Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lần nào đọc bài con thư là lại đau bụng (cười), tốn tiền thuốc lắm, gửi bill đến cho mày nhá thư

p/s tao thèm trai quá hahahaha :)):)):)):))

hô hô, bài #2121 kìa, như đi tập quân sự í bọn mày nhể hehe, bọn mày tập quân sự vui vẻ nhé :D

con Trang có vẻ rảnh rỗi nhỉ! chẹp, ko bit con Téo đã đến nơi chưa? chả thấy nó tin về cho bọn mình bit j cả!

năm nay tập quân sự là học băng bó với cứu thương thì phải, ko phải bò bò,lăn lăn đâu!

bọn mày gọi việc tao đang làm là câu bài ah? :D >:) Tao chỉ ko đọc kịp cái chỗ nó bảo cám ơn bạn đã gửi bài.... thui :))
chẹp, câu bài thì đc cái j chứ? đc thêm cái sao cạnh tên ah?

lần nào đọc bài con thư là lại đau bụng (cười), tốn tiền thuốc lắm, gửi bill đến cho mày nhá thư
Hé hé,đấy,các cậu cứ nhìn theo tớ mà học tập,tuy bài tớ post nội dung có nhăng nhít qua quýt nhưng về chất lượng thì .. :)>- ......chẹp chẹp,......đã có bạn Trang bảo đảm Trang nhể? :>
Mà thực ra cái bài đấy có j bùn cười đâu hả mày,tao còn đang định thắt thắt lưng tua rua lòe xòe đây nhưng cái quả cứ lăn lê bò toài thế này thì chắc lăn được 1 nửa thì rơi 1 dây 1 nẻo....Mà khéo chưa kịp lăn thì mấy ông KT đồng phục đã giật cho tơi bời í chứ, khiếp, rồi tao sẽ xơ xác như con quạ :((

Ừa ,mà mãi chưa thấy con Mèo đâu nhỉ, chắc nó lại gặp anh zai Tây nào sáng sủa xởi lởi trên máy bay ,tí ta tí tởn quên mất bạn bè roài .Con này dễ thế lắm [-x /:)

p/s tao thèm trai quá hahahaha
Quên mất quên mất, suýt thì quên ko hỏi bạn Trang sang Mĩ ăn phải thuốc kích thik thèm zai ah =P~ ? Ở VNam thì ko phát bệnh,sang bên đấy 1 mình mà cô lại đổ đốn ra thế thì nguy lắm thay!!!!!! :-& .Kìa,chú Tú với chú Đăng có thuốc j cai nghiện gái hiệu quả đã từng được áp dụng thì vào cứu giúp cho em Mặt Trăng của tao với!!! :))

rỗi rãi ngồi gõ gõ, gõ mãi thì cũng mỏi tay! thui ko gõ thì lại thấy ngứa tay, lại ngồi gõ gõ , gõ mãi rùi lại mỏi tay, thui ko gõ lại thấy ngứa ngáy chân tay! Ta lại gõ! :))
:D các bác thấy em nói đúng ko? :)) b-)
chẹp, mấy hum nay cứ đúng tầm 2- 3h chiều lại mưa, đúng h đi chơi của mình! :( chán quá! lại phải ngồi đây gõ gõ lạch cạch thấy ngán! gõ nhìu lại mỏi tay mah ko gõ thía này thì cũng chả có việc j để làm! 8-|
sắp đi học rùi! hổng bit nên :(( hay nên >:) nữa!

Chỉnh sửa lần cuối:
con Trang dạo này bệnh lắm, lên mạng suốt ngày " mày ơi kiếm cho tao thằng nào đẹp trai ko tao điên lên mất"... "mày có bít trang web nào có mấy thằng đẹp trai ko???"... pó tay toàn phần 8-}

lớp mình câu khiếp thật, đứa nào mỗi lần post cũng phải mấy bài, tao ko câu thì thiệt :D

giời ơi, con Dói có cái signature vừa chóe vừa sến!
con mèo tây kia đem quay hay làm món tiểu hổ cũng ngon ra phết đấy nhỉ! >:)

hé hé sến đâu mà sến, tao thấy nó ngộ ngộ ( đọc các chữ đầu tiên ý :D )
định change ava + sign từ lâu rùi nhưng mừ hum nay mới chage được mà ko thấy tiếc... goodbye...
yêu đời... :x

hô hô, hay nhỉ, thế ID của Vanh là gì??? bảo nó thường xuyên lên post bài cho xôm nha ;)

nick của Vanh là hellow3108 :D
Đứa nào co' YM thi add no' vào ,khỏi mất công no' đi hỏi YID từng đứa ,ok ?;)

mọi người, có 2 con mèo sắp bị làm thịt tiểu hổ nếu như ko có ai nhận nuôi, ai có lòng tốt có thể nuôi 2 con mèo này ko??? ( 1 trong 2 cũng tốt ), ko thì tội lắm, Dói ko nuôi được :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên