Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sắp đến sn mày rùi hả trung, chờ đấy tao tặng quà cho..... cái e-card nha, hehe khả năng của tao chỉ có thế thui :D

tháng 8 lớp mình cũng có 3,4 đứa sn nhật, con Téo chắc giữa tháng sẽ đi, tao nghĩ là chọn ngày nào tổ chức luôn cả thảy đê!!
Hum nay đi học bác KA thấy Hạnh bẩu lớp Mạnh đã có 23 đứa rùi! đông thía thì học thía nào đc! lão Mạnh còn bảo là lão dạy cả SAT lẫn TOEFL! tình hình là vô cùng khó khăn! hic bây h phải đi học thêm như thía thì tao chịu thui, oải lắm!

Ơ thế nhà Dói chuẩn bị đưa tiễn Việt kiều Mỹ đi tập 2 nhé... ;):D Lần này thuê phim nào hay hay vào chứ đừng kiểu SIn City [-(

này nhé,film Sin city được mọi người đánh giá hơi cao đấy.Trên MTV đc đánh giá 4sao rưỡi cơ muh,chắc tại thể loại ấy kén người xem film 8-|

Còn chia tay My lại định đến nhà Mai nữa đấy ah??? Có trò j chơi ko rứa ,hay là lại đến đấy ngồi điều hòa :-?

này nhé,film Sin city được mọi người đánh giá hơi cao đấy.Trên MTV đc đánh giá 4sao rưỡi cơ muh,chắc tại thể loại ấy kén người xem film

Hay đấy chứ, thuộc dạng suspense/thriller, nhưng kết cục hơi bế tắc, êk hiểu phim đấy có ý nghĩa j nữa.

Đến nhà Nhí đi,nhiều thể loại xxx lắm
/:) Tú nhá, đã đến nhà Nhí bao h đâu mà dám phát ngôn bừa bãi thế hả [-(
hay là đến nhà Nhí đc đấy! chơi với mấy con mèo!
Nhà Nhí các bé miu đã được chuyển nhà rùi :(( (mọi người xin hết rùi) còn mỗi con mèo mẹ thui :x
Có mỗi ĐT chăm chú xem film mới thấy hay thui ;)
Mà đến nhà Nhí hơi chật,với cả chẳng có trò j chơi cả...

này,tao đây,thư đây,chào bọn mày,lâu lắm ko onl mà chả ai hỏi minh cả!??!!!Tự dưng lại mún làm việt kiều đi Mỹ để được anh em hỏi han.......hề hề.... :))

tao vừa đi tour hụt về,đi hôm thứ 7,to cát bà . Oài,vừa lên xe đã lác hết cả mắt,toàn mấy anh zai SG với cả việt kiều,đẹp zai hì cứ gọi là phê lòi mắt ( cái này chắc chỉ có con Khồn hứng thú .. :)) ) còn Tây thì nhiều vô kể, toàn anh tính hay hay,quái quái vui ko chịu được..........Thế,chiện là thế,nhưng mà,đứa nào chăm xem thời sự thì bít đấy,cái bão số 2 số 3 ngớ ngẩn j đấy đổ bộ đúng vào Q.Ninh+ HPhong, ( tao ở ngay vùng tâm bão mới chết cha nó chứ) Thế là,sau một buổi sáng + trưa ngắm nghía thoải mái,tớ dùng tạm 1 bữa cơm rau dưa chia tay với mấy anh đẹp zai trong đoàn rồi lóc cóc trèo lên xe đi về giữa trời mưa bão,ngồi ôm laptop xem phim mà lòng trĩu lặng tiếc nuối về những ngày đáng lẽ ra là sẽ rất sweeet của tớ ở Cát bà :((
ĐỜI TỚ NÓ THẢM LẮM CÁC CẬU Ạ!!!!!!!!!!!!!!

Hoàng Anh Tú đã viết:
Đến nhà Nhí đi,nhiều thể loại xxx lắm :)):D
é é, đến nhà Nhí thì chỉ toàn film ma máu me be bét thui, ghê chết 8-}

Lâm Anh Thư đã viết:
này,tao đây,thư đây,chào bọn mày
mày sợ mày ko nói tên thì ko ai bít là mày chắc :D

Lâm Anh Thư đã viết:
Oài,vừa lên xe đã lác hết cả mắt,toàn mấy anh zai SG với cả việt kiều,đẹp zai hì cứ gọi là phê lòi mắt ( cái này chắc chỉ có con Khồn hứng thú .. :)) ) còn Tây thì nhiều vô kể, toàn anh tính hay hay,quái quái vui ko chịu được..........
oầy, con này sướng ko chịu được 8-} . Khồn nó có chồng con rùi, có anh zdai nào ổn ổn mày cứ giới thiệu cho tao nè ;;) :D

Đỗ Thanh Hà đã viết:
Spam .....spam and spam :x
wat's spam??? :-/

Nhà Nhí toàn film hay thế còn j:D "Jason versus Freddy" là film kinh dị nên tất nhiên phải ghê rùi ,ko thì chán chít :D

Số mày chẳng bít là sướng hay khổ Bư nhỉ ;)Chọn đúng dịp bão đi chơi,nhưng thui...ko sao...tao thấy mày còn may chán ,bão thế này đi trên đường nhìu cây đổ lắm ,nên cứ ai ra ngoài đường là thấy lo ...Lần sau chọn dịp nào bão to đùng,đến đấy rùi bão to quá ko về đc,ở lại chơi với các anh SG với Việt Kiều vậy:p

cũng định ở lại Nhí ah,nhưng sợ ở cát bà bão to sẽ mất điện,eo ơi,ở như thế khác j đày đọa đâu???!!!!
Quên mất,happy bday 2 Dung nhá,nhìn thấy cái câu nhắc nhở hơi trơ của mày ở trên tao mới nhớ ra, chúc mày kưa được mục tiêu của mày,có lẽ thế là đủ nhỉ,tao nghĩ mày cũng chỉ muốn mỗi như thế nữa thôi :))

Lần này thuê phim nào hay hay vào chứ đừng kiểu SIn City
Sin City hay lắm, thằng này nói ngu vật /:)
này,tao đây,thư đây,chào bọn mày,lâu lắm ko onl mà chả ai hỏi minh cả!??!!!Tự dưng lại mún làm việt kiều đi Mỹ để được anh em hỏi han.......hề hề....
:)) :)) :)) Rẻ vật :)) :))
tao vừa đi tour hụt về,đi hôm thứ 7,to cát bà . Oài,vừa lên xe đã lác hết cả mắt,toàn mấy anh zai SG với cả việt kiều,đẹp zai hì cứ gọi là phê lòi mắt ( cái này chắc chỉ có con Khồn hứng thú .. ) còn Tây thì nhiều vô kể, toàn anh tính hay hay,quái quái vui ko chịu được..........
Cheaper & cheaper :-&
Spam .....spam and spam
Gì đây ? /:)

mọi người ơi, 18 Mi bay rùi đấy, lên kế hoạch nhanh đi, lần này đi chơi nhá, ko thích ở nhà đâu :(

Trung Anh oi, bon may biet gi chua?
Co Hoan lai o lai voi bon may roi, suong nho! Nhung ma gv TA thi van la me tao, hoi kho^? ti nhung ma con hon la bi chu nhiem 8-} , nhay? ;)
Bon tao cung thay suong! Co Hoan ma van day ca 2 lop thi chung minh van trao doi de duoc ;;)

Ơ:)) Hoan làm chủ nhiệm:)) Sung sướng sao... còn vụ trao đổi NM nói thì phải xem xét lại nào, hình như lớp mình toàn kt toán trước thì phải
@ cả lũ lớp mình trên HAO<và lũ vô coi mà không post bài> nghĩ coi, My bảo là ăn chơi xả láng My khao đấy. Nghĩ chỗ đi nào... Hay mỗi đứa 1 cái vé xem phim cho phấn khởi;) Đùa đấy, đi chơi với lớp ai lại đi coi phim, nhỉ.
@ Nhí: Nhí ui Min thích Jason vs Freddy, hum nào cho Min mượn nhá:*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên