Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bư bây h dùng chữ đỏ phong cách Nhí hả???
Tình cờ thoai,kiểu " xanh xanh đỏ đỏ cho iem nhỏ ló mừng" chứ tao có ý định bắt chước j ai đâu?? :-/ .Hối trước xài màu xanh nhưng bây h thì ko còn ton sur ton với signature nữa nên phải đổi!Lần sau mày cố gắng post bài mà ko có tên tao nha Tú! :|
Buồn tình lắm,.........chán ơi là chán........

Bư ui! mày chỉnh font màu khác đi đọc đỡ đau mắt.
:)| hum nay tao ngồi chat hoài, chán wé.

em gọi Trúc là cái gì thế Meo?/:)
anh nghe không rõ./:)

tình hình là chỉ còn 19 ngày nữa anh về nước mà đã không muốn gặp nhau rồi sao?/:) :-s

Này, sao tao chả thấy cái ảnh ngỗng ị của con Thư đâu cả nhể?
Ú lại để ava cũ rùi à....Sao không để ảnh anh Kwon Sang Woo hum wa tao kiếm đc ý...Đẹp thế còn j? Đẹp hơn Bi với con khủng long của mày

@ MN: spam enough? :-/
@ Những đứa trong này đi học Mạnh: mai ,2-9 , vẫn 6h30 as usual nhé, :-s ,thôi,coi như được ra đường sớm xem mấy anh bộ đội 1-2-1-2 còn j. :)) ,cái này thì khối bạn Việt kiều Mĩ thèm thuồng í chứ :)) ;)
@ Hưng : 2-9 mày móc ở đâu cái áo SIDA trông đỡ ghẻ ghẻ 1 tí đem tặng Mạnh đi kìa.ko để bác í áo SIDA ,quần tua rua rách nát,dép lê hồng loẹt quẹt thấy mà thương! =))

8-} Mẹ Ú ơi, mẹ đổi ngay đi cho con nhờ... kinh quá...[-(

mày nhiễu sự wé! [-( tao để ava đấy để mày hết ý kiến ý cọt!
thoai, nghĩ để cái ava này nó tưởng mình les thì chit, đổi cái khác:d

các bạn spam kinh quá [-x
hehe, hum nay là 1 ngày cực kì trọng đại đối với tao... tao đã thực hiện được ước mơ từ hồi bé xíu ... đấy là... nuôi mèoooooooooooooo :x. mèo tây đấy, iu ơi là iu, đứa nào thích thì đến mà chơi :x.... hehe, có mèo rùi, tao dek thèm zdai nữa Ngọc ạ :p. iu mèo nhất trên đời :x :))

Nhà tao cũng có mèo đấy ;;) :p :)) Ngày mai đi học Mạnh rồi :|

:)) sule = sun lé = xe lún or người vừa sun mắt vừa lé :)). tại hồi trước bọn tao toàn kẹp 4 đi chơi => xe lún hết cả. chỗ thì ít, mắt thì phải tia police => người sun mắt lé :))
4 đứa đấy là : tao ( mèo ), Khồn ( gấu trúc ), Thanh ( Sói ), Hà Minh ( chân voi :p ) => lập thành cái zoo :D

Cái máy tính nhà tao ,khởi động 7 lần mới lên mạng được .Lòng kiên nhẫn của bạn rất có giới hạn ,dạo này lười quá ,nghĩ đến cái máy phò hết muốn lên :(

Lâu lâu đã thấy lớp mình viết được nhiều thế này rồi :D

Tại sao cứ hiểu sai về hội TT thế nhỉ ? Đã bảo là để lên tinh thần cho em nó rồi ,ai bảo chúng mày nghĩ là ngồi ôm nhau khóc mà nói thế huh ? Sau 3 tháng đi tu ,bạn đã đắc đạo rồi :->,bây giờ vui vẻ yêu đời lắm ,cấm đứa nào ăn nói vớ vẩn nghe chưa B-)

Ầy,mỗi lần ol là mỗi lần khó khăn ,quyết định viết nhiều một chút :D
Tự nhiên tao lại muốn đi học quá, nghĩ đến 2 năm nữa có muốn đi cũng không đựơc ,thấy cứ buồn buồn :(( .Năm lớp 11 ,12 ,cả 1 quãng đường chông gai ,mà dạo này điệp khúc "sắp thi đại học rồi đấy con ạ "của mẹ tao bật lên với tần suất càng ngày càng dày đặc :(( .Cầu chúa phù hộ con tai qua nạn khỏi :D
Ah ,tao sắp đi học lớp Trung cô Việt ,có những đứa nào học ở đấy nhỉ ?

anh spam cái gì hả em./:)
anh mà phải spam hả em Thư./:)
nghe buồn thế, số bài viết cũng hack được mà em./:) thành nghề xừ nó rồi.
à vào đây thông báo cho em Lê Hưng là em Lê Hưng cũng gọi Trúc là 1 cái gì đó(tự đọc lại).em cũng sẵn sàng tinh thần nhà cháy vào ngày 20/9 đi./:) (dạo này nhiều cháy nhà quá /:) )
thông báo cả cho em Thanh là gunbound đã khởi động việc gửi đồ lại.em muốn có đồ gì dưới 200N lại có cho em. /:)

oài,mày mua mèo roài hả Dói :))?:))mày còn 1 con mèo to tướng đang ở bên Mỹ đây này:)).à,chụp ảnh mèo đê roài gửi cho tao,tao sẽ post ảnh bạn đi chơi cho mà xem :))
khé khé,con Bư lé lại nhắc j Việt Kiều Mỹ ở bên này đấy?
bộ đội Việt Nam vừa xấu vừa quê,đếch thèm Bư ạ,chắc là chỉ có bạn Bư lé chuộng mấy anh bộ đội nhà quê đấy thui cả nhà nhỉ :))
tình hình là tại huricane,lắm người đến thành phố tao we,thế là lại được nghỉ ngày mai cả nhà ạ.thía đấy,bạn nghỉ 4 ngày,đi học 2 ngày roài lại sắp sửa nghỉ 4 ngày nữa,đời sướng vãi ạ
con Ngọc dạo này điên nặng,mày ngộ Hàn Quốc hả em ?nhớ mua đĩa Full House roài mang đến nhà tao ngay nhá :)),bố mẹ tao sắp gửi đồ cho tao roài.thía nhá :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên