Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mày cho mèo nhà mày đi thú y rút móng chưa?được mấy cân roài?nó bị đau bụng,đi ị lần nào chưa?
ở VN làm j có dịch vụ rút móng mèo như bên đấy đâu, mà nếu có chắc cũng chỉ có mình tao dẫn con mèo nhà tao đến làm :|. hờ hờ, hum wa con Ngọc vừa nhắc tao là "mày cho nó ăn nhìu thế cẩn thận bị táo bón giống con mèo nhà tao", y như rằng hum nay miu nhà tao táo bón thật :)), hum trc cũng bị đi hơi lỏng 1 chút, hehe, nói chung nếm đủ mùi rùi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
để tao đoán nhé, mấy tháng nữa con Téo sẽ bị đuổi về /:) Chúc may mắn, mày có vẻ nhàn quá nhỉ, ở bên đấy mày làm cái gì /:) Vào năm học chưa ? Học hành thế nào ? Hay là suốt ngày chơi /:) ?

Chúc may mắn, mày có vẻ nhàn quá nhỉ, ở bên đấy mày làm cái gì Vào năm học chưa ? Học hành thế nào ? Hay là suốt ngày chơi ?
làm j mà xài xể nhau ghê thế mày......Đứa nào bên đấy chả thế,cứ đi thì khắc onl nhiều,có j đâu nhở?? :-/ ( Mèo cảm ơn Bư đê! :> )

Hôm nay tập quân sự,lại chả ra cái vẹo j..........Cuối h lớp còn 22 đứa,hụt mất 7 ku => trống trải! May mà có cái D500 của T.Trung ngồi 4 đứa nghịch chụp ảnh với nhau. T.Trung sau 1 hè sành địu dân chơi lên thấy rõ nhỉ, thay kiểu đầu "mái nhà" = đầu tỉnh thoảng có tí keo dựng dựng ,di động nhìn ngon tanh tách, ;) .......Thay cái xe đạp nữa thôi là ối em chết đứng chết ngồi :) ;) :)>- ...phải cái, D500 xịn thế thôi nhưng album mở ra toàn thấy chụp ảnh bìa vở với cả ảnh bàn thờ, 8-} 8-} ,khó hỉu thật!

Aja aja fighting!!!! còn 3 ngày nữa thôi !!!! :)>- :) 8-| :-s :(( :| :-? 8-}
Dạo này tao post bài dài vãi khủng :)) ,nhìn đấy mà học tập!!

Chỉnh sửa lần cuối:
À,mà sao box lớp mình dạo này toàn chiện chó mèo, sex siếc với cả táo bón ỉa chảy thế lày?? :eek: :-/ Chán các chú thế,pass đi chứ!!!!!!!!!!!!!!!!!

mấy chủ đề ấy có sao? :)| bọn nó thik bàn tán thì bàn tán thoai, cho nó vui, cứ bàn mấy cái chuyện học hành nghiêm túc thì ko phải là lớp mình nữa! :)|

Năm sau vẫn vui nhỉ, thầy Cử, Phức, vẫn lý hoá, văn cô Tú Oanh, anh thì mẹ NM, nghe nói cũng khắt khe nhg thôi môn này cầm cự dc... hì hì, cố gắng vớt vát tí rồi tách thôi. :))

Ai bảo nói mấy chuyện học hành nghiêm túc đâu nhưng cứ như thế này thì loãng toẹt. Mày xem mà xem ,cứ 1 đứa post lên 1 câu j đấy xong mọi người lại xúm vào chọc đi ngoáy lại, chả có cái vị j. Thế nên dạo này mới chả thấy 1 số đứa post như trước nữa, vì có post cũng chả biết nói sao??!! Sorry mày nếu mày thik thế này,tao chỉ muốn box lớp mình đỡ thiếu muối 1 chút ( theo ý kiến của tao thì là thế! )

:)) thú vị với tao :)). còn mày thì sao, hả cái đứa sinh cùng ngày cùng tháng cùng năm với tao??? hình như ngày may mắn của bọn mình ko giống nhau thì phải 8-|

Ai bảo nói mấy chuyện học hành nghiêm túc đâu nhưng cứ như thế này thì loãng toẹt. Mày xem mà xem ,cứ 1 đứa post lên 1 câu j đấy xong mọi người lại xúm vào chọc đi ngoáy lại, chả có cái vị j. Thế nên dạo này mới chả thấy 1 số đứa post như trước nữa, vì có post cũng chả biết nói sao??!! Sorry mày nếu mày thik thế này,tao chỉ muốn box lớp mình đỡ thiếu muối 1 chút ( theo ý kiến của tao thì là thế! )
khiếp mày làm j mà ghê thế, đang bức xúc à??? mọi ng` muốn nói trên trời dưới biển j thì mày cứ để cho nói, hết chuyện nọ đến chuyện kia, thế thì mới xôm đc chứ. bi h bảo mày nghĩ ra 1 chủ đề nào đấy để bàn tán thì mày có nghĩ ra đc ko??? lại chuyện tập quân sự chứ j, hay chuyện năm nay các thầy cô ntn??? mọi ng` muốn nói j thì nói cơ mà, có ai bắt phải "xúm vào chọc ngoáy 1 câu nào đấy" như mày nói đâu. mày nói thế, có đứa muốn nói j lại sợ bị kêu là thiếu muối, nhạt nhẽo, ko dám nói.....

này tao nói cho thăng Mỡ mở mắt ra nhá,tao đang dẫn đầu lớp toán đấy :)),các môn khác học hành hơi bị ổn,còn lâu chị mày mới bị đuổi về nhá,từ đầu năm đến giờ có mỗi 1 điểm B môn Fine Art thui nhá(hum đấy đi chơi chưa kịp học bài :))),còn lại toàn A thui.nhìn anh mà học tập
Cảm ơn bạn Bư.:))đúng đúng,tại tao đi roài cho nên muốn lên xem tình hình bà con thía nào thui,thằng Lê Hưng nói thía làm bạn dỗi roài đấy nhá,mày coi thường bạn vừa vừa thui :(.

@Khồn:mày ơi chắc bệnh mê giai đẹp ăn vào máu tao roài,thía mới chít chứ :)).tao quên chưa kể cho cả nhà hum đi máy bay từ Hongkong sang Los,mấy anh tiếp viên hàng kô thì cứ gọi là ặc ặc,đẹp giai miễn trê,mà trời xui đất khiến thía nào anh ý phục vụ đúng chỗ tao ngồi(thề với bọn mày,anh ý đẹp giai đủ độ để thằng em họ đi cùng tao khen nức khen nở :)))số tao may mắn :))
à,lại còn anh Kail dạy Sử nữa chứ,trẻ măng ạ,đẹp trai cực,cười tươi rói :)).nhưng tao o thích phần từ dưới rốn xuống(mông cong,giống con Dói :))).Năm nay là năm đầu tiên anh ý đi dạy,cực kì dễ tính:))(cấm nghĩ bậy bạ,bạn trong sáng,tình thầy trò :))) :)).tại tao sang muộn,mất bài,thía là anh ý miễn cho tao khỏi phải làm bài kiểm tra đầu tiên :)),lại còn bảo:"don't worry,it won't hurt your grade :))".iu anh ý nhất điểm này :)) ,cứ ai o bắt tao làm bài kiểm tra là tao iu tất :))

mèo ơi sao toán của mày bên ấy lại là như toán lớp 6 nhỉ? của tao như lớp 8,9,10 rùi?? khó hiểu ghê, hay là tại mày chọn, của tao là algebra II. bopnj mày ơi học bên này chỉ có khó môn american history với cả english: language art thui, học lịch sử vừa chán vừa khó hic.

tao sắp ốm đợt 2 rùi, chả hiểu tao làm cái trò gì mà ngày nào cũng chi ngủ 5-6 tiênmgs thui, tao kiệt sức?? mệt lắm

lâu lắm mới thấy Trang phim lên đây! chẹp, thương mày quá Trang ạ! Trước khi đi mày có cúng bái cẩn thận ko đấy? Người ta bảo có thờ có thiêng có kiêng có lành mà. :D
Mày ui học english là có phải học mấy cái tác phẩm của Shakespears ko? Tao là tao sợ nhất mấy cái đấy! :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Hợ, sao con Téo kể chuyện anh đẹp zai mà lại kể cho tao nhỉ??? Tao thì liên quan j ở đây ? B-)
Mà con Phim rảnh onl mà thấy tao thì gọi nhé...Tao có thứ hay cho mày xem đấy >:)

@Dói: Hê hê, cho bà xem để mất hết giá trị à? [-x
@Téo: Mày ko thik mông cong à? Đẹp đấy chứ :-s Nhưng tất nhiên là hông phải như kiểu con Dói :D
Nghe bẩu chiều nay học quân sự tục tĩu lắm...Ngồi xem bắn súng với ném lựu đạn :)) Tao đang định bùng tiếp, nhưng kiểu này phải cố mà đến roài :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái fantasy football thì cứ chọn đủ 11 thằng thôi, thiếu tiền thì phải bán đi mua lại. Mà ko cần phải chọn thằng nổi tiếng với đá hay ở ngoài đâu, chủ yếu chọn mấy chú tấn công, nhiều assist, cross các thứ. :D

oài oài, mấy chuyện đọc ko hỉu này yêu cầu ra ngoài nói nhá /:)
@ Anh Nhật : em cũng thích câu đấy mừ :-s, bao h kiếm đc câu nào hay hơn thì em đổi anh nhá :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên