Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đấy là nó chưa sang đến thôi con ạ, cứ chờ đấy haha ( sao tao với mày toàn đá nhau trong topic lớp mình í nhỉ?)

thong báo với bọn mày là tao vừa nghe bài gloomy day, chưa chết, nhưng kô biết như thế nào nữa

hahahhaha nó wa roài em ạ.mày chẳng chịu nghe đài,đọc báo,xem tivi gì cả :))

Nguyễn Thu Trang đã viết:
thong báo với bọn mày là tao vừa nghe bài gloomy day, chưa chết, nhưng kô biết như thế nào nữa
đấy là vì mày nghe nhầm bài khác. :)) bài của người ta là Gloomy Sunday cơ mah, có phải Gloomy Day đâu! :)) mah bài đấy cũng có mấy người cover lại, chắc j mày đã nghe đúng phải cái bài chit người! /:)

con Dói ko nghe thầy Nghiêm bảo là sang bên đấy đi dọn chuồng ngựa cũng đc cả ngàn đô ah? :)) con trang học cắt cỏ là đúng roài! việc đấy nhẹ nhàng thía còn j ! :))

:)) ờ, ngồi trên máy cắt cỏ, quá nhàn :))
ko hỉu sao tao càng post bài thì số bài viết của tao càng giảm :((

ava của tao phong độ thế này còn j? con Dói mắt lé hay sao mà ko nhìn thấy? anh Bi mặc đồ võ nhá đẹp thế kia còn j! :x

Hum nay sn con Vanh vui phết, mỗi tội ít đứa đi wá...cơ mà cũng tốt, tao càng đc ăn nhiều. Lâu lắm mới đc ních nem chua mái thoải thế ^o^ . Con Lam suýt bị chó tè vào đầu, chết cười!!! :)) Đồng bóng cho lắm vào...Đến chó cũng ghét :)) xong cả lũ kéo lên phòng con VAnh nằm phơi bụng, nói chuyện thác loạn, chơi trò...tốc váy con Dói...Tiếc là chả có máy ảnh, ko thì mấy đứa lớp mình lại đc bổ mắt roài...;)) :))

Thằng rain này lần trước thấy trên vma. Hình như là đứa asia duy nhất được mời thì phải. Nhưng mà so với green day thì còn rẻ lắm :))

hum nay đúng là cái ngày chó chả thèm gặm! :(( buổi sáng đi học thêm bị bác KA chê là học hành dạo này hời hợt, đối phó. :| Thoát khỏi lớp đấy, hí hửng đến nhà Vanh thì mẫu hậu đã đứng lù lù ở đấy từ bao h :| thế là tao bị bắt cóc xuống nhà ngoại = một lý do ko thể chối cãi: giỗ ông. :| thế đấy, mà nấu cỗ thì bọn mày bit roài đấy, mệt phờ râu, chạy lên chạy xuống 3 tầng lầu ---> về đến nhà ốm lun! :| nôn thốc nôn tháo hết cả bữa trưa! :(( :( đến tối lại có lắm chuyện họ hàng ức chế! tức cha chả là tức!
Đúng là ở đời chả mấy ai học đc chữ ngờ!
hix hix :((
ngày mai tao quyết ngồi chat ko đi đâu hết! an tọa một chỗ cho nó an toàn! :D

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Nhí : Mày lấy được cái tao nhờ chưa ? Nếu rồi mày type luôn cho tao cái bản đấy. Xong rồi email cho tao : [email protected]. Thanx. Làm nhanh nhanh lên. Tao sắp có đủ hết rồi đấy.

@ thằng Hưng: chiện riêng ra ngoài mà chat [-x
Hôm nay P đến nhà tao nhá...Eo ơi,xinh lắm cơ,mặc váy ngắn ngắn xòe xòe giống mấy em học sinh bên nước anh HƠ GIUN í ;;) .Mặc váy ngắn mà chiều nay thì lại gió to,đi ra đường cứ gọi là......chậc chậc..........pretty woman ,walking down the street........ :)) ,làm các anh ở quán nước nín thở nhìn theo,lác hết cả mắt 8-} ( P Ơi,cái này trả thù cho việc P post ảnh bạn ngồi như ị đùn lên album đấy nhá! :)>- )
Chuẩn bị tinh thần xem ảnh Hàm Hương của P trên Hao album đê là vừa,:D

Nhân dịp Thứ 7 này tập trung ( thực ra bịa cho nó có cái gọi là dịp) , tao chúc bọn mày sống sót qua 1 mùa tập quân sự đầy gian truân trước mắt một cách lành lặn ,ko thương tích,ko bẩn thỉu,ko đen da, ko nhăn nhó. :)>- , mong răng năm 11 của bọn mình sẽ mở đầu suôn sẻ :x , mong rằng HK 1 phòng thi cua tao sẽ trót lọt ( tu nhân tích đức từ bây h là vừa :| )
Hôm nay là SN Vanh,chúc vanh mọi điều mày muốn........................................................................( tặng mày rất nhiều dấu chấm chấm,thik cái j thì tự nghĩ ra mà điền vào nhá :*)

Bư bây h dùng chữ đỏ phong cách Nhí hả???:)):))B-)

Hehe,hum nay đi sn Vanh vui :x Lúc về đc Vanh dúi cho bim bim + bánh (hehe,"vừa đc ăn vừa đc nói vừa đc gói mang về")

Đang háo hức đi tập quân sự đây :>

****, không đủ sức đọc hết 120 trang các em.đọc đúng trang cuối.nhìn cả trang đúng thằng lê hưng mình biết.cái lớp này cũng đông người quá :-s
à hình như biết em Lâm Anh Thư đã.
mei, hội s-zoo đâu cả rồi.lên đây anh nhìn mặt cái./:)
20 ngày nữa anh về nước lên ams giao lưu với trung anh.:p :D

Hố hố, nghe kon nầy nói tâm trạng phết nhỉ Tự do cũng có cái sướng của nó. Bù lại bà đc buôn đt với bất cứ thằng nào bà mún, đc tán bất cứ ai bà thik, đc làm mọi thứ bà mún,...
hứng tình vòng lại trang trước bắt gặp được bài này hay thế.
em gì ơi,em cũng được phép buôn điện thoại với bất kỳ thằng nào em muốn, được tán bất cứ ai em thik, được làm mọi thứ em muốn mà.:-s
có ai cấm cái sự sung sướng đấy của em đâu.:|
suy nghĩ lại đi.

ô anh zdai hông nhớ em à??? sao kêu bít mỗi Lê Hưng??? :((
s-zoo ở đây có mỗi panda với miu miu thui anh. thế mà hông nhìn thấy em... miu miu to tướng kìa :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên