Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uhm, thế thì ra Giảng Võ ăn ý. Có mấy cái nhà chè....Ăn cháo ở đấy cũng ngon phết :x

chẹp chẹp! Mùa hè này tao có một kế hoạch vĩ đại là .... giảm béo! :shy: Thía mah ngay từ đầu hè vừa triển khai đc chuyện đi bơi thì lại phải ngồi ở nhà 1 tuần, ( vì cái j thì bọn mày tự bit) hix thía là cụt hứng, chả thiết j nữa! rùi đến hum đi mua váy thì tao :eek: vì thật tình cờ và thật bất ngờ vòng 2 của tao phình ra! :-s :(( thía này thì chit lun đi chứ sống mah làm j? :(
Chẹp! Thía là từ đó tao đi bơi điên cuồng, đi tập thể dục, đến phòng GYM tập, ăn uống thì kiêng khem khổ sở, hix, những tưởng thía là sẽ đỡ... nhưng mah hum trc thằng bạn tao lại bảo: "dạo này tao thấy mày phát tướng quá đấy!" :(( :(( :(( :(( :(( :((
Thất bại thảm hại! :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Lớp mình chắc đứa nào cũng có kế hoạch ăn chơi nhảy múa trong mùa hè này! :-? tò mò hổng bit kế hoạch của mọi người thực hiện thía nào rùi? tao thì thất bại "trông thấy" :((

Ra nhà chè cơm đĩa đê, 20k-30k đĩa to đùng ăn mệt nghỉ (phải cái hơi ít cơm :(), ngon phết.

Ngọc ơi, thế mày đã giảm được kg nào chưa??? :D
mà mọi người ơi, Mi vừa báo lại là 16 nó bay rùi ( tức thứ 3 tuần sau ) => mình phải đi trong tuần này thôi, muộn nhất là thứ 6 nhé, mọi người cho ý kiến nhanh đi, ai rảnh ngày nào trong tuần này thì nói nhanh đi, những chuyện khác tạm gác lại đã, thế nha, iu cả nhà nhìu :*

@ Thư : bạn đâu có ý j` là giễu cợt nhỉ ???? :-/ Thực ra bạn chỉ muốn quan tâm hỏi thăm xem tình hình của Thư ở Việt Nam dạo này thế nào rồi, có tốt không ????Tò mò mừ,...... ;;) Thấy Thư có vẻ bận rộn wa', lâu rồi không thấy viết thư cho bạn. À, mà cũng chẳng thèm onl nữa chứ...... ( vào time bạn đã nói ) !!!!!!!!!!!!!!!!!! [-( Thôi thì lần sau không quan tâm nữa không lại bị nghi oan....... :((

tuần này tao ngồi không cả tuần! hum nay đã thứ 4 rùi, thứ 6 đi là đẹp đấy! bắt đầu báo cho mọi người từ hum nay là đc rùi! hé hé sắp đc đi chơi! >:)
@ Dói: từ hum cái thằng bạn chết dẫm của tao bẩu tao béo, tao ko dám nhìn cái cân nên ko bit có giảm đc kí lô nào chưa! :( :(( :(( :((
Tao sẽ phục thù, lần này đứa nào mah bẩu tao béo nữa là tao sẽ cho nếm mùi Karatedo ngay! b-)

béo khỏe béo đẹp mày ạ, chấp bọn nó làm gì :D
thôi ko xin ý kiến ý cò gì nữa nhé, thống nhất là 9h sáng thứ 6 tập trung ở trường đấy ;) :*

Thôi, không nói vớ vẩn lung tung nữa.
Tao làm bản kế hoạch cho dạ hội năm sau rồi đấy, bọn mày xem đê, cho ý kiến cái.
Đừng có như năm trước chỉ đc cái mồm thôi nhá
đây
Cái này đòi pass đấy
Đứa nào muốn xem thì hỏi tao, tao cho pass để tránh lớp khác nhòm ngó /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
hix, trước khi Hưng del cái bài kia thì khối đứa đã kịp dòm ngó roài :D. hừm, nếu quyết tâm làm thì nên chuẩn bị từ bi h là đúng, hix, chỉ sợ ko xin nhà trường cho tổ chức được thui :-s
mà mọi người ơi, kế hoạch đi chơi lại phải thay đổi rùi, Mi vừa nhắn tin bảo là thứ 6 Mi bận => chỉ có thể đi vào ngày mai được thui ( Mi chỉ được đi vào 2 ngày đó thui ). mặc dù hơi gấp nhưng mọi người cố gắng nhé, ai đọc được tin này thì lập tức gọi điện báo cho những đứa chưa bít nhé. 9h sáng mai ở cổng trường, nhớ đấy ;)
iu cả nhà nhìu lém :*

Đang định lên báo cho mọi người bít vụ đi chơi ngày mai(mãi mới cướp đc máy tính của anh TB ........) thì đã thấy Mai báo rùi :X .........
Ah,vừa xem dự báo thời tiêt xong ,ngày mai có mưa:((,nhưng mưa cũng kệ ,cả nhà cố đi đầy đủ nhé ,nhớ mang áo mưa đi (tắm mưa lại cảm lạnh thì chít,sắp phải đi học rùi ,ko đc ốm :X )

Ơ hơ ,tình hình là tao bị cấm túc dài hạn rồi bọn mày ạ :(.Có lẽ còn lâu nữa mới đi đâu được :(( .Nguyên nhân hơi chuối .Mẹ tao bảo rằng thì là "ở nhà học bài đi con,sắp thi Đh rồi đấy" --->tao cãi "ở nhà con cũng ko học đâu"--->mẹ tức "kệ con,ko học thì ở nhà ngủ ,rỗi quá thì làm việc nhà .Tóm lại là ko đi đâu hết.Dám bước ra khỏi nhà một bước là mẹ chặt chân"---->tao sợ quá --->ngoan ngoãn ở nhà :D

To Ngọc:rất thông cảm với nõi đau giảm béo của mày.Tao cũng tương tự ,bắt tay ko mày ?:))

Hum nay đi chơi mà không có đứa nào nói trc với tao X-(... May mà sáng nay tự nhiên dậy sớm onl gặp con Ú với con Dói, không thì...
Lần này đc cái không phải lang thang nhìu nơi như mấy lần trc, đi xem War of the world cũng khá hay... Tao lại còn phát hiện ra cái máy nhảy ở Sega bị hỏng từ đầu hè bi h sửa đc rùi, thế là wa nhảy đc mấy phát >>> bi h vẫn còn phê...:x :x :x
Tự nhiên bi h mong đến hum tập trung quá...Ở nhà mãi cũng chán rùi...:(

chep! tình hình là con Téo sắp đi rùi, chán wé! :( :((
đã thía năm sau tao sẽ đi cho bọn mày ngồi ở nhà đau khổ như tao bay h nè!:p
Cái kế hoạch làm dạ hội của thằng HƯng phải phải gọi là mission impossible! khi nào lo đc giấy phép thì mới yên tâm mah làm đc! mah bọn mình thì lấy danh nghĩa j mah làm dạ hội này chứ? 20 năm trường ams á? quên khẩn trương đi, bọn lớp khác sẽ tẩy chay vụ này ngay! lại kỉ niệm 8-3 chắc? :)) thui đi, năm ngoái làm đã tai tiếng lắm rùi! mah cái dạ hội năm ngoái thì đâu có tiết mục j liên quan đến kỉ niệm 8-3 đâu? còn chuối kinh khủng là đằng khác ấy chứ! :)) buồn cười nhất là lúc Duy Mạnh lên hát! :))
/:) chẳng lẽ bọn mình cũng làm như thế ah?
vả lại nhìn lại cái bản kế hoạch này tao thấy mục đích duy nhất và trước nhất là tiền lãi $$$$$ ! Tiền thì tao cũng đang rất cần, lớp mình ai cũng cần! chẹp nhưng làm ra tiền, đặc biệt là làm ra nhìu tiền ko ngon ăn như bọn mình tưởng đâu, thấy dạ hội mình làm đc nhìu tiền sẽ có ng gây khó dễ đấy! :-? not good, not safe!
năm ngoái bọn mình chỉ làm cái phần gọi là hậu kỳ của dạ hội thui mah cn đã ko cho rùi, năm nay chương trình khó ( đặc biệt là toán) [-( ko đc rùi! tao nghĩ khả năng thành công: 10% ( I hope so!) Lần trước bọn mình lôi ban phụ huynh ra để đc làm, bây h tao chắc chắn "đồng chí" trưởng ban phụ huynh sẽ có "1 số phản ứng bất lợi" :)) :))
nói cho cùng thì việc làm dạ hội năm nay là impossible vả lại cũng ko ai còn hứng thú với cái trò này nữa! Lớp mình lần trước làm lặt vặt thui mah cũng có đứa ko tham gia rùi, lần này lại gánh trách nhiệm là ban tổ chức nữa thì chắc là cả lũ phải dùng thuốc kích thích để làm quá!
Lần trước tao làm dạ hội bị stress bị thiếu ăn, thiếu ngủ, căng thẳng quá rùi nên tao sợ cái trò này lém! :-s Tha cho tao đi! Tao ngồi nhà quét sân, nhổ cỏ, giúp con em học Văn, làm cháu ngoan con giỏi chị đảm đang là thỉnh thoảng cũng đc cho tiền rùi! :)) =;
cứ sống bình thường chẳng ham hố tranh đua với ai cho nó ấm thân, tội j phải phơi mặt ra ngoài đường cả ngày, chạy mấy vòng quanh hn, ngược xuôi trơ mặt xin ng ta cái này cái nọ. /:) chẳng đáng đâu! để bị hoảng loạn như cái lúc mất điện ở gian hàng thì có tiền tấn tao cũng chả thèm!
:-s nhớ lúc mất điện tao với Nam Phương ngồi ôm nhau trong xó, ở giữa là đống tiền mah thấy ghê ghê! chẹp! Hưng ui, mày suy nghĩ kỹ đi rùi hãy quyết có làm hay ko! Phải nghĩ cho danh tiếng của trường mình. lớp mình rùi nhìu chuyện khác nữa!
Nói chung thì theo tao :tuổi nhỏ làm việc nhỏ, tùy theo sức của mình :)) nếu có lớp nào khác tổ chức thì bọn mình thuê gian hàng thui, lãi phết đấy!:D

bọn may` ơi tao vừa đi chơi"vòng quanh nước Mỹ về" ( thật ra là chỉ đi có mầy nơi!!), lâu lắm kô lên hao nhớ bọn mày wa ( oa đây có phải la mình kô?!) bây h mà ngồi kể lại cho bọn mày ( nói đúng hơn là khoe :D) thì dài lắm hehe, thôi đứa nào hóng chuyện thì onl tao kể chuyện tình tiền cho mà nghe , hehe, đùa thui lúc nào rỗi tao kể cho :p

@thư: tao đi chơi thật chứ kô hụt như mày đâu ha ha ha :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) ( đừng tức quá bạc lông nghe cưng)

Hơ, năm nay nghỉ dạ hội đi, trường tổ chức họp mặt 20 năm thành lập rồi thì dạ hội j nữa.

chẹp! tình hình là hum nay đi chơi chưa đã! mới đi xem phim với bowling rùi đi ăn mah đã về rùi! hix đáng nhẽ tao còn đi sega nữa nhưng tự nhiên lại nhảy lên xe Yến, đi đc một lúc mới phát hiện ra Yến đang lai tao về nhà! tao đúng là mù đường bẩm sinh! :(( gọi cho DÓi thì bọn nó đang nhẩy ở sega. híc híc chán wé!
tình hình là ngày mai phải đến nhà lão Mạnh để ktra. *****, tao ko thik đi học Mạnh mah vẫn phải đi, mẹ tao tự nhiên nhảy dựng lên bắt tao đi học! đang ăn chơi phè phỡn quen rùi bây h lại đi học Mạnh chắc tao chit lun quá! :((

ặc, con Ngọc, sao mày kêu đi học thầy Nghiêm với bọn tao??? b-)
vụ dạ hội thì trước tiên cứ phải có cái permission của nhà trường + chủ nhiệm + phụ huynh đã rùi hãy lên kế hoạch

hé hé hé! đáng nhẽ ra h này là tao phải ở nhà lão Mạnh để ktra thía mah vẫn ngồi đây đc nè! :)) số là tao với mẹ tao vừa nhảy lên xe máy đi đến đầu ngõ thì trời sấm chớp đùng đùng, mưa tầm tã, rùi đi đc vài mét thì lao luôn xuống cái đường ngập tới tận giỏ xe :)) mẹ tao rất chi là mê tín nên quyết định quay vào và thế là ko phải đi nữa! :D thía là thoát rùi! :))
@ Bư: vô cùng xin lỗi mày, chuyện này ko phải tại tao! hé hé có trách thì mày ngửa mặt lên mah trách ông trời ấy! :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên