Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ng ta chỉ cấm ở trườn thoai mah, chỉ cần qua cái hàng rào ra ngoài trường là... đc roài mah! :)| box lớp mình toàn mấy cái chuyện hôn hít với have sex ở trường, rồi chửa. [-( chán wé!
hum nay tao onl suốt từ lúc về, chả có j làm ngoài chơi pool! :)|

Hôm nay khai giảng rùi ,mai đi quân sự,1h chiều (giữa trưa nắng nôi ,khổ thân cả nhà wa' ).Tháo lắp súng ah??? Hôm nay Nhí về trường cũ ,mấy đứa bạn trường Chu còn bảo bọn nó phải mang chiếu đến nữa (ko hiểu lăn lê hay làm j nữa ).Đi quân sự xong 1 tuần chắc cả lũ phờ phạc ra mất ,đi buổi trưa nhớ mang mũ .Còn 1 tuần nữa ....

mang mũ thui à??? [-x. sunlight còn chưa chắc chịu nổi nhiệt, nắng như thế... b-). à lại còn đội mũ cối nữa chứ... úi giời.... 8-}

con Dói than vãn kí rì?nhà mày ngay gần trường,mấy bước là đến nơi,kêu ca cái nỗi j?:-<

vấn đề là đến trường là phải phơi nắng ở sân trường ấy, mày tưởng là tập ngay ah? [-x còn lâu nhá, còn phải ngồi ở sân nghe mấy thằng bộ đội ngọng líu ngọng lô, chưa đi đánh nhau bao h, nói lăng nhăng roài mới tập! giống ngày này năm ngoái ấy! :))

Năm nay tập lắp súng mà ko cho bắn ai, chán chit đi đc, ko bit có đc học cứu thương nữa ko? tại học cái đó còn có ích cho mình.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là chìu nay con Ú mang Ipod đi cho tao mượn nhá, ngồi nghe mấy ông bộ đội ca cẩm thì chết mất...Mà có sách báo truyện tranh rì thì tốt, không bít bạn Shui có bao h lên HAO hông nhỉ? ;;) Mượn mấy quyển....

Năm nay tập lắp súng mà ko cho bắn ai, chán chit đi đc, ko bit có đc học cứu thương nữa ko? tại học cái đó còn có ích cho mình.
8-} mày tính bắn ai hả Ngọc??? mún vô tù à??? b-). hình như năm sau mới học cứu thương, tao xung phong làm bệnh nhân, chỉ việc nằm 1 chỗ, ko phải làm j :x :D

Hôm nay định viết bài chửi Mạnh, lại thôi, đằng nào mình cũng phải học ông ý :D Chẳng hiểu phải làm thế nào để được ngồi trong cái lớp đấy nhỉ :-/ Làm thế nào để không làm ông ý ngứa mắt :-/ Tao đọc cũng đâu đến nỗi nào /:) Mẹ kiếp, hay là tao phải làm quả plastic surgery thay đổi mặt hay là cả đời ngồi trong lớp phải cúi mặt, ặc ặc. Cố một năm thì năm sau mọi người đều bảo ông ý sẽ dễ hơn :D Mong là thế :)
Dạo này mình ngoan quá :))

Phạm Ngọc Mai đã viết:
8-} mày tính bắn ai hả Ngọc??? mún vô tù à??? b-). hình như năm sau mới học cứu thương, tao xung phong làm bệnh nhân, chỉ việc nằm 1 chỗ, ko phải làm j :x :D

tao bắn mày, hoặc con miu của mày :)) mày cứ cho con miu của mày ăn 5, 6 bữa một ngày chắc nó béo lắm roài :)) bạn làm thịt tiểu hổ ăn >:)

Năm sau mày định làm bệnh nhân thì có màn hô hấp nhân tạo đấy :)) :)) :)) có trò hay để xem:)) :-? lớp mình có 5 thằng con trai ---> có cảnh hot để xem :)) :)) :)) vật nhau ra giữa sân trường để ấy :)) :)) :)) :))
/:) Dói xung phong làm bệnh nhân ah? :)) :)) :))

Ú đã viết:
hơ, thế tao có ipod hả mày?
Hix, lúc đấy hình như định bảo mày mang mp3, còn ko thì thằng ĐTrung mang Ipod...Chả hỉu sao nhầm thành Ú mang Ipod /:)

Mà con Dói làm bệnh nhân thì ai dám hô hấp nhân tạo???
Nếu nó đóng bị thương ở ... thì tao xung phong băng bó cho nó :D

Nếu nó đóng bị thương ở ... thì tao xung phong băng bó cho nó
ở đâu hả Khồn??? b-) [-x
tao bắn mày, hoặc con miu của mày mày cứ cho con miu của mày ăn 5, 6 bữa một ngày chắc nó béo lắm roài bạn làm thịt tiểu hổ ăn
nhìn thì có vẻ vẫn gầy, nhưng bế nó thấy nặng tay phết mày ạ, hum mới mua về nhẹ bẫng cơ :x
Năm sau mày định làm bệnh nhân thì có màn hô hấp nhân tạo đấy có trò hay để xem lớp mình có 5 thằng con trai ---> có cảnh hot để xem vật nhau ra giữa sân trường để ấy
[-x tao đã bẩu mày rùi, có màn đấy thì cũng chỉ là tượng trưng, học trên lý thuyết thui, ko có thực hành đâu mà hot với hiếc [-x

Hôm nay đi tập quân sự .Chẳng hiểu tao nhớ kiểu gì mà cứ nghĩ là 1 tuần chỉ tập 3 hôm,mỗi hôm đến 3h là xong ,đến nơi mới biết :((

Nóng chảy mỡ ,ngồi ngáp ngáp chờ hết giờ ,chép thì đứa có đứa không,cảnh tượng chả khác gì đi học bình thường .Tao thì nghĩ là mục đích của tập quân sự là lên tinh thần cho các em ,đại thể như là : vào năm thì các em cũng phải chịu thế này thôi ,chưa quen thì cố mà quen,ở đây đông vui rộng rãi thế này cơ mà ,còn có nhiều bạn bè mà chia xẻ:))
Thế,thế,...nhưng mà tao thấy cũng không tệ lắm :D ,dù gì cũng chỉ một năm một lần,mấy khi :D

hehehehe bọn mày thấy "SƯỚNG" chưa?ai bảo ở lại Việt Nam làm chi :)).
heheheh như tao bi giờ thoát khỏi cảnh đấy roài nè :)) sướng vãi lúa ạ :))
@con Ú:tao tưởng năm sau mày sang đây với tao,ai ngờ mày định ở lại nốt năm cuối để tập life-kissing :-<,oài oài chán mày qué.à ,mày đã mua đĩa cho tao chưa?mùng 10 bố mẹ tao gửi đồ sang roài :d ai ya ai ya cố lên :))
@Dói:"anh VINH"là thằng nào?dấu kín vãi ạ :)),mày cho mèo nhà mày đi thú y rút móng chưa?:))được mấy cân roài?:))nó bị đau bụng,đi ị lần nào chưa?:))
tao cũng thèm tiểu hổ lắm Ngọc ạ:)) bao h con mèo nhà con Dói lớn lớn 1 tí mày thịt roài gửi sang cho bạn nhe :D,đề nghị mày làm món thịt mèo khô(thay vì thịt bò khô :)))để giữ được lâu,bạn ăn dần
thía nhá :))

Hưng à,mày bảo papa (hay mama mày thì cũng ok) ngày mai ( thứ năm ngày 8/9/05, lịch âm là mùng 5 :) ) 11h30 đến họp ở nhà ông Mạnh nhé! Ông í bảo ko ai được vắng mặt đâu.ko là đá đít hết ra ngoài đường đấy! :-s (thực ra thì send offline cũng xong nhưng mà vào đây tí,cho có cái mà post,có bài mà câu,hìiiii.............)
Hôm wa đi tập quân sự chai cả mông, lại còn có cái chú lói cái giọng " đi mô cũng nhớ về Hà tĩnh" :)) ,đội thêm quả mũ cối trên đầu là dek nghe thấy j luôn...THôi ,nhưng mà tao thấy Xu nói cũng có phần đúng, tập thế này cho wen,cho ló có ko khí học hành, vào năm có j lại " Giờ lý chép hóa,giờ hóa chép địa,giờ địa viết Trung.." :> .....Riêng tao cả 2 tiếng ngồi xổm chơi đuổi hình bắt chữ :)) ( với Tú ngu và Trang béo) chờ đến khi bọn nó vỗ tay thì phủi đít đi về..........Ôi,tao thấy thương cho cái gọi là "Quyền và nghĩa vụ công dân" we' :| :))
Ảnh hôm qua chụp lớp mình í mà,đẹp nhỉ đẹp nhỉ! Mà tao có thấy có lớp nào có đâu??Sao lớp mình lại có ?? :-/

Ảnh hôm qua chụp lớp mình í mà,đẹp nhỉ đẹp nhỉ! Mà tao có thấy có lớp nào có đâu??Sao lớp mình lại có ??
hỏi ngu, chỉ có lớp mình chụp thì chỉ có lớp mình có chứ còn j nữa, còn mấy em lớp 10 nữa, xuống mà bảo các em ý cho xem ảnh :D

có anh Vinh hô hấp nhân tạo cho Dói được đấy em ạ.
ài dà, chuyện cũ ko nhắc lại à nha, mấy h rùi còn anh Vinh hả anh :D
@mai:vừa kiếm được 1 thứ cho em hay phết.^^
hĩ hĩ, cái j thế ạ, iu anh Nhật quá cơ :x, màu hồng anh nhá, em hông thích màu da cam đâu /:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên