Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oh my goodness bi h tao mới để ý chất lượng bài viết của thằng Mỡ là 18 đấy.ặc ặc bái phục.
@ Trang Phim:mày dạo này học hành bận đến nỗi o có thời gian lên post bài cơ à?cái trường ở Kansas của mày tên là j thía?học hành ntn?mày có bạn chưa?:):))

Điểm của bạn Đăng còn là hai mấy cơ mà, tớ là cái thá giề :))

oài :D V/v đi Sing gì gì đó, em có nhỡ nhời, xin anh zai tha lỗi :D Vâng, đi Sing thì tốt, học giỏi, về kiếm nhiều tiền, ok? :D

Nguyễn Trà My đã viết:
con Ngọc dạo này điên nặng,mày ngộ Hàn Quốc hả em ?nhớ mua đĩa Full House roài mang đến nhà tao ngay nhá :)),bố mẹ tao sắp gửi đồ cho tao roài.thía nhá :))

Đồ mèo béo ú tham lam, chửi bạn điên nặng roài lại bắt bạn mua đĩa cho mày! /:) xí, còn mơ nhá! :p hum nay 2-9 chả ai mở cửa hàng mà mua cả, mà bạn cũng hết xiền roài, mày phải thương bạn với chớ!

Chỉnh sửa lần cuối:
Lày!P do bị uy hiếp đã xóa cái ảnh ngỗng ỉa đi rồi nhá,các chú hết đường bêu riếu anh!Hè hè :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Hôm nay 2-9 đi học ,đi 50m lại xuống đi bộ 100m.Khổ lắm ,đường nào cũng chắn,chả hiểu duyệt binh với diễu hành lắm thế làm cái dek j ko biết. Đang ngồi học Mạnh thì nghe thình thịch bên tai,ông í chạy ra ngoài xem xét 1 tẹo rồi vào phán 1 câu ( ngu vãi lúa) : CHẮC LÀ BẮN PHÁO HOA! Điên à,ai lại đi bắn pháo hoa vào lúc 7h sáng thì cho chó nó xem [-x ,tha hồ mà rõ nhé :))
À,tối nay tớ được đi ra bờ hồ xem bắn pháo hoa 8-} 8-} với bố mẹ đấy các cậu ạ, vinh dự và tự hào biết bao! Có phải ai cũng được thế đâu :)>-
mai đi tập trung rồi, trời nắng thế này tập tành mà làm j nữa....................

Ah ,tao sắp đi học lớp Trung cô Việt ,có những đứa nào học ở đấy nhỉ ?
ko bít nữa nhưng yên tâm ,ko có Shui đâu! :| :>
bộ đội Việt Nam vừa xấu vừa quê,đếch thèm Bư ạ,chắc là chỉ có bạn Bư lé chuộng mấy anh bộ đội nhà quê đấy thui cả nhà nhỉ
Chết chết,nhầm,mèo thì chỉ thik mấy anh Việt kiều cửu vạn bên Mỹ thôi, nhỉ mèo nhỉ? Mai sau có lấy được anh nào thì chỉ cần gửi về cho tao cái áo hàng hịu ở bển là ok rồi,khổ lắm tớ có wen mấy ai được đi Tây bao h đâu! :-s
anh spam cái gì hả em.
anh mà phải spam hả em Thư.
vâng ,thì em cũng biết anh đâu phải người bình thường /:) Hô 1 cái là có bao nhiêu em đến ôm ôm chân lạy lụp chứ việc j phải cãi nhau dọa đốt nhà với mấy đứa trẻ ranh,anh nhở?

Chỉnh sửa lần cuối:
brochure :)) bơ chua :)) :)) :)) :)) :)) :)) Kinh thật đấy Bư ạ. Sounds GREAT :))

Lớp học thêm Trung mah có shui thì wo đã ko vác xác đến học!
bi h có: tao, Dói, Thu, Kiều Anh, Mo, sắp có thêm bạn Xu! :x

À,tối nay tớ được đi ra bờ hồ xem bắn pháo hoa với bố mẹ đấy các cậu ạ, vinh dự và tự hào biết bao! Có phải ai cũng được thế đâu
Bư ơi càng ngày mày càng biểu hiện cái sự nhà quê của mày ra đấy :)) :p
ặc ặc, lại còn "cậu - tớ" nữa chứ, nghe nói ở nhà mày cũng đọc truyện suốt ngày => triệu chứng "shủi" [-x

oài rất tiếc Bư ạ,ở chỗ tao o chẳng có thằng Việt Kiều cửu vạn nào :-<,chán thía chứ lị,toàn mấy anh tóc vàng mắt xanh thui
à mày bảo mua DVD Full House ở đâu thía ?chỉ chỗ cho con Ngọc để nó còn mua roài gửi cho tao :))
thía nhá

oài thằng Hưng mỡ trở mặt nhanh vật ạ,tao chỉ công nhận đi Sing sướng mỗi đoạn vé máy bay rẻ,gần nhà,muốn về lúc nào cũng được
ặc,cứ nghĩ đến việc ngồi 25 tiếng trên máy bay để về Việt NAm tao đã thấy hãi roài :-<hix hẹn các bác 5 năm nữa mình gặp nhau nhá,tao hết hạn hộ chiếu thì tao về làm hộ chiếu luôn 1 thể :))

Nguyễn Trà My đã viết:
à mày bảo mua DVD Full House ở đâu thía ?chỉ chỗ cho con Ngọc để nó còn mua roài gửi cho tao :))
thía nhá
[-( cái con này, tao đã bẩu là tao hết xiền roài cơ mà, mày chả bit thương bạn j cả! 8-} mày đòi cả bộ DVD Full House thì tao lấy đâu ra tiền mà mua?

:(( con Dói lấy mất ảnh bé Bi roài:(( tao đã bảo là tao độc quyền Bi-rain rùi cơ mà!

Ợ hôm nay SN thằng Trung tao mới Bowling lần đầu tiên :)):)) Quê quá B-)

@N: Thôi thôi,pass đê,linh tinh we', 8-| .em đâu có muốn chấp vặt từng chữ thế đâu???!!!! :-s :-s
à mày bảo mua DVD Full House ở đâu thía ?chỉ chỗ cho con Ngọc để nó còn mua roài gửi cho tao
DVD FH 4 hay 5 đĩa 75k hay sao í,nếu mày thik tao sẽ hỏi giúp cho,chúng mình là bạn bè mà.... :)>- ;)
Bư ơi càng ngày mày càng biểu hiện cái sự nhà quê của mày ra đấy
Dói à.,mày nên chuyển đối tượng phê phán về cái sự mà mày cho là nhà quê đi,khi mà mày đọc những dòng này:
Ợ hôm nay SN thằng Trung tao mới Bowling lần đầu tiên
brochure bơ chua Kinh thật đấy Bư ạ. Sounds GREAT
Tao thề là tao ko đọc thế,bố cái lão ,bóp méo sự thật, nhưng thôi,nếu mày thik vin vào đấy mà chế giễu tao thì tùy, /:) , for me, all the thíng i have said sounds Great!!!!!!!!!!!!!!! :)) :)) :)) ;) ;) ;)

Hôm qua đi ra chỗ Trấn Vũ xem pháo hoa,bon chen,người đông nhung nhúc,....... 8-} 8-} .Nhưng mà cái cảm giác mình đứng dưới đường mà pháo hoa bắn đập vào mặt rất lạ, :x ,ko hỉu sao vui lắm!Chỉ tiếc là ko có honey đứng cạnh, :-s ..=>.thiếu lãng mạn! Mà người ta bẩu lúc đấy ước j thì dễ come true,thế mà tao quên béng mất,ko thì tao đã ước mẹ tao cho tao tiền đi wax ,à mà ko,triệt lông vĩnh viễn roài :)) :))
Hôm wa đi ăn,gặp Nhí, trông cái tóc Nhí làm hôm wa hay lắm Nhí ạ! Nói thật đấy,chứ ko phải là ko muốn làm thánh mẫu tổn thương đâu! :) ;)

Sau 3 tháng hè trôi qua, hôm nay Phương được gặp lại mọi người :x ......vui lắm cơ !!!!! ;)
Phương thấy cả lớp mình ai cũng lớn hơn 1 chút, xinh lên 1 chút,còn có bạn béo hơn nữa ,:D.....còn cô Hoan thì từ lúc Phương gặp cô chỉ thấy cô toe toét cười, mong rằng vào năm học cô cũng thế !!!!!!!!! :x
Hôm nay ngại wa' cơ, bạn nào nhìn thấy Phương cũng thốt lên 1 câu : sao Phương xinh thế :">, thế này thì cả đêm nay Phương sướng không ngủ được rùi ( con gái ai mà chẳng muốn được khen xinh !!!!)....hehe....:D thankx mọi người nhìu nhưng mà Phương thấy mình vẫn thế mừh, có j` khác đâu nhỉ ???????? |-) Phương chỉ khác là tóc dài hơn trước nhìu thui, đến nỗi Phương trêu Quỳnh là Phương sang China nối tóc mà Quỳnh cứ tin sái cổ.......... ;;) :D, sao mà dễ tin thế ???? :-/ ( mà cũng không hiểu sao tóc nó lại dài nhanh vậy ???? :-? )

Hôm qua xem pháo hoa đông vãi lúa... ko bon chen dc phải lên tận cầu long biên... 8-}
Nhưng vẫn vui... :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên