Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
dạo này tao bận quá nên chắc cũng chẳng có thời gian để vào đây đọc bài với pót bài nữa, hic :((. tao đi học bên này cũng được nhưng cực bỏ cha, đầu óc lúc nào cũng phải hoạt đông liên tục ( vì suốt ngày nói tiếng anh mà) lạy trời đừng quên tiếng viết :p). bọn ở trường bên này cũng friendly, nhưng tao mới đi học được 2 ngày nên cũng chả có mống bạn nào, học mà thời gian trôi qua nhanh vãi , hình như lúc nao mới đi học cũng vậy hay sao í. ko sao, khi nào tao học vượt bọn nó sẽ thông báo để toàn dân việt ăn mừng :))

@téo: hehe bai 2222 tao cuỗm mất của mày rùi :))

mày xui rồi mèo ơi, hồi trước tao lên bọn nó cũng rủ nhau lên theo hehe, số tao còn đỏ chán :p

P ơi, tình hình là cái kiểu viết chữ màu xanh là bản quyền của ai thế nhở?? :-?
@ ALL: Có ảnh mới của tao và MO rồi,hi vọng bọn mày sẽ lác mắt :)) :> .Đang xét duyệt chắc phải mai mới có ,NHỚ VÀO ALBUM XEM NHÉ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :)>-
@TRANG + MÈO: tao định post ảnh bọn mày lên đây,tao báo trước là như thế,ko thik + ko đồng ý thì tao vẫn post b-) ,hé hé :))

Chỉnh sửa lần cuối:
à,hôm nay tao vừa ngồi tập viết 5 trang tiếng trung tức là 10 mặt 8-} ,Bọn mày cứ nhìn vào gương mờ của tao mà noi theo.... :)) Thực ra bạn P bạn í vừa đi Tàu về,toàn xì xồ 1 dống tiếng tây ( Tây châu á :)) ) như kiểu tiếng INDO mà mình trót phán là tiếng MÔng Cổ,nên để khỏi mang tiếng là nhà thiếu muối i-ốt,tao đành vác cái mặt si độn này đi học vậy 0:)

@ Thư : làm j` có cái luật lệ nào là bản quyền màu sắc hả ? Bạn thích màu nào thì bạn chọn thui mừ..........:D
@ bố : hehe... bố nói như thế là đủ rùi. Còn phần trên bố có hiểu đi chăng nữa thì cũng....... :-$ , tự bố biết thui, nói ra làm j`, cho toàn dân thiên hạ nghe à ?????? :-/

Phương đi về khỏe không em ? :x Mà em có chuyện buồn thế? :) Chị tưởng sang đấy mấy anh giai Tàu hơi bị được cơ mà b-)

Cho bạn hỏi thăm con Téo một cái:D,ốm thế nào rùi ?

Con Bư có quả ava mới trông bắt mắt thật ;;);;) B-):D:))

Cứ tưởng con Trang chán câu roài,ai ngờ ... [-([-( [-x [-x

@ Vo : cái này là trường phái tả thực,lột trần bản chất,nhưng mà tao đang băn khoăn xem có nên đổi ko đây,vì theo opinion của 1 người thì trông : vừa sexy vừa ngu 8-} :))

@ chị Xu : em đi về mạnh khoẻ lắm chị ạ, thanks chị nhìu nhìu. Còn chuyện mấy anh giai Tàu hả, em chẳng thấy anh nào đẹp trai cả, xấu xí òm,.....Còn chuyện buồn thì vẫn là chuyện buồn mà thui,....chẳng liên quan j` đến mấy anh Tàu,.....

:)) Bư iu quý, kiểu post bài toàn 1 màu tao lấy trước rùi :)) Tự dưng vào VDO phát hiện có màu đẹp... bỏ qua HAO:)) Lâu lắm không post trong topic lớp mình, chết thật

hơ Phương về rùi à? 3/9 lại đi tập trung cùng lớp được hả? Hì vui há :) :* cái:)) < có ý cả đấy :))>

vì theo opinion của 1 người thì trông : vừa sexy vừa ngu
tao đoán được đấy :p
@ Mi : mày ốm sao rồi??? tao hay onl lắm mà có thấy mày bao h đâu??? 8-|
@ Trang : mày đi học rùi nên chả có ai chơi pool buổi đêm với tao cả :-s :(

mèng ơi
@Bư:trông nó ngu tợn,còn sexy thì.......trừ phi mày chụp bằng máy kĩ thuật số để thấy rõ tận lỗ chân lông thì mới đáng nói em ạ

@Trang:mày đúng đấy,cho dù ngồi trong lớp nhìu lúc thấy lâu lâu nhưng mà 1 ngày wa nhanh lắm.được nghỉ mày wa chỗ bạn chơi,welcome,bạn đỡ mất tiền vé máy bay đi thăm mày :))
thông báo với những bạn wan tâm đến tớ:wo khỏi ốm và đã đi học lại roài.cảm ơn đã hỏi thăm .i love that :)) :X

@ Min : hehe...... Phương hiểu cái :)) của Min rùi đấy....

@Bư:trông nó ngu tợn,còn sexy thì.......trừ phi mày chụp bằng máy kĩ thuật số để thấy rõ tận lỗ chân lông thì mới đáng nói em ạ
Chụp xa thế che dc nhiều khiếm khuyết.

:-? 2 con lợn này thik thấy quan tài đổ lệ hử?? b-) :-? /:) . Cả cái commend của kon mèo trong album nữa,mày cứ ngồi mà phởn đê.......... b-)
À,nhắn cả nhà vào album xem ảnh đê,có ảnh cái túi của tao chình ình ở đấy rồi.Oài,cho bọn mày mở mang thế nào là nghệ thuật :)>- :)) :-?

Cái ava của Bư trông hay muh,nhìn cái ava hơi bé vào album nhìn cái ảnh to thấy Bư thè lưỡi trông ngộ ngộ ;;)
Vừa vào xem ảnh mấy cái túi của Bư+ nơ của Mo ,công nhận là lớp mình khéo tay (hehe,vơ đũa cả nắm :> )
Dạo này toàn lên đọc mà ko chịu post bài ,tội lỗi tội lỗi ;)
@ Mèo:sao vừa sang đã ốm là thế nào ???? Tưởng thức ăn phù hợp ,khí hậu ôn hòa ,gia đình tốt bụng + 1 anh đẹp trai thì phải khỏe chứ huh???? [-( Ăn uống giữ gìn sức khỏe ko thì nhà người ta ko có xiền mua thuốc đâu đấy :p
Lớp trưởng về rùi,sướng thế...hum trước đi tập trung ko có Phương thế là lơp loạn xị (nhường nhau cầm biển lớp mãi ;) )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên