Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hê hê, cứ cố gắng câu đê, câu kiểu j mà cả chất lượng lẫn số lượng dc như tao ấy.. :))

Tao không đi tiễn con Téo được T________T
Mà sao hôm nay trời mưa quá .Chúc Téo lên đường mạnh khỏe ,an toàn :D

tao cũng ko đc đi tiễn Téo , hix, chỉ tại tao ko bit đg Yên Phụ nó ở chỗ nào, với cả tao vừa mới bị ốm xong, mẹ tao ko cho ra sân bay tiễn, thía là đành nhờ Dói mang quà cho Téo vậy! :( Đúng lúc 4h thì bắt đầu mưa tầm tã, ko bit Dói đi đến nhà Téo có bị làm sao ko? chẹp, áy náy...
@ TÉO: Mèo iu của tao, sozzi vì tao ko đi tiễn mày( vì các lý do trên)! chúc mày lên đường khởi nghiệp may mắn! Be rich, baby, Be super rich! :D để lúc tao qua bển còn có chỗ mah nhờ vả! :))
mah mày cứ yên tâm, tao nhìn tướng mày phúc hậu, nhất là cái tai mày ấy, về sau mày sẽ làm to, nhìu xiền, sống lâu! :x

@ Khồn: ava của mày bệnh quá! ng ta thường thì tốt khoe ra, xấu thì che đậy lại còn mày lại bộc lộ bản chất thế kia kìa!

@ Mỡ: Nếu mày xin đc permission của " các cấp lãnh đạo" thì tao sẽ ủng hộ mày! tao thấy cái vụ này sẽ cho nhìu lợi nhuận đây, nếu lần này mah xin tài trợ đc khoảng 50 triệu thì coi như chắc ăn! lãi to! chỉ cần tăng giá vé lên và xuất ra ít vé hơn là đc, khoảng 5k đến 6k vé thui. Tao thấy năm ngoái bọn nó bán 50k một vé mah vẫn có ng mua đấy! đến lúc show time rùi mới tung vé ra thì bảo đảm sẽ bán đc với giá gấp đôi! :)) ko sợ quá tải, lại đc lãi! hé hé

Chỉnh sửa lần cuối:
hix, mày muốn bít tao có làm sao ko hả Ngọc??? thế thì để tao kể cho mày nghe nha, thê thảm hết chỗ nói :((
tao với Min vừa lặn lội lên đến cơ wan bố tao để xin cái xe máy thì trời mưa ầm ầm, sấm chớp đùng đùng, nhưng vì ko còn thời gian nên 2 đứa vẫn phải phóng đến nhà con Mi với cái áo mưa giấy mỏng manh... gần đến nơi, cách nhà Mi khoảng chục mét, gọi điện cho nó thì nó bảo nó đang trên đường lên sân bay rùi ( đau đời :(( ). thế là 2 con lại đội mưa đội gió, vừa đi vừa vuốt mặt phóng về nhà để... cất xe rùi đi bus lên sân bay. lần này cũng gần về đến chỗ để xe rùi, chỉ cách có vài bước chân, xui xẻo thế nào bị 1 thằng cha đâm ngang xe 8-} ( ko phải tại tao đi ẩu đâu nha, tại thằng cha đấy tự nhiên ở đâu lao ra đâm ngang xe mình mới cú :-s ). may mà đâm ko mạnh lắm nên bọn tao + cái xe "chỉ" bay ra có... vài mét 8-}. Min thì chỉ xây xước nhẹ, còn tao thì bị đập đầu xuống đất + nguyên cái xe đè lên người ( may mà cái xe nó đè lên người mình nên nó ko bị vỡ mảnh nào cả 8-} ), nhưng cũng ko sao, bi h chỉ thấy toàn thân ê ẩm thôi, chỗ nào cũng thấy bầm tím 8-}. hix, lần đầu tiên bị đâm tao sợ le'm mày ạ, lúc nằm xuống đất tao cứ nghĩ mình sắp chết :((. đã thế lên bus lại ko có chỗ ngồi, bọn tao phải đứng với cái chân đau, người thì ướt đến nỗi ko còn chỗ nào để ướt thêm nữa, thế mà trên bus còn bật máy lạnh :((, đúng là ác mộng, 2 đứa cứ gọi là rét run như cầy sấy suốt 1 tiếng đồng hồ ( ko bít có ốm ko đây 8-| ). lên đến sân bay thì chỉ còn bít ôm lấy Nhí cho ấm thui. hix, túm lại hum nay đúng là 1 ngày xui xẻo... :-s... bố mẹ Mi còn kêu hôm nay là ngày tốt, 2 đứa ngồi nghe mà ngậm ngùi :(... hix, chặng đường tiễn bạn lên đường gian nan... :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Bư ơi tao thắc mắc ko hỉu buổi sáng mày làm những trò gì mà lâu thế??? 6h30 mới học, đi bus cùng lắm mất 1h => 5h30 mày bắt đầu đi => 5h dạy là ngon rồi, mày làm j mà phải dạy từ 4h30 thía??? hé hé, học Mạnh mùa đông còn có cả thảm trải chân nữa à??? hé hé, chất lượng phải tầm cỡ 5 sao ý nhở??? :D. kiểu này chắc đến lúc đấy phải có thêm 1 wy tắc nữa : "ko đi tất vào phòng" ( vì sợ hôi thảm nhà thầy :D )

Dói ơi ! :( tao áy náy quá! nếu tao mah ko nhờ mày đưa quà cho Téo chắc mày với Min cũng ko cố sống cố chết đến mức suýt quá cố để đến sân bay như thế! chẹp, thui để hum nào tao rủng rỉnh tao sẽ khao mày cái j đó vậy, coi như đền bù thiệt hại cho mày! vào khách sạn hà nội ăn mỳ gõ cũng ngon lém! :)) Min với Dói có thik mỳ gõ Hồng Kông ko? hum nào bọn mình đi ăn đê ! :D

Bư có vẻ quyết chí học hành để "vượt biên" nhỉ! :)) tao cũng phải tôn mày với mấy đứa học ở đấy làm sư phụ mất thui, 4 rưỡi sáng đã dậy rùi thì đúng là bái phục, bái phục!

hố hố đọc hành trình gian nan của con dói mà sao tao thấy buồn cười quá, đáng lẽ phải buồn cho bạn mới phải, mình xấu xa quá he he :))
dù sao cũng gặp được con mèo để chia tay còn gì, may quá, thế mày bị đâm thế có đau kô, bây h khỏi chưa, thương bạn quá :((

tao đã nói rùi mà, bi h người tao đang bầm dập + vẹo sang 1 bên ( ngã nghiêng sang bên phải mừ :-s ). nhưng ko sao đâu, cám ơn bọn mày wan tâm :x
@ Ngọc : mày ko phải áy náy đâu, mày ko gửi quà thì bọn tao cũng vẫn cố lết đến chỗ con Mi mà :D

Hôm nay là 1 ngày trời mưa,mình onl suốt 7 tiếng,mệt thế!!!!! :-s |-)
@ DÓi + NGỌc : các cô cứ lo việc học của các cô đi,ko phải chế giễu nhau đâu [-x .HƯ thế!!!! :nono:
@ Tú: 2day tao phoned cho con Trang roài,nó ko quên đâu,chỉ là nó ko có dịp nào nói chiện + gặp mày thôi,yên tâm là sẽ nhận được wishes of her,dù là hơi muộn,nhé??! :>
Mọi người cho bít hộ cái Schedule của thứ 7 này cái ah? Mấy h có mặt đây & ăn mặc thì bặt buộc là đồng phục tử tế ah? Ko được xắn quần bắt gà + áo trắng ko cổ bo eo ah :-/ ?

con này, mày có hỉu gì ko đấy, ai chê giễu ai, bọn tao bạn tốt... mày định li gián à??? b-). Ngọc ơi quây con này đê
hé hé, bi h mới bít "bạn ý" của Tú tên là Trang, thế mà hỏi mãi ko nói :p
7h30 sáng thứ 7 có mặt ở trường, đồng phục sơ vin nghiêm chỉnh, đi tập trung chứ có phải đi chăn vịt đâu mà quần sắn, áo trắng ko cổ bo eo b-)

hix, tao tủi thân quá cơ bọn mày ạ... :-s... hum nay con Ngọc đến nhà tao chơi, lúc mẹ nó đến đón nó về đã buông ra 1 câu đau lòng : "Dói bị ngã thế nào hả cháu???" :((, tao trố mắt kinh ngạc, tí thì xỉu 8-}. con Ngọc còn bảo nó đã dặn mẹ nó gọi là Mai rùi, thế mà mẹ nó cứ toàn "Dói" :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Đùa, vãi lúa thật.... :))

Tập trung rồi nhỉ, nhanh thật, ôi hè.. :(( Bắt đầu đếm ngược đến hè năm sau là vừa, hic :(

ôi trời thế mẹ con ngọc có biết tại sao lại gọi là dói kô mày :))
thằng tú chưa chi đã có con mới rồi :D lo học hành đi chú, lớp 11 đến nơi rồi, chuẩn bị thi ĐH rồi, chú kô được ăn chơi tán gái phè phỡn nữa nghe chưa :)) :)) :))

Thế à ?Bạn y' của Tú tên là Trang à ? :)) Hay thế ?
Sao ko noi' cho bạn bè biết với ?;;)

...2 ngày nữa là đi tập trung rồi ,chán đời :(

hum nay 18-8 rùi, sắp phải đi học rùi! :( :(( hồi hè tao mong đi học lém, chẹp, đến bây giờ mới thấy mình dở hơi! cả mùa hè quen ăn chơi nhảy múa rùi, bây h lại đi học từ 1h đến 5h30 thì chit lun chứ sống mah làm j? :(( hix
chẹp, nhưng mah đi học thía này cũng vui, đc gặp lại cả nhà! :x :D
chậc chậc, năm nay ko bit giáo viên thía nào nhỉ, ko bit có bùng học đi chơi đc ko? :-?

Chết chết,con Dói ăn j mà đầu óc bệnh tật thế, Trang là THÙY TRANG lớp mình í," người mới " nào đâu [-x ! Vớ vẩn,bạn Tú mà tớ wen trong sáng lắm,ko như các cậu nghĩ đâu,nhỉ Tú nhỉ??? :))
Đùa,mỗi lần đi tụ tập là tao toàn phải nói đền nhà bạn MAi chơi,nghe ngượng hết cả mồm 8-} ......Mấy lần buột miệng nói là DÓi toàn phải chữa cháy là : À ,à,........Mai ...... :)) ! Lúc đấy chỉ sợ các cụ lại hỏi sao lại gọi là Dói thì bó tay thật roài :)) ;) :>

Bài # 89 của tao post ở box lớp mình nhé! :x
2 ngày nữa là đi tập trung rồi,thế đi tập trung xong là về luôn ah? Ko có chương trình j ah? Mà bao h phải tập quân sự thế,???? :-/ Oài,hình như năm nay bọn mình tập lăn lăn lê lê j đấy ah? Thôi,tạm biết thế,về móc cái áo nào màu cháo lòng ra mặc tạm ...... :-s Nẫu hết cả người..........

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên