Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
việc j phải arrange nữa, tìm địa điểm đi rùi 9h tập trung, đi chơi đến tầm 5h, 6h tối thì ai về nhà nấy, thía thui!
hé hé bọn mày ui, đi câu cá đc phết đấy, chịu khó đi xa một chút, qua cầu Long Biên rẽ trái một đoạn có nhìu chỗ câu cá lém! có chỗ vừa có hồ câu, vừa có nhà hàng + karaoke, tha hồ buôn, hát hò, ăn uống cũng thoải mái. :-? chẹp nhưng vụ kinh phí thì tao ko chắc bọn mình có khả năng ko? Tao cũng đang ko có một xu dính túi, chậc chậc, [-(
hum nay tao về quê nội ở Thạch Bàn, >:) đi ra hồ câu trộm đc một con cá trắm cỏ to vật vã, hé hé tối về nấu canh riêu lun, ngon tuyệt trần vời :> !

hé hé bọn mày ui, đi câu cá đc phết đấy, chịu khó đi xa một chút, qua cầu Long Biên rẽ trái một đoạn có nhìu chỗ câu cá lém! có chỗ vừa có hồ câu, vừa có nhà hàng + karaoke, tha hồ buôn, hát hò, ăn uống cũng thoải mái.
Đi bằng j ra đấy???

Chỉnh sửa lần cuối:
đi xe bus cũng đc, nhà ai gần thì đi xe đạp hoặc xe máy, chậc chậc, tao đã bảo là đi như thía vui nhưng khoản "đầu tiên" thì sợ bọn mình ko đủ khả năng rùi muh!

ặc, vụ này chưa chắc nhìu đứa hưởng ứng đâu, lấy biểu quyết đã... ai còn ý kiến khác ko???

Nghe cũng được đấy nhưng vấn đề kinh fi' đáng lo ngại-->impossible.Ngọc bảo tầm 1,2 triệu thì bọn mình làm j có tiền :(.Thế hay là đi bơi thuyền và ăn kem????Mà thôi,Nhí nghĩ là cứ đi đến tập trung đầy đủ ở trường đã,còn nếu thống nhất được đi chỗ nào thì đến mùa quýt chín mất .Cứ đến trường cãi nhau khoảng 15' là sẽ quyết định đc đi đâu muh....ok??? Cái chính là ngày đi chơi thôi ...Thứ 4 hah??? đi chơi từ 9h--4h chiều đc ko?Nhưng đi tuần sau sợ Nhí lại có việc bận....thứ 4 tuần này thì có gấp quá ko????Hum nay thứ 2 rùi mà....

thứ 5 tuần sau Mi bay rồi mà ( ngày 18 ), đi vào thứ 4 tuần sau thì sát ngày quá. thôi quyết định đi vào thứ 4 tuần này đi, mọi người báo cho tất cả những ai ko lên HAO nhá. đúng 9h có mặt ở trường, cụ thể đi đâu sẽ bàn sau, ai nghĩ trước được thì càng tốt :D

Chào mọi người ! :)
Hehe... ở nhà có khỏe không thía ???? Có bạn nào bị ốm không ??? :-/ Hình như lâu lắm rồi không lên HAO post bài, nhớ mọi người nhiều lắm đó !!!! :x
Phương ở bên này vẫn bình thường, tương đối khỏe, suốt ngày ăn chơi sắp béo quay ra rồi, mọi người cố mà nhận ra nhé !!!!!!
Hình như là thứ 7 ( 20/8 ) tập trung đúng không ??? Thế thì bạn sẽ về trước ngày 20, yên tâm nha, .... nhưng mà không có wa` đâu [-(​

Chán wa', lúc My đi chắc Phương vẫn chưa về kịp, cô của Phương vừa gọi điện chắc là Phương sẽ về vào ngày 19,...mong la vẫn đi tập trung được. !!!!!!
Cho P gửi lời hỏi thăm đến My nha ! Thanks...iu cả nhà nhìu !

Ô, 18 Téo bay rùi, 19 Phương mới vìa >>> thế chắc không kịp... :(
Nhớ mua quà nhá

Oài, bi h mới nhớ ra...để ava thế này có sao không nhỉ?

Hey! It's Bư!
Tao có việc nhờ bọn mày 1 tí nhá! ;) ;;) Ở truờng mình í mà,nếu đi ăn tối thì có món j ngon ngon nhỉ? ( not cơm rang nhé! [-x ) chỉ có mỗi mì xào thôi ah?Và ăn ở đâu thì ngon nhất??? :-/ Việc này tha thiết nhờ những bạn có khiếu ăn uống + kinh nghiệm lâu năm như bạn Min,Khồn,Dói.....:D
Còn về chiện đi chơi thì tùy mọi người nhưng mà nếu 1,2 triệu 8-} thì tao ko đi đâu [-x :-s [-( !!!!!!Đi chỗ nào bình dân thôi........
Tình hình là 20 này mấy h thì tập trung nhở??? am or pm?
Thanx rất nhìu bạn nào có lòng hảo tâm trả lời hết cái đống ở trên kia, bạn đúng là wo de hao peng you!!!! :)>- :)) ;) :* :x

Ngày mai sợ ko kịp báo cho mọi người .......Thứ 2 tuần sau được ko???Để còn có thêm thời gian thông báo cho mọi người...
Khồn có cái ava trông ...gian gian :p

Tao lại thấy ava của con Khồn trông rất "chân thực", hé hé >:) bộc lộ rõ bản chất! :))

ặc, lại đổi sang thứ 2 à??? có ai bận ko???
@ Bư : hé hé, mày đi ăn với honey à??? ;;). sao ko đi chỗ nào hay hay mà lại ra trường mình??? để xem nào, ăn tối thì hình như chỉ có Thu Trang or Chua cay mặn ngọt thôi, mà CCMN hay close sớm, với cả ở đấy cũng chỉ có cơm giang, mì xào, mì nấu. còn TT có thêm bún, phở, xôi, sandwiches... nhưng nói chung là đi với honey mà ăn ở trường mình thì chán lém 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Òe, thể loại mấy quán ăn ở gần trường mình thì có j mà ăn tối??? Chắc chỉ có cơm rang thui thật...Mà sao con Bư đi ăn với honey không đi đâu xa xa một tẹo? Mấy cái quán wanh trường chả có không khí j cả

@ Thư : đi ăn với anh nào thía ?????? :-/ Sao không đi ăn ở chỗ khác mà lại đi ăn ở gần trường ?

đâu đâu :nono: ,tao có đi ăn với anh nào đâu,bọn mày vớ vẩn thật nhở /:) :-? ;;) .Tao chỉ đi xem show ở gần trường mình thôi,nên ăn tối ở gần trường cho nó tiện,nếu bọn mày chê ăn ở gần trường tởm ( cái này tao cũng công nhận :)) ) + đắt thì nghĩ hộ tao chỗ nào khác đi :)>- :D .thanx nhìu nhìu nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :x :smlove: :kiss1:
P ah,thất vọng P ghê,post bài từ tận TQ về cơ đấy mà chỉ vỏn vẹn 1 dòng giễu cợt :(( .................

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên