Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ở cầu Long Biên thì chắc chỉ có mấy em nhà quê thoai:)) thằng Dunk Trung chả thèm đến mức đấy đâu! :))

oài oài,Bư ơi,chúng ta là bạn bè mà :))mày hỏi hộ bạn đi,o có bố mẹ bạn sắp gửi đồ cho bạn roài
chán chít đi được,
@ Quỳnh:hum wa tao vừa đi nướng bánh(cookies +brownies)từ thiện xong:)mệt vãi lúa,10h30 mới về được đến nhà,11h mới ăn tối,nhưng mà vui vui vì người ta cũng có bánh ăn như mình :))

Hôm nay vừa gọi điện chúc mừng sinh nhật Thành Trung xong .Nghe mọi người kể đi chơi vui quá ,kể cũng thèm :((
Hôm qua bạn cũng đi xem pháo hoa ,đứng trên sân thượng nhìn được 3 điểm bắn một lúc .Sướng !!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :D

Con Bư lại nổ súng trước nhé,tao sẽ quay về đề tài lông lá đấy [-([-(

hay đấy Vo,tao là tao cũng khoái đề tài lông lá lắm:))hehehehe
à mà con Bư vưỡn chưa đi wax hả em?

ặc chất lượng bài viết của thằng mỡ mà 18 á, mày quyến rũ mod phải kô mỡ :))

con ngọc hay bắt bẻ người ta, đánh thiếu có chữ sun mà... tao nghe đúng bản gốc con ạ, kô phải bản tiếng anh đâu

rain hát hay vãi luôn, lại còn đẹp trai nữa, ui....

con mèo phải hỏi tao là đã có bạn trai chưa hihi, tao9 trả lời luôn nhỡ mày hỏi là còn lâu em ạ ( bọn bên này bệnh vãi, 154 tuổi bắt đầu "ấy", toàn suốt ngày suýt có con, có đứa vác bụng bầu đi học??? uiiiii)

đầu tiên nhìn nick minh nhật chẳng biết là ai, clik vao chữ kí thấy ảnh khồn mình mới sáng đầu ra được 1 tí, hình như anh em minh có dịp chat với nhau rùi thì phải ( mình nhớ dai vãi)
đề nghị anh kô được vào đây tán các em nhỏ để các em ấy còn học hành nhá, anh về nhà nấu ăn cho khồn đê hihi

s z o m o r ú v a s á r n a p

--------------------------------------------------------------------------------

r e z s ô s e r e s s l y r i c s
Ôsz van és peregnek a sárgult levelek
Meghalt a földön az emberi szeretet
Bánatos könnyekkel zokog az öszi szél
Szívem már új tavaszt nem vár és nem remél
Hiába sírok és hiába szenvedek
Szívtelen rosszak és kapzsik az emberek...

Meghalt a szeretet!

Vége a világnak, vége a reménynek
Városok pusztulnak, srapnelek zenélnek
Emberek vérétôl piros a tarka rét
Halottak fekszenek az úton szerteszét
Még egyszer elmondom csendben az imámat:
Uram, az emberek gyarlók és hibáznak...

Vége a világnak!

--------------------------------------------------------------------------------

LITERAL ENGLISH TRANSLATION:

It is autumn and the leaves are falling
All love has died on earth
The wind is weeping with sorrowful tears
My heart will never hope for a new spring again
My tears and my sorrows are all in vain
People are heartless, greedy and wicked...

Love has died!

The world has come to its end, hope has ceased to have a meaning
Cities are being wiped out, shrapnel is making music
Meadows are coloured red with human blood
There are dead people on the streets everywhere
I will say another quiet prayer:
People are sinners, Lord, they make mistakes...

The world has ended!

gửi bọn mày 1 bản bài gloomy SUNday để thưởng thức, đứa nào chán đời cẩn thận đừng nghe nhá ( tao tiếc là tao đã nghe rùi)

:-? Có nên load bài này về nghe thử hông nhỉ? Tao đang iêu đời, nghe xong chắc không đến nỗi ra cầu Long Biên tự tử...:))

:)) @con Trang Phim:eek:ài,lâu ngày o lên mày spam lắm vãi Phim ạ.Mày cứ tưởng bở,ai hỏi mày có giai bên cạnh chưa đâu,vì tao bít mày khó lòng mà có được :)).ừ đúng đúng,ở bên này bọn nó ặc ặc,ở trường tao thì cấm chuyện have sex cho nên o đứa nào dám...ở trường thui,nhưng mà chuyện đẩy nhau vào tường hôn chùn chụt thì đầy rẫy,ngày nào cũng o tránh khỏi,vì ở đây thầy cô o có quyền tham dự vào chuyện yêu đương của bọn nó mà :))
trường tao mà có đứa nào bụng chửa đi học như trường mày á,bị duổi học thẳng cổ ngay từ ngày chủa cơ :))
oài,bài này tao post chất vãi

Toàn thấy chửa với hôn với have sex là chất lượng của mày đấy à. :))

:)) thằng Trung nói chí lý chí phở lắm! :))

ah mày lo cái vụ ở bõ 05-08 đê, có mấy em gái cứ post bài lên hỏi mày đấy! :)) :))

này,tao thông tin lên cho bọn mày nắm tình hình,nhất là cho những đứa đi exchange năm sau mở rộng tầm nhìn còn j nữa,o thích thì thui,sau này bạn chẳng chia sẻ thông tin nữa :(

:)) mày thông tin những cái đấy để bọ nó kéo nhau sang yêu đương à??? [-x. mà bọn nó sướng thật, tự do vãi lúa, ko như ở đây, lén la lén lút... /:) (ầy, nhưng mà tao ko nói về cái chuyện have sex đâu nhá, cấm là đúng rùi [-x )

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên