Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ặc, tao có 1 sao từ khi nào í nhỉ, mà bài nào của tao cũng như cái bài này thì biết tại sao rùi hihi nhớ bọn mày quá

Phạm Ngọc Mai đã viết:
sao bà cứ thích đay nghiến vào cái vòng 3 của tôi thế nhở??? [-x tập thể dục nhìu cho ng` nó cân đối [-x
:)) Chả thấy cân đối tẹo nào, chỉ thấy mông với bắp tay bà càng ngày càng to ra...:))

Chả thấy cân đối tẹo nào, chỉ thấy mông với bắp tay bà càng ngày càng to ra...
hừ, ng` ta phải tròn trịa mới đẹp chứ, ai như bà, gầy đét, mỗi cái mặt là ko ai = [-x

con Trang với con Mi hay onl cùng lúc nhở??? toàn thấy bài của bọn nó sát giờ nhau, rủ nhau vào đây chat đấy à??? b-) :p

Tối thứ 7 đi chơi trung thu đi,đi ra chợ hàng mã cho nó có không khí ;) Hôm đấy chắc đông lắm ,dạo qua phố phường 1 tí rồi đi loăng quoăng nhé :x

Nhí cũng đang thắc mắc tại sao có 2 tiết địa 1 tuần rồi đây (lớp trung tiềm năng học địa nên các cô bồi dưỡng thêm để còn vào đội tuyển /:) )Nhưng chắc sẽ thay đổi sau nhỉ,thời khóa biểu này thì mệt lắm :((

Con dở hơi, bảo khoai ở big M ko ngon = bocha, hay mày về vn ăn bocha đê tao sang đấy ăn mac cho. :))

/:) Sang đấy để ăn khoai à :D
Bọn mày cố gắng học hành chăm chỉ vào, hôm nay đi học buổi đầu tiên cũng bt đấy chứ. :D Vào trong năm mong là cũng bt, :D Học kì này phải bố trí thế nào để được nhiều học sinh giỏi, tao chết Trung rồi :( Mong các bạn giúp đỡ. :D
Nhìn tích cực một tí thì năm lớp 11 là khá cool đấy. Không quá bận đâu :) Chẳng hỉu các môn có phảo đi học thêm không nhở ? :-/ Tao vẫn đang mong năm nay lớp mình đc làm dạ hội :)

kool j chứ, năm lớp 11 là khó nhất + chật vật nhất trong mấy năm cấp 3 đấy :((. hum nay là buổi đầu tiên, chưa phải làm bài tập j nên đương nhiên thấy bt rùi, mấy hum nữa khác ngay :((. nào nào, quyết tâm nào, ko nản nào.... /:) :((

mọi người ơi, thứ 7 họp phụ huynh, trong lúc các vị ngồi...... đếm tiền trong lớp thì bọn mình đi phá cỗ trung thu đê :x ăn uống ăn uống :x :D

:)) hum nay đi học thấy sướng vãi! :D
Tự nhiên đang ngồi học thấy cô Hoan cười với mình /:) tưởng j hóa ra gọi lên bảng làm bt :)) :-? mah đầu năm đã bị gọi lên bảng thế này xui xẻo lắm đấy! kiểu này lại phải học hành cẩn thận roài! :))

Trang ơi,mày khỏi phải hỏi làm j,bọn nó chỉ có 1 quyển American History thui,ở đâu mà chẳng như nhau :-<,tao cũng đã wen cách học lâu roài,thấy đi học vui vui :D
nhưng mà cái môn lịch sử khoai wa,phải học hành chăm chỉ(o phải tại có lão Kail dạy đâu nhá:D:)))bố mẹ tốn xiền cho đi học,học kém thì còn mặt mũi nào về VN nhìn bố mẹ nữa :D
cả nhà cố lên nhá ai ya ai ya cố lên

ặc con mèo nói cái gì thế đọc dek hiểu gì cả, mà mày ơi thằng đtrung đang thèm khoai M kìa hehe, tao với mày ca ngợi cho nó thêm thèm đê...
mà mày đang học những môn gì thế mèo, tao đang học algebra2 , american history, art, english, multi media, chemistry, anthropology ( hic các bạn ở nhà đang đọc chịu khó tra từ điển nhá, tao cũng kô biết dịch :p)
mà con mèo trường mày có prom kô( câu này hỏi hơi thừa), có date chưa em.

hầy hầy...............Bư đây!
Tình hình là ko hỉu các bác thế lào chứ iem thì iem thấy cái hành lang tầng 4 năm nay sao mà buồn hiu buồn hắt :-s !.Mỗi h ra chơi nhìn sang bên cạnh đã thấy H2,L2,T2,rồi địa nữa chứ,.........xô bồ dek chịu được. Mà giả sử có khát nước hay mót.......... 8-} 8-} 8-} thì lại cũng cố mà ngồi nhịn vì tầng 4 là WC xí xổm ,còn water thì tận tầng 1,leo lên xong rộc cả người,.......ối xời ơi tình hình là buồn lắm chả muốn lói.........Được cái thấy ngày đầu cũng nhẹ nhàng,chưa có biến cố j lớn lao to tát......
@ 2 bạn VK: chúng mày sang đấy mà post bài về như kiếu bắt bọn tao giương mắt ra mà nhìn 2 con ăn chơi nhảy múa í,nhất là con Mèo!!! Mày phải biết nhìn vào cái TKB mà biết thương anh em,đừng có khơi dậy máu vượt biên trong mỗi cá nhân bốc lên hừng hực thế chứ mày!!!!!!!!!!!!!!!

Bọn mày ơi cái vụ học Toán thế nào? Tao nói với mấy đứa lớp mềy ( Kiều, Quỳnh, Huyền Anh... ) lâu rồi mà ko thấy gì cả.

Tóm lại là lớp tao quen được 1 thầy tên là Trần Phương, dạy Toán cực hay và nhiệt tình .
Thầy này trước đây dạy mấy anh giải Nhất toán Quốc tế (Lê Hùng Việt Bảo...), nhưng mấy năm nay thầy ko dạy nữa mà chị tập trung viết sách. Sắp tới thầy ý cho xuất bản cuốn Bất đẳng thức 2000 trang ở Mỹ!!!

Thầy nhận dạy gần như miễn phí cho bọn tao, nhưng mà lớp tao nhiều đứa bận nên chỉ được 15 đứa học, mà thầy bảo muốn học ổn định thì ít nhất phải 30 đứa. Thầy bảo sẽ dạy tử tế, luyện cho thi lớp 12 luôn.

Học cực hay! Ko lo thầy dạy cao quá đâu vì theo đúng chương trình lớp 11 mà.
Thầy này giỏi nên cũng hơi kiêu, nhưng mà rất nhiệt tình dạy học trò, ko như ông Mạnh đâu. Mưa gió gì cũng đi dạy đúng giờ hết.

Chỉ học môn đại (lượng) thôi, 1 tuần 1 buổi nên đứa nào đi học thêm 1 lớp Toán nào rồi thì vẫn học đựoc mà.

Còn nữa, thầy chỉ nhận dạy khi lớp ổn định, vì thế ko thu học phí mà có thể 1 khoản “đặt cọc”, dạng như đứa nào nghỉ học lung tung ko báo, đi học muộn, ý thức kém... thì thầy sẽ phạt vào đấy.
Có thế mình đóng thêm ít tiền để trả phòng học ở trường nữa thôi (cả lớp 25k/buổi)

Bọn mày thấy thế nào, cho tao biết càng sớm càng tốt được ko. Bọn mình bây h học khác buổi nên học thêm cùng cho vui. Cho tao biết số lượng người học được ko, có trên 15 đứa được ko???

Dự kiến là học tối thứ 3 từ 6h đến 7h30.
Trả lời tao trong tuần này để tao liên lạc với thầy, nếu được thứ 3 tuần sau học luôn ok?

:)| Quảng cáo mà cũng vit dài thía này thì bố ai mà đọc được !
Lượng giác bi h vẫn chưa học thì học làm j nữa? Người ta học từ tháng 6 còn chả ăn ai nữa là bi h chưa học buổi nào!

có chơi học thử ko??? nếu thấy thích thì học tiếp, ko thì thui??? /:). mà mình dốt nát thế này, vào đấy ngại quá, toàn các bạn Anh1 học tanh tưởi 8-}

Ô, h mới nhớ tao chưa mua sách Kĩ thuật, tưởng năm nay không phải học Tin với Kĩ nữa /:) Mà Kĩ thuật công nghiệp hay nông nghiệp ý nhỉ?
Mai có Toán là Đại hay Hình đấy?

con này ngồi trong lớp đầu óc cứ để đi đâu thế nhở, mang tiếng ngồi bàn đầu, toàn ngồi ngáp [-x. 3 tiết đầu học Đại, 2 tiết sau học Hình /:)
còn Kĩ thuật hình như mình học KT nông nghiệp.... phân bón chẳng hạn :|

hihi các bạn ở nhà chuẩn bị trồng rau hay sao mà lại hoc phân bón, mấy bố ở bộ giáo dục đưa ra chiêu này chắc để đề phòng các em trượt đại học kô có việc làm.

con Phim nói thía nghe hơi quá đáng,để tao tức hộ bọn mày nhá :D,nhưng mà kể ra thì học vveef phân bón thì sau này bạn Bư o sợ chít đói roài :))
Thằng Dung đếch bít j cả,tao đâu có chê khoai của Mac,chỉ bảo là o bằng bo cha(vì đi ăn ở Bo Cha có bọn mày mà :))),chả bít j mà cũng phát biểu :-<

hix tao chả hiểu sao tao lại viết thế nữa, ( trong đầu rõ ràng là nghĩ khác), "các em" ở đây là các em nói chung chung nhé ( kô phải các em trong lớp mình hix) mọi người thông cảm :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên