Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hơ nhanh thế, chưa gì đã đến bài 1980 rùi nè:)) đứa nào được 1989 nhỉ;) Hay Min câu đủ 10 bài cho chắc:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cô Hoan vẫn dạy lớp mình ah,tốt quá :D Nhưng tại sao lại đổi cô Hạnh :(( Vẫn thích học cô Hạnh cơ.........Nhà cô Hoan mới sửa xong (theo nguồn tin đc mật báo ;) :D ) nên khi nào rỗi xin đến nhà cô chơi nhé cả nhà :D

18 My bay ah,thế cả nhà rỗi hôm nào ?Đi chơi ah,ok :D Mọi người đâu,đưa ý kiến nhanh nhanh để còn thống nhất ngày (thứ 2 or thứ 3 tuần sau từ 9h30 trở đi đc ko???)

bài 1989 ah,amen cầu chúa ban phước lành cho con :D

hôm nay trời mưa,chả hỉu tại sao lại thấy vui ,rồi lúc onl đọc bài của NM lại thấy kì diệu, chưa bao h thấy yêu Hoan đến thế :| ...............

Mèo sắp đi rồi nhỉ??? Buồn thật,lớp mình ít đi 2 đứa,nói thế thôi nhưng sẽ trống hơn nhìu lắm đấy??? :-s 2 đứa ngồi cùng bàn với tao đều đi cả rồi,chả hỉu năm tới sẽ ra sao nữa,mong là sẽ có người ngồi cạnh mình ( ko fair Shui đâu nhé!)

Cô hạnh dạy Anh được cái là rất hiền,nhớ năm trước cô đi qua chỗ mình thấy mình đang ngồi tán hươu tán vượn mà chẳng nói j cả.Đấy,Gv là phải như thế chứ,phải mở đường cho h/s sống với.Nhưng đừng mở nhìu quá như bác PHức là ok. Cô ko dạy thì bọn mình ko còn dễ kiếm điểm với presentations,rồi giao lưu linh tinh nữa,ôi.........nghĩ mà thấy năm lớp 10 bọn mình có bộ sậu GV hơi bị hoàn hảo :-s

mà đi chơi thì đi đâu,đừng đi hát Karaoke nhé,ngồi nghe thằng Dăng hát mấy bài hải ngoại bệnh lắm.!!!! 8-}

kon trang sao bảo post ảnh Khủng long mà chả thấy j là sao nhỉ???? Trang ah,tao tò mò sau 1 tuần làm Việt kiều mày trông như thế nào lắm???!!!Nhớ post nhé!

à,mà kon mèo bao ăn uống thật hả? mọi người nhanh nhanh chọn place rùi ới anh em một phát nhé!!! có lẽ là ko nên ăn khoai khiếc j gần trường mình vì trời này ngồi cạnh cái cống ăn uống nó cứ mất cảm tình thế nào í,lại nóng nữa nhưng xét đi xét lại cũng chả còn chỗ nào mà ăn ,thôi thì tùy mọi người nhé!

Mị e con Bư điên cuồng quá kiểu này topic lớp mình sắp kiểu như bọn Anh 2 hồi trước 1 trang toàn 1 đứa viết raòi :)):)):D

công nhận, con Bư đúng là rỗi việc b-). mà bực thật, 2h đêm hôm wa mình vừa check topic, hí hửng nghĩ là sáng nay dạy post bài để chiếm lấy cái vị trí đầu tiên trong page 100, thế mà bọn nó chiếm hết chỉ trong có mấy tiếng :((. ok, bài thứ 2000 sẽ là của tao, đã thế lần này ngồi câu suốt đêm luôn :>
hừm, ko đi ăn khoai ở trường đâu, phải đi đâu cho nó hoành tráng tí chứ, cả đời ăn khoai ở bobochacha rùi b-)

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Đi đi, chỗ nào hoan lạc tí... :))
Trung càng ngày càng bệnh đấy Trung ạ... thế nào gọi là "chỗ hoan lạc"??? b-)

mà Trang ơi, tao add nick mày rùi mà sao chẳng bao h thấy mày onl thế??? :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Tức cha chả là tức nè trời! Mấy hum nay internet nhà tao hỏng nên ko bò lên xem bọn mày đc! chẹp, b-) đúng là vắng bóng VIP mấy ngày nên cái topic này toàn câu bài lăng nhăng! [-x
Chit cha! Cô Hoan vẫn cn ah?:eek: ko thể tin nổi! :(( tao chán quá! 8-| Tự nhiên lại bị mừng hụt! :((
:-? Mah sao cứ đổi đi đổi lại thía nhỉ? Tao thấy lớp mình cứ như quả bóng bị đá đi đá lại! [-( Ức nhất là ko đc học cô Hạnh nữa! hix hix :((

Tức cha chả là tức nè trời! Mấy hum nay internet nhà tao hỏng nên ko bò lên xem bọn mày đc! chẹp, đúng là vắng bóng VIP mấy ngày nên cái topic này toàn câu bài lăng nhăng!
Chit cha! Cô Hoan vẫn cn ah? ko thể tin nổi! tao chán quá! Tự nhiên lại bị mừng hụt!
Mah sao cứ đổi đi đổi lại thía nhỉ? Tao thấy lớp mình cứ như quả bóng bị đá đi đá lại! Ức nhất là ko đc học cô Hạnh nữa! hix hix
Mắt mày tăng số à, Hoan con khỉ, nói cụt cả hứng.
Mà mày bỏ cái kiểu vắng VIP đi nhá, không thấy trướng tai à ? b-(
Tao câu bài đấy sao lại bẩu là lăng nhăng :nono: mày xem lại mấy bài của mày xiem cóa khá hơn tí lào không điê.

:(( Bắt đền con Bư, tao chỉ nói thế mà mày câu mất của tao. Biết thế tao làm 1 tràng từ hồi sáng luôn chứ:(( Cả thằn Mỡ nữa, bọn mày làm tao hoa mắt. Sáng vừa thấy 1989 bây giờ đã thấy nhảy đi đâu ý. Bó tay thật. Vừa coi cái trang cuối, thấy cái ava hình Vo=)):)) chết thật... bệnh quá

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Mắt mày tăng số à, Hoan con khỉ, nói cụt cả hứng.
Thía là thía nào? 8-} TAo ko hỉu! Thằng Mỡ nói rõ ràng ra xem nào, rút cục là lớp mình ai chủ nhiệm? Ai dạy anh?

loạn cả lên, chả hỉu vụ chủ nhiệm là thía nào. nhưng nếu mẹ NM làm chủ nhiệm lớp mình thì NM phải bít chứ, sao nó lại bảo ko phải??? chắc Hưng mỡ xem danh sách ở trường hả??? có khi mới thay đổi, người ta chưa kịp sửa danh sách ý...
mà Hưng mỡ quá đáng thật, mỗi bài viết có 1 câu, 1 mình Hưng câu chưa đủ, còn lôi cả Shui vô câu nữa, đến bó tay, thế mà còn nói con Bư b-)... thôi rồi, mình chậm chân, ai ngờ lại ra nông nỗi này cơ chứ. đành đợi đến bài... 3000 :((

Box lớp mình đã lên tới trang 101 .
Sao dạo này thấy toàn là những thứ gì đâu 8-| ,điên đầu loạn óc chỉ vì nhiều chuyện vớ vẩn 8-} .Hôm nay lỡ mắng thằng em trai mấy câu,chắc tối nay khó ngủ vì lương tâm cắn rứt :(( :((
Lại không đổi chủ nhiệm nữa à ?Ô hay vui nhỉ ?Thôi thì cứ kệ nó ,tới đâu thì tới,no comment :|

:)) mấy chục cái bài câu của Hưng mỡ bị del hết roài, hĩ hĩ. trời thương mình :x

bài 2000 là của tao rồi này dói!!!!!!!!!!!! :D
Tha lỗi cho tao,tại tao onl đúng lúc con Dói vừa post bài 1999 chứ ko phải tao cố tình đâu :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên