Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhất trí! lên Ba vì đốt lửa trại, ko phải leo núi, ko khí cũng đc, nhưng mà tao thề tao ko uống sữa nữa đâu, mấy hum nay ngày nào tao cũng phải uống 4, 5 hộp sữa, sắp chit vi sữa rui đây này, ai thik uống thì đi vắt sữa bò, hay sữa dê mah uống
:)) con này toàn uống sữa hộp nhựa hình cái hồ lô màu sắc sặc sỡ của trẻ con ý :)). cơ mà hum trước nó cho tao uống thử, ngon phết :|
Nhưng mà Ba Vì đi 2 hum thì cũng chán, chả có j mấy mà chơi...Hay là đi giống mọi ng, wa Ba Vì chơi chút rùi lên Thác Đa, hay là wa Thác Đa chơi chút rùi lên Ba Vì
đi thế này thì mệt lắm, mấy đứa bị say xe có mà chết, còn chơi bời làm sao được nữa... đến nơi chưa kịp hết say thì lại đi tiếp 8-}

Phạm Ngọc Mai đã viết:
:)) con này toàn uống sữa hộp nhựa hình cái hồ lô màu sắc sặc sỡ của trẻ con ý :)). cơ mà hum trước nó cho tao uống thử, ngon phết :|

kệ tao ! b-)

tháng 10 ở Sapa có tuyết chưa nhỉ? :-/ :-? đi đâu xa xa một tí đi :D lên miền ngược đê:D nghe nói bạn Nhí có em gái người dân tộc ở trên ấy muh, hỏi thăm thử xem có chỗ nào đi chơi đc ko?

Lên Tuyên Quang Cao Bằng j đấy ngủ lại 1 đêm, nghe nói người dân tộc trên đấy hiếu khách lắm, ngủ lại là ng ta cho con gái nằm cùng. :))

:D bạn vừa có cái máy tính mới chat sướng cả tay! :)) b-) mặc dù là đồ second hand nhưng nếu ai nhìn thấy thì cũng tức nổ đom đóm mắt vì ghen tị! :))

đi thế này thì mệt lắm, mấy đứa bị say xe có mà chết, còn chơi bời làm sao được nữa... đến nơi chưa kịp hết say thì lại đi tiếp
Thác Đa với Ba Vì gần nhau mà, ko mệt đâu.

bít ý đồ của Trung roài, nghe nói gái Tuyên Wang Cao Bằng xinh lắm:D
Con gái Tuyên Wang hình như nổi tiếng da đẹp, trên đấy thời tiết mát mẻ nên đứa nào da cũng sáng mịn =P~ .Nhìn ngon phải bít... b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thanh Loan đã viết:
Con gái Tuyên Wang hình như nổi tiếng da đẹp, trên đấy thời tiết mát mẻ nên đứa nào da cũng sáng mịn =P~ .Nhìn ngon phải bít... b-)
Câu này đáng lẽ ra phải để Trung nói mới đúng...Khồn mà còn thế này thì.....

Lại lên Ba Vì ah:( ko đi Ba Vì đâu :-s Lên đấy ko có j chơi chắc lại toàn đi chụp ảnh với mấy con bò sữa :-? Sao mọi người ko có hứng đi rừng ngủ nhà sàn nhỉ???? Mấy anh chị Nhí đi rừng về chụp ảnh cả lũ nằm với nhau vui lắm mà ,đi thử cảm giác phiêu lưu tí :>
.............Nhưng nếu phần đông mọi người ko agree thì thôi vậy :(
Ah,Nhí chỉ bít sơ sơ 1 em trai ở Điện Biên j đấy thôi,còn Tuyên Quang với Cao Bằng thì chịu :| (đứa dốt địa như mình cũng chẳng bít mấy chỗ đấy nằm đích xác ở đâu nữa 8-| )
Ngọc ú ,có máy mới thì phải khao Nhí chứ ;) khi nào đi tập trung mang mấy hộp sữa hình hồ lô màu sắc sặc sỡ cũng đc :x :*

Hôm nay đi xâu toòng teeng rồi,hê hê,vui thế :)) Nhưng mà hình như 1 bên ko đúng huyệt ,hơi đau :-s
Bây h là 11h,tối nay papa mama ko về,định onl đêm nhưng lại phải cho kon Tấm đi ngủ,kịp mỗi post bài....
À,theo như mấy cái offline thì tối nay có 2 mặt trăng,tao đang cố giương mắt ra nhìn,ko thì 270 năm nữa chết rồi ko xem được
Welcome Vanh nha! :x
@ DÓi: việc tao nhờ mày í mà,plz help me immediately!!!!!!!!!!! :((

Tại sao ông trời lại độc ác thế nhỉ, mình đâu có làm j` sai cơ chứ, mình ghét ngày hôm nay, chưa bao h thấy tồi tệ như thế này........ :(( :(( :((

oài mấy ngày roài hổng lên,đọc bài toét cả mắt
@Trang:2 ngày đầu tao cũng chưa có bạn đâu,nhưng mà còn có con bé tao ở cùng nó giới thiệu bạn cho,nhưng mà chỉ gọi là chào hỏi xã giao thui
mấy ngày sau bạn đi học,tham gia vào các hoạt động của bọn nó,thía là mấy đứa nể tao mới chít chớ,chúng nó tự động ra chào hỏi,làm wen :)) sướng vãi,bi h vưỡn chưa nhớ hết tên bọn nó đây :))
nhưng mà ngày nào đến trường cũng được chào hỏi nồng nhiệt,SƯỚNG :)) :D
cố lên,bi h tao mới bít sống ở đây là phải thể hiện hết khả năng của mình thì mới có bạn :)) ít ra mày phải cho chúng nó thấy bản lĩnh của mày
à mà bà chủ nhà mày thía nào?có tốt o?

oài đứa nào cướp mất bài 2222 của tao?:(( mấy ngày bận học o lên mà đã .....:((

á à ra là con Phim,mày hãy đợi đấy,trù ẻo cho mày ...o có bạn hehehehehehe
hơi độc ác,tất nhiên là chỉ đùa thui

mọi người di chơi nhớ chụp nhìu ảnh post lên cho tao với con Trang xem với nhá há há há:)) :)) :)) :))

Con gái Tuyên Wang hình như nổi tiếng da đẹp, trên đấy thời tiết mát mẻ nên đứa nào da cũng sáng mịn .Nhìn ngon phải bít...
sau này đi tuần trăng mật lên Tuyên Wang :|

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Mai iu quí : Thanks em nhìu vì đã an ủi và ở bên chị những lúc như thế này... nhưng mà sự thật thì vẫn ở trước mắt........chị chẳng hiểu mình đang nghĩ j` và bây h phải làm j` nữa..... :((

wen mất chưa kể với mọi người hum nay vừa đi chơi về,wa Mc Donald ăn bét nhè,tối nay đi restaurant ăn tiếp :)) :)) sướng vãi ạ
mai đi church roài về nhà có party sướng
@con Phim:mày có hay mở party với bà già mày ở cùng o?:))(trả thù wả cướp mất bài 2222 :)))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên