Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ko đi rừng đâu, bẩn lắm :-s
sao Tú cứ thích gây thù chuốc oán thế nhở??? b-)
Bư nhà mình ức chế quá ko chịu nổi rồi :)), mày thấy tao sáng suốt chưa??? hum nay bọn tao đi học Nghiêm buổi đầu tiên nè :p

Sáng nay chỉ vì con hà chi ốm ko đi học được,lớp thiếu tiền học của mỗi mình nó,thế mà lão mạnh đuổi hết bọn tao về vào lúc 6h3o sáng_ vùa chân ướt chân ráo đến nơi,ngoài trời thì mưa giông gió giật...........Tao là tao cú thằng cha thần kinh này lắm rồi,tởm lợm,loại người ở đâu ra mất hết tư cách,chỉ vì mấy đồng bạc mà bán ré lương tâm,thương thay cho những cái đầu như thế!!!!!!!!!!
Chửi là chửi thế,nhưng hôm sau vẫn phải lạy lụp để theo học cái thằng cha thần kinh í,nghĩ mà thấy cuộc đời này giá trị đảo lộn hết cả,chả biết đằng nào mà lần....................

Nhục thế, tao mà là mày cãi nhau với lão ý một trận xg bỏ luôn éo thèm trả tiền học nữa, dạy chắc chó j đã ra j mà làm cao, mới nghe kể về lão này thôi mà đã thấy vớ vẩn rồi.

:(( Dù đã cố gắng nhưng Min ko thể nào theo được cái topic lớp mình:(( Mất 2 tuần ko coi :(( Thành đứa lỗi thời rùi, mà với tốc độ post của con Bư với ...nhiều đứa nữa thì càng bất khả thi. Có đứa nào rảnh thì tóm tắt lại hộ cái
À, My lên đây rùi à? Mấy hôm chẳng thấy My ol gì cả, gặp mỗi anh trai iu quý thui ;) Ở khác nhà hả? Vừa đọc cái bài nhắc đến tên My đã thấy My ốm rùi. Khỏi chưa thế??? Nhà ở đó vui chứ hả? <nếu đã nói rùi thì chịu khó nói lại nhá, Min hơi lười đọc lại từ mấy trang trước lắm>
Hơ, hôm nay đó mọi người học Mạnh à? Ức nhỉ? Quây oánh chít lão đi <bạo lực! :))> Tức hộ mọi người...x( Hình như mưa to lắm đúng ko? Min thì ngủ say chẳng bít gì :D nhưng mà nghe mọi người kể lại thấy ghê ghê... Chắc lúc đấy Min đi học thì đứng :(( ở ngoài cửa nhà ông ý mất :((
@Phương: IU Phương :x Có mỗi Phương hiểu bạn ;)
À, coi 1 tẹo Full House ở đây :)) Preview iu anh Bi nhứt :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhục thế, tao mà là mày cãi nhau với lão ý một trận xg bỏ luôn éo thèm trả tiền học nữa, dạy chắc chó j đã ra j mà làm cao, mới nghe kể về lão này thôi mà đã thấy vớ vẩn rồi.
Hơ, hôm nay đó mọi người học Mạnh à? Ức nhỉ? Quây oánh chít lão đi <bạo lực! > Tức hộ mọi người...x( Hình như mưa to lắm đúng ko? Min thì ngủ say chẳng bít gì nhưng mà nghe mọi người kể lại thấy ghê ghê... Chắc lúc đấy Min đi học thì đứng ở ngoài cửa nhà ông ý mất
Thanx nhìu bọn mày đã bức xúc hộ tao :)>- ,iu các bé quá :x
Min à,hôm nọ lên VDO thấy bài của mày mà tao chói hết cả mắt,hồng thì cũng vừa vừa thôi,ko lại thành thần kinh đấy mày.....Lúc đấy định post 1 cái j đấy nhưng mà lại đang dùng username của đứa bạn nên thôi.. :-s Đừng vì cái màu đồng bóng ở bên đó mà quên box lớp mình nha mày ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
để Ngọc tóm tắt hộ Min nhá! toàn là câu bài + khiêu khích lẫn nhau, trêu con Bư, rùi còn có cả một trang là của con Téo với con My ngồi chat với nhau! :D có thế thui! ko có j đáng quan tâm! :D

:(( tao vừa đi học Nghiêm về thấy tương lai ảm đạm quá, bây h mah ko tăng tốc học thì năm sau Toefl chuyển sang phiên bản mới thì chỉ có nước đi học Ietsl thui :(( thế là ko đi Mỹ đc rùi :(( mah nói thật là tao chưa từng care tới cái chuyện học TOFEL này, cứ nghĩ là đợi đến năm nay học là vừa, nào ngờ?! :(( bit thế này thì phải học cả Nghiêm cả Mạnh cho chắc ăn!
:-? lớp Mạnh còn chỗ ko? :D cho tao nhảy vào với Bư ui!

năm nay đi rừng thì chắc chỉ mỗi Bư thik :p :))
nhưng mah đi rừng thì lại đi rừng Cúc Phương ah? thoai, đừng đi, mệt lém, lúc nào cũng phải chạy đua với vắt + vô số các loài hút máu bit bay khác! :( ghê lém! với cả ở đó làm j có cái bathroom cho tử tế đâu! tao đi đâu là phải có cái bathroom tử tế, ko đầy đủ nhưng mah cũng phải sạch sẽ. Ở trên đấy thì đào đau ra bình nóng lạnh với bồn tắm? Bư có bit ? :))
đi lên núi cho nó trong lành, thông thoáng, hay tốt nhất là đi lên đồi thui, để đỡ phải leo núi! :D kiếm cái nhà nghỉ hay khách sạn xịn xịn ngồi đàn đúm, ăn chơi nhảy múa vừa vui vẻ, vừa an toàn! :D

To Phương: :D, ơ, xóa rồi hả con? Không sao, bố ghi lại rồi :D (sau này tống tiền):D
To Ngọc: Ủa, người ta gọi mày là Ú ah? Tên hay thế :D
(Bon chen 1 tẹo)

Con Ngọc bây h học Mạnh thì đã muộn roài [-( bác ý đã tuyên bố giải tán lớp :)):))

:eek: ô, giải tán rùi à??? sao lại thía, tưởng lão ý chỉ đuổi về 1 buổi thui chớ??? hum nay sau khi học 1 buổi ở nhà Nghiêm, tao quyết định chuyển sang thi ielts :| ( nếu như con Ngọc cũng nghỉ, còn nếu ko thì tao ráng học tiếp xem sao :| ). ko phải thầy dạy chán đâu, nhưng mừ lớp đông quá, cứ như cái lò luyện thi ý, ko có bàn mà ngồi, phải kê vở lên đùi mà viết 8-}. thực ra từ đầu tao đâu có ý định học toefl, nhưng tao đã sai lầm nghĩ là thi toefl ko phải viết essay nên mới học, ai ngờ... :((. thía thi toefl khó hơn hay ielts khó hơn??? 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Công nhận, tới lúc mình thi TOELF thì gay thật đấy! Từ năm 2006 là có cả thi nói nữa rùi, thang điểm mới, cang ngày càng khó...Khéo phải chuyển wa học IELTS thật...
Hum nay đi học Nghiêm buổi đầu 8-} Ngồi 2 tiếng rưỡi học không có bàn, lúc đứng lên hoa hết cả mắt...Cũng may là 1 tuần học 1 buổi thôi. Đc cái phòng học cũng sạch sẽ, cũng điều hòa, hơi đông một tí, nhưng mà yên lặng...
Thế bọn học Mạnh lại bị giải tán rùi à??? Có cần chuyển wa học Nghiêm ko? Lúc nãy về tao thấy có thông báo sắp mở lớp mới đấy...Học thứ 7 từ 2 rưỡi đến 5h thì phải.. Ơ chết, thế thì vào năm học ko học đc nhỉ...Sorry chúng mày :">

@ Khồn : ai bảo thích ăn thì bạn chỉ có quà ăn thui.... :) mà ăn nhìu sôcôla thế thì đau răng là phải, đã thế còn ăn vào buổi đêm....
@ bố : bố định tống tiền con thật đấy à ? Con không sợ đâu...:D
Mọi người à, Phương không thích đi rừng đâu, đi chỗ nào chứ đi rừng thì bạn ở nhà.....

Ô, tự nhiên rừng rú j thế? :-/ Đang bàn chuyện đi tham wan à? Uhm, nếu đi thì là tầm cuối tháng 10 đúng hông nhỉ? Lúc đấy đi biển thì ko đc nữa rùi, đi rừng thì đang mùa mưa, vắt viếc bọ biếc kinh lắm.... Đi Ba Vì uống sữa đi :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Tofle sắp cả viết luận với nói nữa rồi, thi j cũng thế cả thôi. :))

@Phương: Ng iu chưa có quà đâu đấy nhé :-? B-)

Òa !
bi h là 4 h sáng . trời ạ ! gặp được con My Téo được 10 phút thì nó lại out ra ngoài xem phim , bỏ bạn bè 1 thân 1 mình => buồn ( gọi là giữa đêm khuya váng vẻ hiu quạnh bạn một mình ngồi đếm trăng sao ) hờ hờ
to mọi người : cứ yên sờ tâm là box mình sec ko có thêm tao với danh nghĩa là 1 fisher đâu , bạn ngây thơ trong sáng , ko biết câu bài là jì , bạn chỉ post bài chất lượng cỡ ISO 9002 trở lên thui . híe híe .
Oáp ! bạn ngáp nhưng ko ngủ đ.c , đành thế zậy , chào các bác nha . iu các bác trong lớp mình nhiùe nhiều !
Bye bye

Đặng Thu Phương đã viết:
@ Khồn : ai bảo thích ăn thì bạn chỉ có quà ăn thui.... :) mà ăn nhìu sôcôla thế thì đau răng là phải, đã thế còn ăn vào buổi đêm....

:wThế này là thế nào? tại sao con Khồn lại ăn hết chocolate rùi? P bẩu là cho Ngọc rùi cơ mah! P đưa cho Ngọc rùi Ngọc chia cho con KHồn là đc, bi h P đưa cho nó thì nó ăn hết của mọi người rùi còn j nữa? [-(

Trần Thế Phong đã viết:
To Phương: :D, ơ, xóa rồi hả con? Không sao, bố ghi lại rồi :D (sau này tống tiền):D
To Ngọc: Ủa, người ta gọi mày là Ú ah? Tên hay thế :D
(Bon chen 1 tẹo)
Mày là thằng nào, đã bon chen vào đây rùi lại còn lắm điều! ko phải ai cũng gọi tao là Ú đc đâu.

Nguyễn Thanh Loan đã viết:
Ô, tự nhiên rừng rú j thế? :-/ Đang bàn chuyện đi tham wan à? Uhm, nếu đi thì là tầm cuối tháng 10 đúng hông nhỉ? Lúc đấy đi biển thì ko đc nữa rùi, đi rừng thì đang mùa mưa, vắt viếc bọ biếc kinh lắm.... Đi Ba Vì uống sữa đi :x

Nhất trí! lên Ba vì đốt lửa trại, ko phải leo núi, ko khí cũng đc, nhưng mà tao thề tao ko uống sữa nữa đâu, mấy hum nay ngày nào tao cũng phải uống 4, 5 hộp sữa, sắp chit vi sữa rui đây này, ai thik uống thì đi vắt sữa bò, hay sữa dê mah uống :))

wThế này là thế nào? tại sao con Khồn lại ăn hết chocolate rùi? P bẩu là cho Ngọc rùi cơ mah! P đưa cho Ngọc rùi Ngọc chia cho con KHồn là đc, bi h P đưa cho nó thì nó ăn hết của mọi người rùi còn j nữa?
Ôi dào cái kon này, P chỉ đưa cho tao phần của tao thui mà, có đưa cả phần mọi ng đâu...Chưa j đã lo hết phần. [-( Mà tao vẫn còn trong tủ lạnh đây nè, mấy hum đau răng có dám ăn nữa đâu. Mày ăn ít thôi, chocolate béo lắm đấy.... mấy hôm đã không đi tập rùi, ở nhà còn tống chocolate vào mồm thì có mà 3 hum lên 3kg >:)

Mày là thằng nào, đã bon chen vào đây rùi lại còn lắm điều! ko phải ai cũng gọi tao là Ú đc đâu
Thế này theo lời Nghiêm nói thì là không dc quyền tự do ngôn luận, không đc nói lên sự thật, những j mình nghĩ :))

Nhất trí! lên Ba vì đốt lửa trại, ko phải leo núi, ko khí cũng đc, nhưng mà tao thề tao ko uống sữa nữa đâu, mấy hum nay ngày nào tao cũng phải uống 4, 5 hộp sữa, sắp chit vi sữa rui đây này, ai thik uống thì đi vắt sữa bò, hay sữa dê mah uống
Nhưng mà Ba Vì đi 2 hum thì cũng chán, chả có j mấy mà chơi...Hay là đi giống mọi ng, wa Ba Vì chơi chút rùi lên Thác Đa, hay là wa Thác Đa chơi chút rùi lên Ba Vì ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên