Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dạo này con Téo spam kinh quá [-( [-( có 1 tối tao ko lên mà đã bị cách mất 2 trang :)):))
Tình hình là cứ bàn xem đi đâu đi,bàn chán chê vào năm lại ko cho đi thì vui :DB-)

Hoàng Như Ngọc đã viết:
@Phương: Ngọc sẽ gửi cho Phương bài Gloomy Sunday nếu Phương ko đủ dũng cảm để tự kết liễu cuộc dời .....:)) :D chắc cũng chưa đến mức đó đâu nhỉ, Phương còn có bao nhiu bạn bè ở bên cạnh cơ mà, ah mà Phương còn chưa gặp cả lớp để thăm hỏi, động viên + tặng quà China cho anh em đâu nhá!:))
Không hiểu cái bài Gloomy Sunday là cái quái j` nhỉ ??? :-? :-? Sao lại nói là : "nếu Phương không đủ dũng cảm để tự kết liễu cuộc đời" :-/ Hehe :D.....nếu Ngọc có ý định cho Phương nghe baì đấy ;;) thì ..... sẽ không nhận được quà made in China đâu........ :))

Hoàng Như Ngọc đã viết:
Con Téo với con Trang ko có quà China của lớp trưởng nhá :p >:)
Trang với My ở Mỹ thì cần j` quà của Phương cơ chứ !!! Quà China làm sao mà sánh được với USA's. :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay tớ được thưởng thức bài rock chim sẻ(????) do bạn Ngoc gửi....... :))

Con Ngọc năm sau đi, năm nay học thì muộn rồi. Hay là mày đi Sing cho đời nó tàn :))

Hôm nay Xu gọi điện thoại buôn với tớ ( 1 tiếng thì phải ???? )...hehe theo lời Xu thì Xu muốn lập 1 hội T2 ( T bình phương ý mà ! :) ). Có bạn nào muốn gia nhập vào hội không thì đăng kí với Xu nha ! ;;)
À, mà con trai không được bén mảng vào đâu + bạn nào không biết đến LOVE là j` thì cũng không được tham gia.......:D

oài oài ứ bít đâu ,lớp trưởng phải gửi quà sang đây cho anh em chớ o chịu đâu

chuyện là thế này ,sau khi buôn xong với em tớ_tức Phương ,thấy em no' xuống tinh thần kinh quá ,tao quyết định lập hộ 'tê bình phương";;),có gì chị cùng thăm thú giang sơn, đàm đạo việc lớn,thi thoảng thì mượn rượu giải sầu giải sầu,coi bốn bể là nhà :D .Đại khái thế ,cho đời vui thôi mà :D
Là vậy ,ai muốn nhập hội đi cùng không ?(girls only:D)

hi`
Tao bi h mới thấy được kĩ nghệ câu bài của lớp ta ! thật đáng kính nể . chẹp chẹp , thất vọng vô sờ cùng
forum mà như cái phòng chat trả lời chậm vậy , tao yêu cầu ( mặc dù biết tao ko có quyền gì ) yc là bọn mày nên để chuyện riêng ra bàn sau riêng với nhau nha có chuyện gì vui vui hay hay kể với cả lớp là ok , chứ nói thật ko sợ mất lòng là chuyên riêng của P ko nên than thở giữa forum như thế , ai lại đi post bài qua lại nói + kể cứ như là muốn cả lớp biết . ( hôm nay tao đang down => nói gì kệ tao , thế nha )
Ờ , còn con My téo tao kiến nghị là rất lười viết thư . chỉ chịu khó lên đây câu bài thui àh .
chán ghê !
ko nói nữa ko thì bọn mày bảo tao điên nói năng linh tinh . bye

ít ra cũng phải bít T2 nghĩa là gì đã chứ??? nói rõ hơn đê. nhỡ lại là "thèm trai" thì chít :"

Chỉnh sửa lần cuối:
tao thấy mày hơi khắt khe đấy Vanh à. đây ko phải là topic chung cho cả trường, cũng ko phải topic chung của cả khối, chỉ là topic của lớp mình, là nơi để những thành viên trong lớp tâm sự, để mọi người gần gũi nhau hơn, hiểu nhau hơn. tại sao lại ko thể kể những chuyện buồn của bản thân lên topic cơ chứ, nếu như việc đó làm cho người ta cảm thấy khá hơn, cảm thấy được chia sẻ nỗi buồn??? Trang với Mi cũng đang ở xa, ko phải lúc nào online cũng gặp bọn nó, nên post bài là cách tốt nhất để biết tình hình của bọn nó, bọn nó có chat chit 1 tí thì cũng có sao đâu, cho đỡ buồn mỗi khi nhớ nhà thôi mà. mày cũng thế, mày có thể tự do nói những gì mày muốn ở đây, có ai phản đối đâu, mọi người luôn luôn lắng nghe và thấu hiểu mà :D
iu lớp mình nhìu :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Phan Thanh Xuân đã viết:
chuyện là thế này ,sau khi buôn xong với em tớ_tức Phương ,thấy em no' xuống tinh thần kinh quá ,tao quyết định lập hộ 'tê bình phương";;),có gì chị cùng thăm thú giang sơn, đàm đạo việc lớn,thi thoảng thì mượn rượu giải sầu giải sầu,coi bốn bể là nhà :D .Đại khái thế ,cho đời vui thôi mà :D
Là vậy ,ai muốn nhập hội đi cùng không ?(girls only:D)
Hehe :D Trong hội này đã có Phương và Xu rồi !.Mọi người nói thế nào chứ sao lại đoán là : thèm trai, tìm trai hay thèm tiền.....( Phương đâu có như thế chứ ! [-( [-( ). đoán lại lần nữa đê............. ;;)

1 buổi tối đi chơi buồn tẻ|-) , lần đầu tiên trong đời ghét đi shopping như thế ! :(( Mêt ơi là mệt, chỉ ngồi chờ mẹ chọn.....bây h mới hiểu nỗi khổ của các ông chồng mỗi khi đưa vợ đi mua sắm :))

Lê Vân Anh đã viết:
hi`
forum mà như cái phòng chat trả lời chậm vậy , tao yêu cầu ( mặc dù biết tao ko có quyền gì ) yc là bọn mày nên để chuyện riêng ra bàn sau riêng với nhau nha có chuyện gì vui vui hay hay kể với cả lớp là ok , chứ nói thật ko sợ mất lòng là chuyên riêng của P ko nên than thở giữa forum như thế , ai lại đi post bài qua lại nói + kể cứ như là muốn cả lớp biết . ( hôm nay tao đang down => nói gì kệ tao , thế nha )
Đằng nào thì cả lớp cũng biết đó là chuyện j` rùi mà, viết như thế thì có vấn đề j` cơ chứ ( Phương cũng đang down mà ), chẳng qua là Phương thấy buồn,......muốn xả stress thui.... :(( :((
Sau này có lẽ sẽ không có dịp onl mà câu bài nữa...... |-)

Vanh noi' hơi gay gắt rồi đấy mày .Mày thử xem box của A1 xem ,post bài rất dài .Chất lượng thật nhưng mày thích thế hơn hay thích đông vui như thế này hơn ?
Nói thật có nhiều đứa cũng hay vào xem nhưng ko co' gì mà post ,đóng góp vài câu thì sợ bị nói là câu bài ,viết dài thì ko viết được---->làm trò gì?

Còn chuyện của Phương ,Phương muốn giải tỏa cho những người quan tâm tới Phương ,thì Phương mới viết thế và mọi người mới viết lại , ai cũng có quyền đấy cả.

Thế thôi!Done nhé? Vấn đề này đừng cãi nhau nữa,cho qua được rồi chứ ?:D

@ Phương :sori vì nhắc đến tên của em hơi nhiều :x

...mọi người nhanh thật,mới từ tối wa đến tối nay đã nhảy mấy trang rùi :>
Rừng rú hay biển xanh hay thảo nguyên hay đồng bằng j đi nữa ,ah,dù có đi đến " chân tờ rời góc biển" mà có cả lũ cùng đi là ok :x :*

Hội TT là hội tủm tỉm ;) (ko đúng thì cũng tủm tỉm 1 cái xem nào ,chẳng có cái icon nào cười tủm tỉm cả :> )Nhí hay cười nhăn nhở nên chắc ko đc làm hội viên rùi :( Ko sao,làm bạn thân thiết của hội cũng đc ,nào mọi người ,cười tt cái nào :x

Nhiều khi rơi vào tình trạng ko định nghĩa đc nên hành động cũng ko kiểm soát đc ,nên mọi người cố hiểu và thông cảm cho nhau nhé :x

Mèo spam ít thui ko thì các ban mod xóa ko kịp :>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên