Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cái thằng dunk trung này báng bổ bác ấy quá đấy, phải tội thì chit! :))
Tao có chuyện này buồn cười lắm bọn mày ạ! :)) hum nay mẫu hậu tao về quê thấy mấy con bò thả rông, liền mua lun về nuôi, cả thảy có 4 con, :)) bảo là nuôi bò lấy tiền cho tao đi học! :)) hay ko?
chẹp, bố mẹ tao có vẻ quyết tâm cho tao vượt biên rùi đây! :-?
he he he nhưng mah nuôi bò thế này thì đến bao h mới đủ tiền, mẹ tao cũng bit thía nên đang định mua nốt cái hồ cá với một đàn vịt + ngan để nuôi! :-|
choáng nặng!

Này!
mới có 2 ngày tao ko vào thôi mà tên tao thù lù cùng 1 đống lông lá j thế kia? 8-} Mà tình hình là chú TÚ khá thật nhể,làm 1 phát chủ đề cho bọn ngu si kia nó ngồi câu,mà chủ đề lại là LÔNG của đại ca mày thì hơi bị động chạm đấy thằng oắt kon ạ! :-? X(
Vào viết bài nhìn thấy user name của con Mèo chói lòa: :guitar: :guitar: MY_ TÉO_ IN_ US, :drummer: :drummer: kinh đây,kinh đây!Sao, đã thấy anh nào đủ nhu cầu đáp ứng tiêu chuẩn bảo lãnh cả nhà mày vượt biên chưa mày?????????/ :-/ :)) xin lỗi vì ko kịp đến farewell party của mày, chúc V.Kiều Mỹ sống vui vẻ bên đó nha! :x

CHào anh chị! Năm nay các anh chị làm buổi giao lưu 2 lớp được không?

Đây rồi :D
Mai là sinh nhật Trinh Tuyển ,lên HAO chúc mừng bạn cái

HAPPY BIRTHDAY TO ĐỒNG BÓNG

À,tiện nói thêm ,ID của con Tuyển là dongbong_ams @yahoo.com :))

:)) có thật đấy là ID của nó ko??? :D
anyway, happy birthday to Tuyển ( mà nó có vào đây đâu nhở 8-| )
@ em Hồng Anh : vụ đấy khỏi lo em ạ, chắc chắn sẽ có thôi, năm ngoái bọn chị cũng thế mà :x

bít ngay mà, ko phải lăn tăn đâu bé kưng ạ, vụ này có người còn nhiệt tình hơn chị em mình b-)

mèng ơi bạn ở đây rất là sung sướng,ở nhà có đủ cả bố mẹ anh em hớ hớ,thằng con trai trông đẹp trai vật vã,kô xấu như mình nghĩ.
@Trang:host của tao tốt lém hé hé,ăn ở sung sướng,cần j thì người ta mua cho hết :)) :d.bao giờ trường mày vào học?
oài ,bên nay đi học vui hơn ,được chọn môn mình thích,toán thì cực dễ,ặc mấy phép tính trong phạm vi bọn mình học lớp 6 hahahahahahahahahhaah

quên mất chưa chúc mừng sinh nhật bạn Tuyển của chúng ta,sinh nhật vui vẻ nha Tuyển,tao nhớ... bác Tuyển wé hehhehehehehehehehhehe

tình hình là cả nhà chọn số đẹp post bài nên anh đây cũng phải bon chen chút cho nó vui hớ hớ,số 2222 đẹp đấy chớ?:)) :D :p

trùi ui!!
thằng đấy đẹp trai lắm hả mày, cho tao xem pic với hehe, có gì nói tốt về tao nhé :))

oài,chính vì xem pic của nó nên tao mới nghĩ nó xấu hix
hehehehehe nói tốt về mày á?mơ đi em
kiếm thằng khác nhá há há

thật ra ở trường tao cũng có nhìu anh đẹp rai lem hehehehehehehehehehehe
bao h may wa tao chơi tao giới thiệu cho khứa khứa

oài Bư ơi cho tao cái trang web may down film Full House về heheheheh
trước khi sang đây bạn đã xem hết roài nhưng mà vưỡn muốn xem lại :)
@somebody:hehehehehe bạn thánh mẫu bảo chẳng nhớ tớ nhưng mà tớ bít bạn ý rất rất wan tâm đến tớ,còn gửi mail hỏi thăm với dặn dò nữa :) thanx :X,à cho gửi lời hỏi thăm bạn Quỳnh nha

Đùa, bọn này hình như ko biết YM với AIM hay MSN là j, cũng ko biết cái đấy dùng để làm j nhỉ... :)) :p

2 đứa sang đấy chụp ảnh e nào xinh nhất trg nữa, lâu lắm ko nhìn mấy e tây nhớ phết. :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên