Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bọn hâm này,đã thống nhất là t4 rùi,ko có bàn biếc j nữa.Cãi nhau "sứt đấu mẻ trán" mới thống nhất đc 1 ngày mà.Bây h mà đứa này bảo đi hum này,đứa kia bảo đi hum khác thì .............Đứa nào mà chả có lí do chính đáng,nhưng mà cả hè mới đi chơi đc với nhau 1 ngày.Trại hè cố đi t4 đi.Mà chẳng có ai đi chơi kiểu thứ 4 đi 1 nhóm,t5 đi 1 nhóm cả đâu.Huh.......

tại vì thứ 5 bọn trại hè được nghỉ...
mà thứ mấy con Trang mới đi chơi về ý nhể???
ai lại tách ra đi 2 hôm thế, còn gì là vui nữa???thống nhất cả lũ đi 1 hôm thôi, mọi người cố gắng đi, có mỗi 1 ngày để đi chơi đông đủ thôi mà... Nhí nói đúng đấy, đặt tinh thần tập thể lên trên hết đê
nào, lần chót.... tóm lại là quyết định hôm nào đi đây??? b-)

Oài, mệt thế! Túm lại là đi ngày nào đây??? Sắp đến t4 rùi đấy.../:)

Nguyễn Thanh Loan đã viết:
Oài, mệt thế! Túm lại là đi ngày nào đây??? Sắp đến t4 rùi đấy.../:)
Đi đâu anh đi với .. mà gì mà Panda luv Kenny :| bây h mới để ý

Khồn ơi là Khồn, bi h tui mới thấy cái avatar của bà... ặc ặc...8-|

bổ sung: nhìn lên phía trên mới thấy avatar của Dói nữa, ôi mẹ ơi....:((

Tình hình này là thứ 4 con TRang với con My đến chào nhau roài :)):))

Vậy thì cứ thống nhất là thứ 4 nhé. Hum đấy, tao với Xu sẽ chờ Nhí, Yến và Ngọc ở cổng trường để bọn nó dẫn đường. Thía chỉ có đến nhà Dói rùi ăn uống thui hả. Buổi chiều mà đi chơi thì nắng lém. Nhưng mà mấy khi, thui thì cứ bon chen đi phơi nắng vậy. Nhưng mà nói trước là tao ko đi đạp vịt đâu nhé. Còn thì đi đâu cũng được. À, mà bọn mày đã tính đến phương tiện đi lại chưa. Hum đấy mà thiếu xe thì sao, lại còn đứa xe đạp, đứa xe máy nữa chứ. Yêu cầu báo cho bọn ko lên HAO nhé, mong là đi đủ cả.

Thống nhất là thứ 4 rùi đấy nhé...
Hum đấy hi vọng là sẽ đủ xe nếu ko anh em mình đi xe bus cũng đc (sở trường của Nông rùi còn j :D Mai xem ở gần nhà có bến xe bus nào ko????)
@ fat mouse :đừng thỉnh thoảng lên nói vài câu ngớ ngẩn như thế chứ [-(Đấm cho cái bi h B-)

Thế là ổn rùi nhỉ. Nhưng mà nghỉ vầy hơi khổ thân cái cô mới dạy ở trại hè:)) Ai bảo sang VN muộn. À, theo Min bít thì gần nhà Mai có 3 bến xe lận. 1 ở chỗ triển lãm, 1 ở chỗ ks Lake side thì phải, còn 1 ở ngay chỗ Kim Mã ý

Hê hê, Min mới đăng ký lại nick àh, sao còn 7 bài thế kia? Nick cũ đâu roài. :-?

ok, cứ thống nhất là thứ 4 nhé, ko thay đổi nữa đâu đấy, để Dói thỏa thuận lại với bọn trại hè
còn phương tiện đi lại, hôm đấy chỉ có xe đạp or bus thui chứ ko có xe máy đâu, mà trời nắng thía này, đi bus cũng được đấy :x
@ Sói : hừm... b-)... ava của Khồn thì còn gây kinh hoàng được chứ của Dói thì cấm thái độ, báng bổ "thần tượng" của Dói là uýnh đấy :*
@ Nhí : fat mouse là ai thía???

ừ, sao Hưng lại nói thế???lớp mình còn mỗi dịp này để tụ tập đông đủ trước khi Trang với Mi đi thôi mà??? hôm đấy Hưng cũng phải đến nhá :*

chào bọn mày "con" trang về rùi đây, thật ra là về từ hôm t6 nhưng mệt quá đếch làm gì được, hôm nay ngồi đọc tận 5 trang mệt wa' ( bọn này khỏe viết thật)

t1* @hưng: one tree hill chán bỏ mẹ

t2*ava khồn xinh thế

t3*con khồn làm kem định đầu đọc tao hả, làm CN tao kô bay được là giết mày

t4*có đi chơi thì sớm sớm 1 tị ko tao bay mệt lắm

t5*thằng tú viết cái gì cũng chuyên môn làm tao kô hiểu được ( hơ tao vừa viết cái gì ấy nhở, sai hết t việt rùi hay sao i')

t6* ava dói : chị nói thật chứ em ơi thằng nào xấu thế

t7* bọn trại hè kia ham chơi bỏ rơi bạn bè thế hả!!!

t8* chả biết viết cai j nữa

bọn h2t lạc hậu thế, h mà còn chưa có trang web hah, sao tao nhớ hồi trc còn đọc báo trên web cơ mà nhỉ????

Đi đâu anh đi với .. mà gì mà Panda luv Kenny :x bây h mới để ý
Hờ, thik để thế, sao? Mà tối hum kia thấy anh lượn ở hồ Tây thì phải. Đi chơi không rủ em nhé...[-(

@All: Hum nay t2 rùi nhỉ. Tình hình thế nào???

Hề hề,chờ đến bài 1800 mới viết....... :))
Hè này nghỉ mát tại gia roài,chán ơi là chán , bàn tới bàn lui cuối cùng ko có đủ time mà đi đâu cả,( giống kiểu lớp mình!) status toàn để " just wanna go swh " mà ko có anh lào bốc đi mới đau chứ :((
Thứ 4 bọn mày đi chơi hả,vui vẻ nha! Hôm đấy tao có việc bận ko đi được, xin lỗi :|
@ trang : hè này lượn khiếp thế, ko thèm gọi cho tao lấy 1 câu, thôi được rồi,để con nô tỳ này gọi điện chia tay chia chân vậy, thế là hạ mình lắm rùi nhé!
@ all : học ông Mạnh đã kiếm đủ người rồi,tối nay Hạnh sẽ gọi đến nhà ông í hẹn lịch học, bọn mày báo hộ cho những đứa ko onl nha,thanx!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên