Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:D lúc chán đời cả nhà hay làm j? uống rượu à?/:) hay đi nhảy?/:) có việc j ko hủy hoại bản thân ko? /:) chán quá! mún chit thì làm j nhỉ? đi tự tử à? tự tử thế nào nhỉ? làm thế nào để ko hủy hoại thân thể nhỉ? /:) uống thuốc ngủ đê! :D
hay:D
thực hành! :D
iu cả nhà! :-*

con Ngọc này bị làm sao thế, ko có chuyện j cũng kêu chán đời => pó tay 8-}.... thế này đến lúc có chuyện thật chắc mày tự tử quá /:)

*****, tự dưng lại lướt wa bài của thằng Lê Hưng,vưỡng thấy tức ạ,tao nói cho thằng Mỡ bít là ngày nào đi học về tao cũng lên mạng ,bạn đã phải chọn lựa giữa xem TV với lên net roài,mà mày nói thía quá bằng xát muối vào nòng bạn :))
@Trang Phim:toán của tao cũng là Algebra II,thường thui mà em,dễ ẹt.đúng là tao hóc mỗi đoạn American History với English III.Ngưng mà o sao,vì American History của tao có anh Kail dạy,o thể chán được :)),còn English thì ngày nào cũng phải về nhà đọc lại bài ạ,nhưng anh đây vưỡn sống tốt :)).tao làm bài tập mất thời gian nhất là AH với cả English.Đời còn đẹp chán :))
tao cũng chỉ được ngủ 1 ngày 6 tiếng thui :(,mệt vãi ạ,đành chấp nhận vậy,cuối tuần ngủ bù.thía nhé,bạn đi ăn tối đây,đói quá,vừa về nhà xong .
bibi

tao thề tao ko nghe cái bài gloomy sunday nữa, nghe xong thấy cái j cũng gloomy tuốt! đến khổ! :)|

Còn tao thề sẽ ko lờ đi cái cổ họng gào thét vì thiếu nước nữa......bây h họng đang sưng vù,viêm cha nó roài, nằm nhà cuốn chiếu,...chán vãi thảm! :(( :(( :(( :(( :((

tao thề tao ko nghe cái bài gloomy sunday nữa, nghe xong thấy cái j cũng gloomy tuốt! đến khổ!
:)) mày thấy chưa, người bình thường như mày nghe còn thấy khiếp :)). tao thật là sáng suốt khi quyết tâm ko nghe :x
Còn tao thề sẽ ko lờ đi cái cổ họng gào thét vì thiếu nước nữa......bây h họng đang sưng vù,viêm cha nó roài, nằm nhà cuốn chiếu,...chán vãi thảm!
:eek: cuốn chiếu hay là đắp chiếu hả Thư??? 8-| nói chung đừng có dính dáng đến chiếu, thảm lắm [-x
@meo : em giữ luôn câu đấy đi.anh bảo chị ý chuyển.chị ý có chuyển cũng chỉ loanh quanh nhạc Đỗ Bảo và Dido thôi ý mà.
thui em vừa có câu mới hay hơn rùi anh ạ :D :x

Hôm nay ngồi nghe giảng về luật quân sự xong , nói chuyện du học với bọn lớp mình ngồi cười đau cả bụng.Toàn lo học nhìu ko về nhà lấy chồng đc .Lúc đấy thấy bọn lớp mình trẻ con --> iu thế ko bít :x
Lớp mình những đứa nào đinh đi du học thế??? Tự nhiên Nhí muốn đi China học đây ;) Có Giang đi cùng rồi này :Dhix,nghe mọi người đi Anh 20000$ 1 năm thì ko có xiền đi đâu .
Mai đi hội thao ,thế là xong tuần quân sự ,tuần sau bắt đầu vào học rùi ,ko bít có xếp lại chỗ ko ???
Ah,từ mồng 9 đến 19 ở chỗ công viên j ở gần rạp xiếc có hội chợ ẩm thực đấy ,ai rỗi thì đi mà ăn 1 bữa tạm bịêt mùa hè :D

=)) CE ơi là CE < ko dám gọi là 11 Tr vì suýt nữa nói nhầm:))>
:(( bồ ui là bồ:(( mấy hum ở trường nhớ bồ quá:(( tại mấy hôm hình như dị ứng thời tiết hay sao mà người thấy lạnh ơi là lạnh:(( hồi cuối năm có hôm bồ đưa ra ngoài để về <!!!><???:mad:(
...
...
Anh Nhật cũng vào lớp em à???/:)

LH (page 120)Thằng rain này lần trước thấy trên vma. Hình như là đứa asia duy nhất được mời thì phải. Nhưng mà so với green day thì còn rẻ lắm [/quote đã viết:
mày được lắm Hưng... tao moi bài này từ tít mấy trang trước :|

Loan đã viết:
Này, sao tao chả thấy cái ảnh ngỗng ị của con Thư đâu cả nhể?
Ú lại để ava cũ rùi à....Sao không để ảnh anh Kwon Sang Woo hum wa tao kiếm đc ý...Đẹp thế còn j? Đẹp hơn Bi với con khủng long của mày
ảnh của Kwon đẹp thật, nhưng mà ko được nói là hơn ảnh Bi<ái, chưa bít cái ảnh Bi của Ngọc thế nào>
... spam:|

bồ ui là bồ mấy hum ở trường nhớ bồ quá tại mấy hôm hình như dị ứng thời tiết hay sao mà người thấy lạnh ơi là lạnh hồi cuối năm có hôm bồ đưa ra ngoài để về <!!!><???>
:)) thôi đê cô, hum trc thì cô bùng nửa buổi đi chơi với đồng chí Nhân, vứt cả mũ cối ở lại, để tôi phải khệ nệ vác về. hum nay thì lúc về thấy cô với đồng chí ý dung dăng dung dẻ trên đường Giảng Võ.... còn chối cãi ko??? [-x

Con Min dạo này chết trôi ở đâu bây h xác mới lượn về đến đây??? Chán mày thật!
Tao chết đây ,chết đây,Nước mũi cứ tong tong rớt xuống đùi thế này mai đi hội thao thế we' nào bây h........!!!!!! :(( :(( :((
@ Ngọc : hôm nay tao thấy mày chán đời rồi..........ai đời học quân sự lại cứ chúi mũi vào TOEFL,tay bấm Kim Từ Điển tanh tách,tao là tao sợ rồi đấy Ngọc ạ! :-s

:)| mi.e ngay hôm đầu đi học là đã phải học 3 tiết toán với 2 tiết văn rồi! :-s kiểu này vào trong năm chắc toi, nhất là lúc kiểm tra, cả hai môn mà đều kiểm tra thì học vào mắt à? [-( TKB kiểu này thì chit con nhà người ta roài còn j? xin đổi đi! :D đổi 2 tiết văn ngày thứ hai sang thứ ba như hồi xưa đi! để hai tiết anh sang ngày thứ hai :D có j còn bùng đc! :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên