Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
con dói kia mày muốn hại bạn bè tăng số cận hay sao mà viết dày đặc thế kia, nhìn chả muốn đọc nữa, sozie nha.

thằng tú sn mà kô báo cho bạn bè để tao còn chúc mừng, ( chả bù cho thăng đăng trung), thôi chúc mừng sn mày nhá

Tao đây!
tao đang vui vì thế tao muốn thử 1 bài với cái signature + ava mới,vui thế :))
Chết,mình như kon điên í nhờ....... 8-}

Thằng Hưng ko nên nói như thế [-x .Ko ai bài xích hay coi thường cái project của mày,nhưng việc vì 1 dự định cá nhân của mình mà áp đặt cho 30 con người khác lại là 1 điều ko dễ. Mày muốn làm j cứ nói,cần giúp đỡ bọn tao sẽ làm nhưng chỉ với những j bọn tao cảm thấy trong khả năng của mình + khả thi. Tiền_ ai cũng muốn. Tiền _ ai cũng cần.Tuy thế nhưng trước khi bắt tay vào làm j thì cũng nên suy nghĩ xem liệu mình có làm nổi + làm việc đó mình có lớn thêm được chút nào ko nữa............

Tao nói thật tao thấy việc bọn nó mới nói là ko đồng ý thôi mà mày đã lên đây làm 1 bài đầy tính động chạm như thế thật CỰC KỲ TRẺ CON.Cái j mà làm công nhân hay giúp việc cả đời cơ????? Mày nghĩ j lúc đấy ? Bọn tao mấy tuổi à? 16 tuổi,= tuổi mày đấy người lớn ạ!Ko thể lí luận là ko ai ủng hộ ko ai cho phép thì tôi cứ làm ,mặc kệ các ngươi, những người ko có tham vọng (??!!) được.Bọn tao cũng có những dự định mà chưa chắc mày đã biết hết,thậm chí có nhiều đứa còn đáng cho mày khâm phục đấy.!!!!!
Tao nói như thế này ,mày có thể từ mặt tao,khó chịu tao,del nik tao ,hay làm j thì tùy mày,tao chỉ nói những j tao nghĩ thôi. Mày lớn rồi,nghĩ lại trong năm mà xem ,mày đã làm được rất nhiều nhưng cũng đầy lần CHÍ PHÈO KO KÉM! Lớp 11 rồi,trước mỗi khi nói nên thể hiện cho mọi người biết : MÀY ĐÃ BIẾT NGHĨ

Chỉnh sửa lần cuối:
À tao ko đi tiễn con Téo được,chúc bạn Việt Kiều sang Mỹ mạnh giỏi :)):)) hy vọng bạn về VN đỡ bệnh + bậy :D:p

thằng hưng mày chết chưa làm con thư điên lên rùi haha, thư ơi bình tĩnh kô suy nghĩ nhiều là lông rụng mất đấy

thằng hueng cố kiềm chế cảm xúc nhá, nhiều lúc có nhiều cái kô cần thiết phải nói ra đâu.

mà các bạn có tức nhau thì cũng hãy trút giận lên cái gối ày nhá, đừng trút giận lên nhau hoặc cái tường nhá...:D

bọn mày ơi hôm nay con mèo bay rùi nhỉ, đề nghị bọn mày kô lôi chuyện dạ hội vao trong topic của lớp nhá, cãi nhau tao đọc buồn lắm

à mà lớp mình bày trò gì chơi đi, dạo này buồn quá, tao bị đẩy xuống kansas, misouri rùi hu hu

oài lâu lắm với lại vào đây câu bài nhỉ, tao thêm bài cho bù lại chục ngay kô post bài nhá :)) :))

tao phải cố câu thêm bài nữa vif đây là bài 2089, năm bọn mình tròn 100 tuổi, chúc mọi người sống lâu trăm tuổi nhá :)):)):))

hello ??? Dói ơi :) Này này, sao lại không thuê được 40 nhân viên bảo vệ cơ ?? Có công ty bảo vệ để làm cái gì ? Đắt, ờ thì đúng là đắt, nhưng đấy chính là lý do tăng giá vé ??? Don't you get it ??? Mà sao cứ phải lo cô Hoan, thầy Tuấn làm gì, cứ làm chẳng phải nghĩ ngợi gì cho tốt đã, thế có phải tốt hơn không ? Mà sao con Bư ăn nói kinh thế, sao mày không nhìn cái gì tổng thể hơn một tí, sao mày thích chấp nhặt câu chữ thế nhở. Ờ thì tao del nick mày đấy, vì mày nói lắm lúc tao đang bận, làm gì mà thù dai thế, tao đã xin lỗi + add lại rồi còn đòi hỏi gì ??? Với cả từ bây giờ đến tháng 1 năm sau tớ chỉ có nhờ mọi người toàn những việc chẳng khó khăn + rất ít liên quan đến cái dạ hội, ví dụ như là học hành chăm chỉ, hạnh kiểm tốt, hay cái liên quan nhất cũng chỉ là sửa hộ tớ cái kế hoạch. Cái khung có rồi, không khó lắm đâu /:) Thế đấy, còn đến khi mà xin cô Hoan & thầy Tuấn không được thì cứ để sau. Phần trăm thành công trong việc xin xỏ là có chứ không phải là không. Cứ tổ chức cho tốt, học hành ok thì chẳng có lý do gì để từ chối cả, việc này cũng đâu phải việc xấu, nhỉ :)
Thôi, bàn bạc sau, rất mong là các bạn ủng hộ. :) Trước mắt tớ cũng vẫn chỉ nhờ các ấy xem cho tớ cái kế hoạch một tí thôi. Thế nhá :D Thanx :)
http://us.f1f.yahoofs.com/bc/415d42d7_1150c/bc/prom_proj/Pro_Prom_Project---1.doc?bfW5UADB9plMNBnt(cái này không pass)
Hờ hờ, happy b-day Tú Vo :)

Chỉnh sửa lần cuối:
tú ơi mày nhìn thấy cái nick của bạn trương phan thanh thủy chưa, ở trong mày trang trước chỗ topic happy b-day i', ha ha ha buồn cười lắm, đúng chính xác tác phẩm của thằng hưng

Thằng Hưng đã nói như thế thì tao cũng chả còn j để mà nói nữa cả,chỉ cần lần sau ĐỪNG BAO GIỚ LẶP LẠI CÁCH XỬ SỰ ĐẤY, thế thôi...........
Trang dạo này câu bài quá thể,lập topic tơi bời ( mà độ nhăng nhít + dở người thì khỏi nhận xét), Thôi,con xin người ,post cái j thì post nhưng có nội dung 1 tí,ko người ta nhìn vào lại thấy box lơp mình loãng toẹt [-x
à,hôm wa đang ngồi rung đùi xem fullhouse thì mất điện,xui như chó gặm,mà đúng tập đấy mình chưa load được về Pc chứ,cú ơi là cú,có lẽ tại SN thằng TÚ........... :-?

À,hôm nay dậy từ 4h30,thấy ko khí buổi sáng thật là trong nành, :x ,mắt nhắm mắt mở phi đến chỗ ông Mạnh,hè hè, lại 1 buổi ngồi ngắm băng :)>- , Mong là thứ 6 tình hình sẽ tốt đẹp........ít nhất là cũng ko lặp lại điệp khúc ra vào đóng cửa,"đi" xong giật nước, ...............
@ Dói: lần này thêm cả " mùa đông máy sưởi trên đầu,thảm trải dưới chân "nữa mày ạ, :)) Ôi ,hạnh phúc quá!!!!!! :)) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay tao đi mua toòng teeng :)) :)) để CN này đi xỏ lỗ. Nhà quê thật từ bé chưa bao h tớ dám mơ đến một chiếc toòng teeng cả,vì mẹ tớ sợ SIDA mà :)) :)) . Thế có đau ko nhỉ :-/ .?? Chỉ sợ về nó sưng vù lên ,hôm sau ko đi học được thì chít?? Mà :-s nhỡ người ta bắn nhầm vào mắt thì sao ??? 8-}

bọn mày ơi bài viết trước của tao tròn 100 kìa, hay vãi, mở tiệc ăn mừng đi, tao khao, ăn xong trừ vào tiền ...ảo của tao nhé :))

tao phải câu cho topic đỡ ỉu chớ, cũng tại bọn mày thui, kô chịu post bài cơ, kon kiều kia là buồn cười nhất, chả bao h post bài , tự nhiên cứ đến mấy cái chuyện boring là tòi mặt ra :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên