Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:| nghĩ lại thì tao cũng chẳng có kỉ niệm nào đẹp cả :-s. mùa đông trời rét, ngồi cạnh nhau... ấm cúng... ko có :|. mùa hè, đi với nhau dưới những tán cây, hoặc chơi ở 1 chỗ nào đó... cũng ko có :|. mùa thu, lá vàng rơi... thật là lãng mạn... cũng ko có :|. mùa xuân, trời xanh và tràn ngập ánh nắng ấm áp... cũng ko :|. ôi, hạnh phúc thật ngắn ngủi :((. số tao lận đận đường tình duyên mày ạ :|

bọn này bệnh à?tự dưng post toàn chuyện sến,nghe điếc lỗ ...:))ặc lậy mấy hồn lướt nhẹ tôi nhờ

Phạm Ngọc Mai đã viết:
:| nghĩ lại thì tao cũng chẳng có kỉ niệm nào đẹp cả :-s. mùa đông trời rét, ngồi cạnh nhau... ấm cúng... ko có :|. mùa hè, đi với nhau dưới những tán cây, hoặc chơi ở 1 chỗ nào đó... cũng ko có :|. mùa thu, lá vàng rơi... thật là lãng mạn... cũng ko có :|. mùa xuân, trời xanh và tràn ngập ánh nắng ấm áp... cũng ko :|. ôi, hạnh phúc thật ngắn ngủi :((. số tao lận đận đường tình duyên mày ạ :|

Hố hố, nghe kon nầy nói tâm trạng phết nhỉ :-? Tự do cũng có cái sướng của nó. Bù lại bà đc buôn đt với bất cứ thằng nào bà mún, đc tán bất cứ ai bà thik, đc làm mọi thứ bà mún,...:D
Kỉ niệm đẹp là do mình tạo ra, không có kỉ niệm với ny thì có kỉ niệm với bạn bè...Mới 16t đầu, vội đêck j? Bà làm như sắp xuống lỗ đến nơi, xong ngồi tiếc nuối quá khứ ý [-x

Hưng ơi, ko bít Hưng đã post những gì, nhưng Mai chỉ muốn nhắc Hưng là lần sau trước khi định nói ra 1 điều gì thì chịu khó suy nghĩ 1 chút nha, bởi vì những cái Hưng nói ra có thể vô tình làm người khác buồn đấy, đụng chạm đến nỗi đau của người khác đấy. Mai chỉ nói thế thôi, còn làm hay ko là tùy Hưng :*

Ơ bay h mới để ý thấy Dói điểm chất lượng 12 cơ à???:O:O=)):D:p

Hố hố, nghe kon nầy nói tâm trạng phết nhỉ Tự do cũng có cái sướng của nó. Bù lại bà đc buôn đt với bất cứ thằng nào bà mún, đc tán bất cứ ai bà thik, đc làm mọi thứ bà mún,...
Kỉ niệm đẹp là do mình tạo ra, không có kỉ niệm với ny thì có kỉ niệm với bạn bè...Mới 16t đầu, vội đêck j? Bà làm như sắp xuống lỗ đến nơi, xong ngồi tiếc nuối quá khứ ý
nhưng tui chỉ thích có 1 người duy nhất thui 8-|
mà tui cũng chỉ nói thế thôi chứ có phải ngồi tiếc nuối gì đâu, đời còn dài :)). còn kỉ niệm với bạn bè á??? 8-|. toàn uýnh nhau với bà 8-}

Thì tất nhiên bà mong có 1 ng duy nhất rùi, nhưng đâu phải mún là có...Lúc đến thì sẽ đến thui. Bi h cứ enjoy life đi đã...Bà cứ điên cuồng đi tìm, rốt cuộc đc thằng này lại quay ra thằng khác...chả đi đến đâu cả [-x Tính xem từ hồi lớp 9 đến h có bao nhiu ng rùi.

thứ 7 tuần này lại tập trung rùi! :D thứ 2 tuần sau là khai giảng rùi! :D sắp đi học rùi! :D rạo rực, rạo rực! :X háo hức, háo hức :D

Làm ơn đừng bình luận cái ảnh như ngỗng ỉa trong album của tao nữa! :(( :((
Một ngày bình thường,như mọi ngày...........................
Hè chỉ còn lại 3 ngày nữa......................................................................

Lại sắp phải tập quân sự roài nhỉ :| Nghĩ đến năm ngoái vẫn còn thấy ghê :-SS
Tao chưa may quần đồng phục nữa, khai giảng chắc vẫn quần cũ roài, đã thế để tập quân sự xong mặc quần mới cả thể :D

đang ngồi học tự nhiên nghe thấy bảo ở louisiana có hurricane nghĩ ngay đến cảnh con mèo kô có nhà ở há há :)) tự nhiên thấy thương bạn. tao đang học cắt cỏ bằng cái mày mà ngồi lên lái như ô tô í, thú lắm mày ạ

con Trang Phim kia,bạn mày còn ngồi lù lù ở nhà post bài lên HAO mà mày dám bảo bạn o có nhà ở.mày cô đơn lắm hả?:))sướng chưa?ai bảo trù ẻo bạn o có nhà ở?
nói cho mà bít thành phố tao ở(Baton Rouge)ở ngay cạnh thành phố bị bão lướt wa(New Oleans):)),ở chỗ tao chỉ mưa thui,chả bị làm sao cả.tao cao số lắm mà :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên