Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hoàng Như Ngọc đã viết:
hé hé hé! đáng nhẽ ra h này là tao phải ở nhà lão Mạnh để ktra thía mah vẫn ngồi đây đc nè! :)) số là tao với mẹ tao vừa nhảy lên xe máy đi đến đầu ngõ thì trời sấm chớp đùng đùng, mưa tầm tã, rùi đi đc vài mét thì lao luôn xuống cái đường ngập tới tận giỏ xe :)) mẹ tao rất chi là mê tín nên quyết định quay vào và thế là ko phải đi nữa! :D thía là thoát rùi! :))
@ Bư: vô cùng xin lỗi mày, chuyện này ko phải tại tao! hé hé có trách thì mày ngửa mặt lên mah trách ông trời ấy! :D
sao lại "@ Bư"??? @ Dói chứ :-/
:)) => quả này là số trời đã định roài, bảo mẹ mày chuyển "mục tiêu" đê ;)

đây thì @Dói: chẹp phải sozzi Bư vì tao đã bẩu với nó là đi học Mạnh rùi mah bây h lại ko đi nữa!hì hì! tao sẽ chuyển sang học Nghiêm với bọn mày ! bao h có lớp thì gọi tao nhá!

hầy dzà, bọn mày thi nhau tranh hết 2005, 2007, 1989, ...rồi còn cái gì nữa tao chẳng nhớ hết được, đã thế thách đứa nào được bài 3000.. he he :))

hầy dà, lâu lắm mới post bài HAO, thầy là lạ:))
@ Trang: cái ava xinh :*
Uhm, cái vụ dạ hội mà thằng LH nó đặt ra đúng là không thể làm được rồi. Làm lớn ăn lớn thì không thành công được đâu:| Nói chung là cái main stage mà ở sân sau thì...:)) đi đứng thế nào được chứ nhỉ?
Êuh mấy đứa học Mạnh, bao h bắt đầu học thế. Hỏi con Bư đã phải nghe thêm lần nào "các em ra vào nhớ đóng cửa, tôi đang bật điều hòa" chưa? :))
uhm, con Bư có honey mà cứ giấu nhá;)

@ trang : cái avatar trông y xì đúc cô mày!!!!! ;)
@MIn : chiện của tao đã ra đâu vào đâu đâu mà con này cứ đi bô bô í nhở,sao mà duyên thế!!!!!!!!! :mad: :argue: :krach:
Còn chiện học ông Mạnh thì ko phải chế giễu tôi [-( /:) .Học thứ 3,6 thưa các chị,6h30 sáng. :(( Tình hình thế này thời gian biểu của tao từ h sẽ là 4h30 dậy ,5h30 leo lên xe bus ngắm anh phụ xe :(( roài,hix,hè của tao.......................................................!!!!!!!!!!!!!!!!

cho tao hỏi con thư 1 câu, thế honey của mày có nhiều lông kô, mày chọn honey thế nào mà 2 đứa lông phải cân bẳng nhau ( có nghĩa là nhiều) thì sau này con đẻ ra mới ít lông, đỡ tốn tiền đi wax!! :))

thư ơi tao nói thế đừng giận nghe em, lâu lắm mới được trêu mày 1 câu - sao mình vừa đấm vừa xoa thế nhỉ?!! :D

con Trang, bài 3000 của tao, tao xí đầu tiên, lần này đứa nào chiếm của tao đừng trách b-)
ava của mày trông cute lắm Trang ạ :x , đi chơi về thì up ảnh lên cho mọi người xem đi, chả thấy khủng long của mày đâu cả 8-|

mọi người ơi, Mi hỏi là thứ 3 tới nó bay có đứa nào lên sân bay tiễn nó ko??? 7h tối nó bay, khoảng 5h bắt đầu từ nhà nó xuất phát, nếu lên sân bay thì cũng chỉ khoảng 7h là bọn mình về đến nhà thui. ai đi ko??? nếu ai ko lên sân bay được thì tiễn ở nhà nó, nó bảo buổi trưa hôm đấy đến nhà nó ăn cơm. thế nha, mọi người xem thế nào, ai đi thì hô lên 1 tiếng để mẹ nó còn chuẩn bị xe + đồ ăn. nhanh nha ;) :*

hu hu bọn mày có biết là tao tiếc lắm kô, ảnh của tao chụp toàn kô đạt tiêu chuẩn cua hao thôi, tức điên lên được, có nghĩa khác loại ảnh nó kô cho up :(( :(( :((

sao lại thế, chắc size ảnh mày lớn quá chứ gì???
hix, hum nay thứ 7 mà buồn hơn cả mọi ngày, cả ngày chả thấy đứa nào lên post bài cả, cũng ít người online hơn mọi hôm... chán :-s

đcm, chưa gì đã nói không rồi, tao bực quá đấy, dẹp cái **** í. Bọn mày chưa làm đã sợ hỏng thì được cái ***** gì ? Chẳng hiểu ra cái thể thống **** gì. Tao nghĩ là việc gì có lợi thì vẫn nên làm với lại tao đã có cái kế hoạch đấy rồi. Tao cũng nghĩ đến những việc khó khăn chứ có phải không đâu. Mà cũng đâu phải cái gì quá tầm của bọn mày. Tao cũng đã bảo bọn mày làm cái gì đâu. Tao chỉ bảo bọn mày xem hộ tao cái kế hoạch, xem còn cái gì không để mà sửa lại thôi. chưa gì đã kêu không làm được, khó khăn nọ kia. Cứ làm cho tốt những cái gì phải làm đi, nếu mà được cho phép thì sao ? Không được cho phép thì cũng tốt, chẳng sao hết. Thế thì bọn mày còn gì phải sợ nhỉ ? Còn nếu có một số đứa nghĩ là làm cái dạ hội này to quá, hoành tráng quá thì xin lỗi nhé, tao nghĩ chắc chúng mày cũng chỉ nên làm công nhân hay là giúp việc quèn cả đời đi, thế là rất hợp đấy. So pathetic, tao thật sự thấy sorry cho chúng mày vì có những ý nghĩ như thế đấy. Phải xem lại xem mình mấy tuổi rồi chứ ? Thế thôi, tùy bọn mày nghĩ, không có bọn mày ủng hộ, tao chưa chắc đã không nghĩ ra được cách làm đâu. Thế nhá, cảm ơn đã đọc mấy lời bực tức này của tôi.

copy ảnh đấy vào paint, save lại chọn loại ảnh khác, png chẳng hạn => ảnh đổi sang dạng png

Wo thay mặt 11Tr,to My Téo nè:Sang bên đó ăn nhanh chóng lớn,học hành giỏi giang nhe' kưng.....

Tự nhiên nhìn cái ava của mày nhớ quá Trang ah :(( Lại sắp phải tiễn cả My nữa :(( Ah,My bảo sẽ đi ra airport tầm 4h30 cho nó chắc chắn ,nên có đứa nào muốn đến tiễn thì đến sớm hoặc đến ăn trưa với nó luôn:x

Còn chuyện dạ hội ,thì thật sự khi đọc xong bản kế hoạch của Hưng,tao thấy khá là phục vì tao biết ,để viết 1 bản kế hoạch như thế ko phải là dễ , phải đầu tư thời gian + đầu óc khá nhiều ...Nhưng có 1 số chỗ chưa hợp lí ở phần giá cả và lượng người dự kiến (theo tao thì quá đông -->chất lượng chương trình ko đc đảm bảo ).Theo tao biết,dạ hội ở Ams là 1 điều đáng tự hào truyền thống của dân Ams,khi nhắc đến 1 dạ hội hay thì ko chỉ trường đc tiếng mà còn là 1 kỉ niệm ko thể quên của các anh chị đã tổ chức .Thế nên,mục đích xác định rõ ràng ko phải là tiền .Tiền quan trọng nhưng ko phải là tất cả những j khi mọi người khi bỏ công bỏ sức ra muốn nhận lại...
Và ,có lẽ ấn tượng của HOW năm ngoái vẫn còn khá là sâu trong đầu ko chỉ bọn mình mà còn cả trong đầu các bạn đến dạ hội nữa ...
cứ sống bình thường chẳng ham hố tranh đua với ai cho nó ấm thân, tội j phải phơi mặt ra ngoài đường cả ngày, chạy mấy vòng quanh hn, ngược xuôi trơ mặt xin ng ta cái này cái nọ. chẳng đáng đâu! để bị hoảng loạn như cái lúc mất điện ở gian hàng thì có tiền tấn tao cũng chả thèm!
nhớ lúc mất điện tao với Nam Phương ngồi ôm nhau trong xó, ở giữa là đống tiền mah thấy ghê ghê! chẹp! Hưng ui, mày suy nghĩ kỹ đi rùi hãy quyết có làm hay ko! Phải nghĩ cho danh tiếng của trường mình. lớp mình rùi nhìu chuyện khác nữa
Thật sự ,muốn tổ chức 1 chương trình thật sự thì ko phải chỉ là ý kiến của một hay hai cá nhân nào cả,phải là ý kiến của 1 tập thể ,nghĩa là cả lớp phải đồng lòng để làm...Nên nếu cả tập thể ko đồng ý cùng nhau quyết tâm thì chẳng ra đc 1 cái j hoàn chỉnh đâu...Còn nếu tất cả cùng quyết tâm cố gắng thì sẽ cùng nhau đưa ra kế hoạch cụ thể rồi xin phép nhà trường ,đc hay ko thì cũng ko phải hối tiếc vì mình đã cố gắng hết sức.....

con kiều hâm thế, con mèo có bao giờ lên hao đâu mà mày chào với cả chúc nó trên này!!!! :)) hâm hết chỗ nói

Meo` có lên đấy ,ko post bài thôi.Mèo ơi,lên đường vui vẻ ,đi đến nơi về đến chốn nhá mày :)>-

Tình hình là thằng Tú đi chơi về chả mua quà gì cho bạn bè [-( [-x
Nhưng mà hôm nay sinh nhật Vo--->bỏ qua mọi tội lỗi 0:)

Chúc mừng sinh nhật Vo =D>

HAPPY BIRTHDAY TO VO .WISH YOU HAPPYNESS AND AN HAPPY ENDING WITH YOUR NEW LOVE _EVERLASTING LOVE ,OK ? ;)

thực sự thấy hơi bực sau khi đọc bài của Hưng, dù có thế nào Hưng cũng ko nên nói như thế chứ, mọi người chỉ đóng góp ý kiến của mình thôi mà, kể cả ý kiến đó bất đồng với Hưng thì cũng ko nên phản ứng như thế, mỗi người có 1 cách suy nghĩ khác nhau mà. đây là chuyện của tập thể, mọi người đều có thể đóng góp ý kiến của mình, Hưng ko thể coi thường những ý kiến đó. Nhí nói đúng, nếu cả lớp cùng hưởng ứng thì mới có thể làm được, Hưng ko thể nói là "dù mọi người ko ủng hộ thì Hưng vẫn làm được".
Dói ko nghĩ kế hoạch này là bất khả thi, Dói tin là nếu được phép tổ chức thì chắc chắn lớp mình có khả năng làm được, nhưng tất nhiên có 1 số cái cần phải sửa trong bản kế hoạch của Hưng. đầu tiên vẫn cứ là cái permission đã... Dói nghĩ trước hết cứ hỏi thầy Tuấn + cô Hoan 1 câu là : "bọn con định tổ chức dạ hội, thầy cô có đồng ý ko ạ, nếu thầy cô cho phép thì chúng con sẽ lên kế hoạch cụ thể...". cứ nên hỏi trước như thế, ko đến lúc kế hoạch hoàn thiện rùi mà ko xin được thì lại ngồi tiếc hùi hụi :-s
hừm, nói về bản kế hoạch... có vẻ như đây mới chỉ toàn là dự kiến theo Hưng nghĩ thui chứ chưa tham khảo đúng ko??? có nhìu cái Dói thấy ko được khả thi lắm... :-s. nêu 1 vài cái nhé ;). thứ nhất, số lượng vé từ 8000-10000 là quá tải, mình phải rúi kinh nghiệm từ HOW chứ, theo nhà trường thì sức chứa của sân trường mình max là 5500 thui, cùng lắm mình tung ra 7000 vé đã là quá nhiều, với lại giá vé 20k là hơi cao... thứ 2, về khoản an ninh, thuê 40 nhân viên an ninh thực sự là impossible ( sure đấy ). nếu thuê police thì ko thể kiếm đâu ra đủ 40 người để phục vụ cho dạ hội, còn nếu thuê người của công ty an ninh thì cực đắt, ko thể có đủ chi phí được, mà cũng khó kiếm được 1 lúc đến 40 vệ sĩ cho cái dạ hội chỉ với quy mô "trường" thế này được. vì thế Dói nghĩ nên xem xét lại về quy mô của dạ hội, càng lớn thì sẽ càng khó kiểm soát vì thiếu người. thứ 3, cái phần cool prizes giải thưởng có quá lớn ko??? :-/ . thứ 4, hình như nguồn điện của trường Pháp ko có liên wan gì đến trường mình đâu, vì thế ko thể mượn được, còn trường GV thì ko bít. tàm tạm thế đã... nói tóm lại, theo Dói nghĩ thì có lẽ cái kế hoạch này có quy mô quá lớn... hoành tráng thì cũng tốt thôi, mình sẽ càng tự hào, nhưng hoành tráng cũng chỉ trong khả năng của mình thôi, ko nên tham vọng quá :D
à, còn tổ chức nhân dịp gì nữa, Dói nghĩ là tổ chức vào dịp valentine là hay nhất, sẽ thu hút được nhìu sự chú ý, mà dịp đấy thì mới có nhìu cái hay ho chứ, như trò chơi, hay chủ đề về love thì cũng có nhìu bài hát... nhưng chỉ sợ 14-2 thì ko kịp... :-s. để tổ chức được 1 dạ hội thì mất nhìu thời gian chuẩn bị lém :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên