
mấy hôm nay lạch cạch, sáng thì đi giao báo
đến chiều lại có người gọi đi vứt tờ rơi
thế mà vẫn không gầy đi mới chết chứ
:((
bibi

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
a`,có bạn QA hồi trước mình thích mãi:))trông cute:p
thằng này dở hơi hay sao mà vác mặt vào đây làm jf
con ơi, mẹ đi vể rùi nè, mẹ bi mất dd có j con nhắn tin lại cho mẹ để mẹ bít số điện thoại nhà con nhé:)

Nguyễn Thanh Loan đã viết:
Trung Anh láo toét, ai cho vào đây câu bài hử? Chị mà gặp thì oánh cho tòe mỏ đây!!!
Mà...hô hô... điệu là quyền của con gái, cấm à? Cứ chờ 1 tgian nữa rùi xem chị sẽ làm Trà Phương thay đổi thế nào...;;)
:-? ko hiểu bà này đào tạo thì con Tp có hỏng người ko nhỉ:p
:)),nhưng mà nếu đào tạo được để nó thích em,thì cũng hay đấy:))
cố lên bà chị:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên