Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Công nhận,bọn hâm này cứ nhảy vào đây chat wa chat lại những chiện chả liên wan j đến anh em cả /:) ?! Thôi,thik j thì mời 2 chị dắt nhau ra Y!M mà chat nhá,rách ruột! :-s
To Mèo : xem fullhouse thì đầy,tiện nhất thì cứ vào box điện ảnh ở Hao này này, cái topic FH to thù lù ở đấy,mày chỉ cần làm theo chỉ dẫn thôi mày ạ! Tao nhắc mày đừng dại mà load hết 16 tập về,chết tiền bill ,tốt nhất là add vào playlist của Window Media í,thik tập nào thì mở playlist ra coi thoai,ok? :)>-
Còn lựa chọn 2 là vào www.tialia.com rồi vào phần film online í,tự mày mò đi,chịu khó tí mà,have fun!!!!!!!
P/s: sao thik thế mà trước khi đi ko mua DVD sang bên đấy mà ngồi xem? 70k cả phim /4 đĩa,rẻ thối ra,chứ xem online nó hay bị buffering lắm :-s

Bài trước của tao 2200 ,bây h mới để ý........ :>
Hôm wa đi bế mạc lớp làm vải của tao.ngoài MO + tao ra có mỗi Quỳnh đến,chán thế! Sản phẩm trưng bày đẹp lắm.Tao sẽ post ảnh sp của cả tao va MO lên đây cho bọn mày commend. Mặc dù tao biết là thể nào bọn mày cũng chê lấy chê để.......... :-s
Hôm wa đi xem Vệ sỹ bất đắc dĩ,phim nhắng nhít phết, còn có bài "16 going on 17" của MO + Q uỳnh ý.Tự nhiên mình hát theo trong rạp,làm anh zai bên cạnh quay sang nhìn trân trối với 1 ánh mắt ko biết diễn tả thế nào :(( ...
Nói chung là sắp hết hè rồi, tao chúc bọn mày làm nốt được những cái cần làm để vào năm học đỡ phải thở dài ngao ngán. TRẺ KO CHƠI VỀ GIÀ LẠI TIẾC, cứ theo tinh thần này mà học tập :)>-
Chào thân ái và quyết thắng :)) :)) :))

1 ngày chờ đợi mệt mỏi...........

Chán quá, tao ghét như bây giờ.................
à,bài trước là 2201 nhỉ,nhìn nhầm rồi,..........thôi ,từ nay tao sẽ lao đầu vào học.I swear :)) :)) :(( :(( :)) 8-} :eek: 8-} :-s :(( :(( :))

:)) con này định trả thù đời = cách lao đầu vào học à??? :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao đây rùi.
Đầu tiên chúc mừng SN ông Tuyển thân iu của cháu. Chúc ông thêm tuổi mới sẽ trẻ ra, khỏe ra và có thêm nhìu vợ nữa.
Hum nay trưởng nhà mình về rùi. Khiếp Phương cứ xì xô Chinese làm tao xí hổ vì chẳng hủi gì cả(ngại we').
Dẫu sao hôm nay cũng là một ngày khốn nạn không thể tả. Thức dậy lúc 5h sáng, mưa to khiến tao phá sản bít bao kế hoạch. Lại còn ko được đi SN Lam nữa chứ.
Buổi chìu đi khám bệnh phải ngồi chờ từ 3h->4h30' về nhà nằm vật ra thì Thu bảo SN Tuyển vui lém tao đâm ra tiếc ngẩn ngơ. Rồi lại còn vụ P1& hình như cả lớp Địa được lên ca sáng càng khiến tao lộn tiết. Tao bít lớp mình nhìu đứa mún học chiều như Đ.Trung và Ngọc...Nhưng sao bọn mày ko chịu hiểu học sáng có nhìu giáo viên tốt hơn. Nếu lớp 11 quen học sáng thì lớp 12 sẽ ko mệt rũ ra. Học chiều là điều tao ghét nhất trên đời, học thêm một năm nữa thì ko hỉu tao sẽ ra sao. Đã thế bố tao còn bảo lẽ ra từ đầu nên cho tao học CN hay A2 làm tao thêm bực mình.
Tất cả là do mồng một tháng này tao ăn thịt chó đây mà. Bây h cuộc đời tao toàn một màu xám xịt. Mong rằng cái tháng khốn nạn này sẽ qua nhanh đi.
À, mà năm sau tập quân sự có phải mặc áo bộ đội ko hả bọn mày???

Ko năm sau chắc mặc 3 lỗ đi dép cao su cho giống a bộ đội cụ Hồ. :))

Hì, mà quân sự có súng ống nhỉ, đùa sao ko cho lắp mấy súng xịn xịn hơn nhỉ, lắp súng hơi đấy nó mang mấy khẩu laser sang thì chịu thế nào dc. :((

mèng ơi bọn mày đúng là lắm chuyện,tao với con Phim lên HAO post bài cho bọn mày bít thông tin,tình hình là tốt roài,lại còn bày đặt kêu ca :))
oài bạn vừa đi học về xong mệt như thía mà vưỡn phải lên HAO thông báo tình hình nè,nhưng mà hình như không được hưởng ứng lắm nên hay là thui vậy ,Trang nhẩy :D
tao với may lên Y!M chat với nhau thui heheheheheh

Chan wa, tu dung lai khong go duoc tieng viet nua, chang hieu may tinh lam sao ? :(( Co ban nao co nguyen vong den nha Phuong choi ( nhan qua luon cung duoc, nhung ma qua khong to dau =; ), Phuong dang buon lam..... :(( Chang hieu why vua ve ma da gap phai chuyen nay.... that la dau long !!!!

hơ, em hỏi khó nhỉ??? tại vì ngoài cô Việt ra bọn chị chẳng học ai khác cả nên ko có ai để so sánh cả => cũng chả bít cô dạy như thế có phải là hay ko nữa, chỉ bít học tiếng Trung chủ yếu là cần phải chăm ( í ẹ 8-} )
@ chị yêu : hôm wa chị gọi điện cho em vẫn bình thường cơ mà??? có chuyện gì thế chị??? :-s

Ơ hôm 3/9 có đi đâu ăn ji sinh nhật bạn Trung ko???:D Chắc bạn ý trả tiền B-) :D:))

Các anh chị cho em bon chen tý. Hì hì :D
Năm nay em mới "bỡ ngỡ" bước vào lớp 10, có gì mong các anh chị giúp đỡ, được ko ạ? :D Hí hí

@ 2 em bỡ ngỡ: Thôi em ạ,với kinh nghiệm của người đi trước thì chị chân thành khuyên em nếu muôn nên người ăn học thành tài,muốn làm trò giỏi con ngoan ,thầy yêu bạn mến,người ngoàii nể phục thì tốt nhất em cứ chừa bọn chị ra, b-) [-x Thật đấy! Chị ở trong chăn nên mới biết chăn có rận, lớp chị ngoài 1 số thành phần vục đầu vào học ra ,còn lại trên cái box này thì rặt 1 lũ mục ruỗng cả roài, em đừng hi vọng j để rồi lại tràn trề cay đắng :))
Có 1 lời nhắn nhủ là đừng tưởng lớp 10 mà chơi được ,vào năm mới biết thế nào là bể khổ,nhất là học tiếng Trung thì em cứ ngồi xác định méo mồm trước đi là vừa, oai hơn cái là ra đường xủng xà xủng xoẻng 1 tí dù có sai hơn nửa thì vẫn gọi là biết cả tiếng tây lẫn tiếng tàu,thế thôi.Chấm hết em ạ, nhìn chị đây này ,oai xoài oai,quên hết rồi,nhục lắm cơ!!!!!!
@ All : các chú xem anh làm phát dọa thế này đã đủ tiêu chuẩn chưa????? :)) ;)
Bài này là bài 100 của tao đấy,nhin sang bên trái kìa.......Cuối cùng thì cũng là 1 số có 3 chữ số :)) Nhục thật! :((

Chỉnh sửa lần cuối:
mày cẩn thận, dọa thế các em chạy hết, bọn con trai lớp mình ko sơ múi được gì lại thù mày suốt 2 năm trời bi h đấy :D
cơ mà chị ý nói đúng đấy em bỡ ngỡ ạ :D. nhờ bọn chị giúp đỡ thì chỉ có mà hỏng người :D

Thư ơi, có dọa các em ý thì cũng phải từ từ chứ. Các em ý mới chân ướt chân ráo vào lớp 10, đang lâng lâng sung sướng vì mình đỗ Ams thì lại làm cho các em 1 quả bịch từ trên trời xuống đất ( khéo lại xuống đến âm phủ cũng nên ).

Lớp mình add hộ tao nick mới nhé,nick cũ bị hơng of roài :mal15081989 B-) thanx nhiều

Hix..bố ơi, sao lại chơi ác con như thế ? :-/ Con đã cố tình viết tiếng Indo để không ai hiểu mà, bọn nó còn hỏi con là tiếng Mông Cổ à ? Bây giờ bố làm lộ hết của con rùi..... :(( :(( :(( May mà bố chỉ biết có mỗi thế thui, phần trên không hiểu đúng không ????? ;;)
saya cinta kamu selamnya là i love u 4ver. selamnya là 4ever. :x

oài mình toàn lên cái h mà chẳng đứa nào lên cả,buồn ghê cơ
lên HAO được mấy ngày mà chẳng thấy có chuyện j thú vị cả :(
oài hum nay phải nghỉ học vì bị ốm ,lên HAO thông báo để mọi người bít còn hỏi thăm chớ hớ hớ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên