Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hehehe!
Nhí tồ đi Sing về rùi, tuần sau tụ tập đi, tao nghĩ là chẳng còn dịp nào nữa đâu, tại từ 10 dến 15-7 tao phải đi Sing với họ hàng hang hốc nhà tao! thật ra tao ko khoái đi lắm nhưng bị bắt đi, nếu ko đi thì tao sẽ bị cắt cầu cả năm, tình hình tài chính của tao bây giờ thảm lém! :((
hum nào nhà Dói ko có bố mẹ Dói ở nhà thì Dói thông báo để cả lũ kéo đến tụ tập đê! khỏi phải bàn tán lung tung nữa!

mỗi lần tao nhìn thấy cái ava của tao là tao ko nhịn đc cười! :)) :)) :)) :)):))
phải công nhận đúng là "tuyệt tác" thật! :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Thế là hết ! :)) Chúng ta đã học xong khóa TOEFL của cha Mạnh :)) :)) :)) :))

hix, đến nhà ông Mạnh 3 lần mà chưa lần nào ngồi quá đc 30ph. Đúng là số ruồi bâu! :(
@Ngọc: ava đấy có j hay ho hử? :|

:)) Nghĩ lại lúc ở lớp hòn bi thấy sung sướng quá:)) Chết cười. Tao vẫn ko hiểu sao lại có người như thế...
À, học nấu ăn ở chỗ Thợ nhuộm- Hai Bà trưng ý nhá. Mà mọi người nè, ai định đi gọi cho Min nhá. Với cả, chắc là ko đi đăng ký cùng nhau được nhỉ:( Gọi cho Min, rùi bàn cũng được.
@ Phương: Chúc Phương đi vui vẻ đã nè. Với cả, kiếm thêm bạn mới bên đó cho vui nha:D

Thế là quyết định rùi nhe'!!!17/7 mọi người đều 0 busy.Vậy là có thể đi được đúng ko?Vậy thì 2h chiều có mặt nhà Dói nhe'.Mỗi người khi đi nhơ' dắt túi 20.000VND.
To DunkTrung:Sổ Đoàn chưa nộp.Lớp mình còn mỗi trung chưa nộp thui!!!!!!!!!!!!!!!!1

2h mới bắt đầu à??? có muộn quá ko???
hix, hôm trc đc nghỉ thầy Mạnh như trút đc 1 gánh nặng, thế mà lại vừa hay tin thứ 5 này học bình thường, sợ quá :((

Ờh, sổ đoàn hủh? Là j thế? Ăn đc ko? :))
Đùa, hôm đấy mang đi (nếu nhớ) :p

Ừm, tình hình là thứ 5 này vẫn đi học ông Mạnh bt nhá bà kon. Vào năm học ông ý sẽ sắp xếp lại lịch sau. Đứa nào đọc đc thì báo cho những đứa không lên HAO hộ nhá

ai bảo với Kìu là 17-7 ko ai bận j nào? ngọc bận nè! mấy bà cô rách việc của Ngọc tự nhiên lại hứng lên đi 2 tuần chứ ko phải 1 tuần như trước nữa! đến 20 mới về cơ,X( X( X( thía có khốn nạn ko cơ chứ! :(( :(( hơn thía nữa, cô Kim Anh lại bắt đầu dạy rùi! học lặc lè ra mà vẫn chưa ăn thua j! hic hic hic sao cái số tao nó lại khổ thía này hở giời??? :(( :(( :(( :(( :(( :((
:-s thực ra tao ko thích đi chơi vơi mấy cái bà cô lắm điều đâu, chẳng wa là họ hàng, có tí máu mủ với nhau nên mới phải đi thui!

à nè Dói ui! địa chỉ nhà cô Việt ở đâu thía, Kìu có bit ko? chỉ cho bạn với! bạn bị mù đường, hỏi mãi ko ra! :(

Chỉnh sửa lần cuối:
hô hô hô :)) :)) :)) :)) :))
wên ko bảo Dói: hum nào tụ tập mày mang cái áo công chúa (cái áo hồng của cụ tổ mầy ấy) ra cho mọi người đc mở rộng tầm ngắm nhá! :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ua. Van hoc ong Manh a`? Ngo nhi:)) Lai duoc gap bac hon bi roai <moi nguoi thong cam, ko danh duoc TV>
@ Kieu: that ra la hinh nhu la Min van chua dua so Doan cho Kieu dau:D De hom nao gap Kieu thi mang di vay

tao cũng muốn đi học nhảy hu hu
khồn ơi mày cứ cho con dói học break đi, cho nó ngã dập mông cho bẹp bớt đi hi hi
( vừa khóc đã cười ngay được :) )

Vừa uống sữa vừa đọc báo ,thấy ảnh em Khồn trên H2T2.Xinh quá cơ!!! :* :* Hôm 17/7 là ngày thứ mấy nhỉ? :-? Bây giờ thì thứ mấy với Xu quan trọng hơn là ngày mấy.Tình hình là mới nghỉ hè 1 tháng đã thế này thì đúng là 1 dự báo khủng khiếp cho những j sắp tới trong năm :-s 8-}
@Khồn: phần sau thì anh em mình phải gặp nhau đã chứ b-)
@Dói :Xu biết có chỗ dạy Break đấy,cơ mà ít nữ lắm,toàn mấy anh cởi trần nhảy huỳnh huỵch thôi ,thích thì Xu giới thiệu cho ;;)

@ Ngọc : tao cũng chưa đến nhà cô bao h, hỏi Kiều ý. còn cái bộ đồ công chúa thì có phải của tao đâu, tao bới đâu ra cơ chứ, cái hình đấy là tao chụp trong dinh Bảo Đại ở Đà Lạt
@ Xu : ặc ặc, toàn các anh cởi trần nhảy huỳnh huỵch mà bảo Dói vào để chết vì đau mắt à???
hô hô, bi h nghĩ đến nhà thầy Mạnh hãi hùng thế, ngồi trong lớp mà cứ như đứng trước vành móng ngựa ý :((

Cha Mạnh chơi quả hơi bị được nhể.Cho con iem người ta 1 rưỡi mắt nhắm mắt mở dậy đi học đến ngồi điều hòa 20' rồi đuổi về,bi h lại xì ra là học tiếp,ko hỉu sau 2 lần đến để nghe về nội quy ra vào đóng cửa, đi toilet ko xả được thì gọi thầy vào giật nước,...vv....thì buổi học thứ 3 này của chúng mình có quá được 30' ko đây??? :-/
@ Khồn:Học nấu ăn j mà khiếp thế,ngày nào cũng học để điên luôn hả mày? Định hướng theo chủ trương lăn xả vào bếp à,trời hừng hực thế này chui vào đấy mà luyện chưởng,...khiếp quá,thôi ,chắc tao ở nhà thôi,mày + Min đi học vui vẻ nhá!
Mọi người cứ xuất ngoại vù vù í nhở,chả bù cho tớ suốt ngày luẩn quẩn loanh quanh ở cái xó nhà này,buồn thật.Hôm qua nằm mơ thấy cô Hoan+ chuột ,đang đêm ngủ tự dưng bật dậy hét tán loạn,người đầm đìa mồ hô,bố mẹ tao còn tướng bị điên chứ,thế mới đau! :(( Đùa,sao hết năm học rồi mà mình toàn bị ám ảnh những chiện đâu đâu í nhở?!! 8-}
Hề hề,cuối cùng thì cũng vít được 1 cái j dài dài,khỏi mang tiếng câu bài nhân dịp thay ava + signature mới :))

Nhìn em Khồn lớp mình trên 2 xinh vãi. Thía là thống nhất 17 đi chơi hả. Nhưng mà bí thư ơi, nếu mà đến nhà Dói rồi lại ăn uống+xem phim như hum trước thì chán chít. Kìu lên kế hoạch khác đi. Mà bọn mày nhớ đi đông đủ vào đấy. Có ít nhất là Nhí, Mo, Lạc, Ngọc ko đi được rùi. Còn bọn trại hè nữa, nếu không đi được thì sao. Bí thư làm gì đi chứ.
To Phương: Phương nhớ giữ gìn sức khỏe và cho bọn ở nhà bít thông tin thường xuyên nhé.

hô hô hô thấy mọi người bẩu là Khồn có ảnh trên 2! tao hì hục chạy đi mua ngay! ha ha ha :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) đc mỗi cái mặt Khồn xinh còn cái bài vit đấy thì chuối ko thể tả! :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)):)) :))
sao mày lại cộng tác với cái bọn đấy hở Khồn?
Tao đang đàm phán với mấy bà cô và bác tao để về kịp ngày đàn đúm với bọn mày nhưng mà tình hình là một miệng tao ko đấu đc với 5 miệng của họ!:(( :(( :((
tiếc wé đi mất thui! :(( :(( :(( :((

Chúng mày xem rùi à? :(( Trông ảnh tao trên đấy bẹn bỏ xừ :( Má to như cái bánh đúc ý!!!
Con Thư mới có thế mà đã nản rùi à? Làm tao cũng nản theo. Hix. Ngại lên đấy đăng kí quá!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên