Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Ngọc Mai đã viết:
mọi người, có 2 con mèo sắp bị làm thịt tiểu hổ nếu như ko có ai nhận nuôi, ai có lòng tốt có thể nuôi 2 con mèo này ko??? ( 1 trong 2 cũng tốt ), ko thì tội lắm, Dói ko nuôi được :((
nghĩa là mày ko bit chế biến món tiểu hổ chứ j? >:) để đấy tao làm cho mah ăn :D

tao nói thế mà bọn mày cũng tin hahaha:)) đúng là........ các con cứ nằm mơ đến ngày bà mê trai nhá ( nạn nhân đáng thương nhất của tao là con dói-chắc nó tưởng tao thèm trai thật- buồn ghê nghe em). chắc tại dạo này kô có gì làm tao hay phát ngôn lung tung :p

hé hé, bít đâu đấy, có khi mày mê trai thật, bị mọi người phanh phui => xấu hổ quá nên phải giả vờ :p

ầy ầy,Số bài viết của Dói đang là 309 kìa,sinh nhật 1 người rất rất đặc biệt đấy Dói ạ! ;;)
Sao box lớp mình toàn chiện trai gái vớ vẩn thế này??? :-s ??Chả ra làm sao cả,thành 1 hồ cá mất rồi,từ nay các chú đừng câu bừa câu bãi nữa nhé,người ta nhìn vào lại cười cho..............
HÌnh như tao cũng đang câu thì phải?? :))

ai đặc biệt thế mày??? sao tao ko bít nhở??? :p
hơ, phải câu cho lớp mình nó rôm rả chứ, ko thì mày định đem cái gì vào đây??? ko có nhìu chuyện nghiêm túc để nói đâu, cho nên cứ buôn hết chuyện trên trời dưới biển đi :D. mà con này lúc nào cũng sợ người ngoài nhìn vào đánh giá??? mắc bệnh giựt mình hả em??? :p

Chỉnh sửa lần cuối:
chẹp, tao cũng đã từng bị cái bệnh phát ngôn linh tinh này rùi! Con Trang cứ yên tâm, có j đen tối trong đầu cứ phun hết ra là sẽ ổn ngay ấy mah! :))

Nhí muốn nuôi thêm mấy con miu nữa nhưng mà bi h con mèo nhà Nhí lại đang chuẩn bị có baby nên sợ bà sẽ ko cho nhận nuôi thêm nữa :(( Con mèo trong ava hả Mai,béo thế ,iu thế ,nhìu lông nữa ,mùa đông mà ôm chắc ấm lắm :(( Mai Nhí phải xuống vận động cả nhà xem thế nào :((Muốn nuôi thêm cơ...................................

Mà công nhận tốc độ câu của lớp mình thật đáng nể phục (ngả mũ nghiêng mình :D mà nhắc đến chuyện mũ miếc lại nhớ ra là cái mũ đỏ iu quí của mình đã bị mất tích :((,mai đến trường nắng ko có mũ :(( )

ôm cái con nhiều lông đi ngủ chỉ tổ sáng dậy mũi đầy lông thôi nhí ạ, mất công mày lấy nhíp gắp lông ra :))

dói ơi tao vừa lập thêm cái topic mới, để xem cái này có sống lâu hơn cái kia kô nhé hahahaha :))

Nguyễn Thu Trang đã viết:
ôm cái con nhiều lông đi ngủ chỉ tổ sáng dậy mũi đầy lông thôi nhí ạ, mất công mày lấy nhíp gắp lông ra :))
Ca^u nay` la` no'i vo*'i Nhi' hay no'i vo*'i nguoi ieu con Bu* the^'??:)):D:p

Vo đã viết:
Ca^u nay` la` no'i vo*'i Nhi' hay no'i vo*'i nguoi ieu con Bu* the^'??

:)) Cho cả thằng người yêu con Bư và cả nó :)) :-&

Chỉnh sửa lần cuối:
Oh My Gosh. I'm So Scared, Help !!!!!!!!!!!!!!!!
:))

Chỉnh sửa lần cuối:
trời ui! Hưng kiếm đâu đc con khủng long iu quá cơ! :x
thanks mày nhìu nhìu lắm! :D
hé hé hé! b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
:((, tháng này là tháng tai nạn của tao hay sao ý. hum trước vừa bị đâm xe còn chưa khỏi, hôm nay lại bị ngã từ trên cái bậc xung wanh cái cây ý :(( => về nhà cởi giầy ra thấy sưng 1 cục to tướng, bi h phải chống nạng, đi cà nhắc :((. số mình đen đủi :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Hix, thật à, cẩn thận chứ, tao còn muốn học chung với mày 2 năm nữa cơ :( Get well soon :) :D

Dói ơi là Dói! lúc ở sân trường tao bẩu mày cởi giày ra coi mah ko chịu! [-( bi h thì ráng chịu! :))

con này mày đi đứng thế nào í chứ đừng đổ tội cho cái số của mày kô tội nghiệp nó :D mà chân mày có làm sao đỡ fai học thể dục ( 10 phẩy luôn), nhưng mà vẫn muốn mày khỏe lắm, nhớ là chân như thế đừng bôi dầu nóng nhá, đắp đá thôi... :(

:((. sao mày ko khuyên tao sớm hơn, để tao đỡ mất công vào Xanh pôn :((. tao ko bít lại đem bôi mật gấu, lúc đến bệnh viện bác sĩ mới bảo bôi mật gấu nóng là nó sẽ sưng lên tận cổ chân :-s. bi h đang phải ngồi nhà chườm đá đây, thế là mấy ngày này lại phải ở nhà rùi :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên