Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:(( :(( :(( Phương ghét phải như thế này.........tự dưng mọi thứ lại đổ rầm xuống đầu mình ( cho dù mình đã cố gắng nhìu ), rồi ngày mai trời có nắng đi chăng nữa thì đối với Phương cũng lại âm u, xám xịt,....... :(( :((
Mình thề từ bây h sẽ chỉ lao vào học thui,....quên sầu........( có lẽ phải mượn rượu giải sầu .... |-) )
@ mọi người : sorry nha vì time vừa qua P câu bài hơi nhìu, mà toàn những chuyện nhố nhăng, chẳng ra đâu vào đâu cả, có lẽ bởi đầu óc hơi ẩm IC. Vì thế mọi người đừng chấp và bỏ qua nhé ! Iu mọi người nhìu ! :x :*

oài đọc bài của Phương thấy mệt đầu quá,việc j phải bi lụy thế chứ,đâu sẽ có đó mà :(
nhìn màu hồng đau cả mắt nè :-<,mệt vãi
hehehehehe thông báo cả nhà mai tao nghỉ học ,ai co nhu cầu chat cứ việc onl 24/24,xả láng đê bà con,mấy khi gió bão được ở nhà thía này :))\
à,tao bít thừa hội T2 là hội thất tình chứ j?mệt đầu wa',làm ơn thôi giùm đi sozi Phương + Xu,cái hội đấy thật sự là vớ vẩn.
nghe này,đừng bao giờ để bị đá mà phải được đá,còn nếu nhỡ bị thì coi như là 1 lần ngu của mình lỡ vớ phải thằng sở khanh,lần sau cẩn thận hơn:))(mấy thằng con trai lớp mình đọc cho nó kĩ :)))
tao là người nói thẳng,nói thật cho nên đọc roài thì đừng có tức,mà có tức cũng chẳng làm j được tao đâu vì chúng ta cách nhau nửa vòng trái đất mà :))

nghe này,đừng bao giờ để bị đá mà phải được đá,còn nếu nhỡ bị thì coi như là 1 lần ngu của mình lỡ vớ phải thằng sở khanh,lần sau cẩn thận hơn :))
Không phải là mình ngu mày ạ, mà là nếu thằng kia đá mình thì có nghĩa là nó ngu, sướng mà không bít đường sướng B-)

Mà sao lại phải lập hội thất tình? Nghe thảm thương thế....Làm thế thì chính chúng mày sẽ tự thấy tội nghiệp bản thân hơn thoai (nói thế có ai hỉu hông nhỉ 8-| ).
Nói chung lập hội Độc thân đi, tao tham gia đầu tiên :D

hội độc thân thì Khồn là đứa đầu tiên ko được tham gia, keke.
sorry Phương với Xu, Mai cũng đồng ý với ý kiến của Mi + Khồn về cái hội thất tình đấy, như hôm wa Mai đã nói với Xu rùi, lập hội là phải vui vui hay ho 1 tí, chứ hội thất tình mà làm gì, chỉ càng thấy mình thêm bi đát hơn thôi, vui lên mà sống chứ... :x
Mi ơi có tao onl với mày này :*, chơi game với tao nhá :x

Ô hay, sao tui lại không đc tham gia? Độc thân không phải chỉ là không có ny, mà là không có zai bên cạnh....Tui không có zai bên cạnh...Vào hội ĐT cũng đc chứ sao? :D

Con Khồn vào hội những bà vợ cô đơn, thèm của lạ ! :)) Nó ko độc thân đc lâu đâu! :))
:x ava của Khồn đẹp! :x đúng tâm trạng tao! :D b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tâm trạng mày cũng giống tao á? 8-| Lại vừa lừa đc thằng nào à? Oài, 1 tháng bù cho 5 tháng chờ đợi, mùa thu đầu tiên...Đến ngất!!! 8-} :x

đêm wa với hum nay là bão vào chỗ con Téo rùi,Téo ui chỗ mày ở có bị làm sao ko? :-s
:)) con Téo to thế chắc ko bị horicane thổi về Vn đâu nhỉ! :))
hix :-s nhớ mày quá Téo ui! :(( đến lớp mah ko có cái bạn tròn tròn ngồi cạnh bạn mặt trăng thì thấy thiếu thiếu cái j đấy.... :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Đặng Thu Phương đã viết:
\
Mình thề từ bây h sẽ chỉ lao vào học thui,....quên sầu........( có lẽ phải mượn rượu giải sầu .... |-) )

khi nào lớp trưởng có nhu cầu thì thông báo cho Ngọc một tiếng, Ngọc đến hầu rượu lớp trưởng liền! :D >:) lâu lâu ko có dịp nhậu nhẹt! :>

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Con Ngọc năm sau đi, năm nay học thì muộn rồi. Hay là mày đi Sing cho đời nó tàn :))
Vậy xin hỏi bạn Hưng có định đi đâu ko hay ở nhà chăn bò? :)) mày thik chăn bò thì về trang trại của nhà bác tao mah xin việc làm nhá! ỞThạc Bàn ấy, ng ta cho câu cá thoải mái, cả ngày đi chăn bò, tối ngủ với mấy con mèo dễ thương với 6 con chó béo ơi là béo :)) vui lém :)) :p

thoai thoai, Ngọc với Hưng lại chuẩn bị cãi nhau rùi đấy, stop ở đây nhé, hòa đi :*
ava của Khồn đẹp! đúng tâm trạng tao!
mày cũng có honey roài hả Ngọc??? 8-|. tao tủi thân quá cơ, thèm zdai quá, muốn có honey, sắp đến mùa đông lạnh giá rùi :(( /:)

khi nào lớp trưởng có nhu cầu thì thông báo cho Ngọc một tiếng, Ngọc đến hầu rượu lớp trưởng liền! lâu lâu ko có dịp nhậu nhẹt!
:)) Hầu rượu thì phải nói đến Khồn, chứ Ngọc thì.... vứt đi. Phương có nhu cầu j cứ kêu một tiếng, sắp vào năm học rùi, mình cũng phải làm 1 bữa chứ nhể ;;)

Con Khồn phải cai rượu đê, tao uống với P là đúng rùi, mày uống với nó rùi chuốc cho nó say thì sao, tao là tao vừa cho nó uống rượu vừa cho uống thuốc bổ gan + giã rượu thế mới tốt! b-)

@Dói+Khồn : tao vẫn iu đời, iu bạn bè lém, còn iu tụ tập nhạu nhẹt nữa, chưa thik buộc dây vào cổ đâu! >:) tao quen tự do rùi, vẫn chưa thik có ai đó ràng buộc, hay làm việc j lớn cũng phải nghĩ xem ai đó có đồng ý ko!
oạch với lại tao còn nhìu việc phải làm quá, chả có thời gian cho cái việc đấy

Mk hôm nay là ngày ji` đen d' chịu được!!!!X-( Y!Mess như sh*t!!!

Phạm Ngọc Mai đã viết:
tao tủi thân quá cơ, thèm zdai quá, muốn có honey, sắp đến mùa đông lạnh giá rùi :(( /:)
uh công nhận, mùa đông lạnh lẽo nhưng tao iu mùa đông nhất đấy! mùa đông làm con người ta cần tới hơi ấm của người khác! :x chỉ đến lúc mùa đông mới nhận thấy hơi ấm từ những đồ vật, những con người vốn rất bình thường....
mùa đông năm ngoái, một ngày gió bấc về, có một con mèo ướt( đố bit là ai)lang thang bên hồ. Nó run lên bần bật trước mỗi cơn gió bắc từ hồ thổi vào.Nó cố tìm một chỗ nào đó để tránh rét nhưng nó ko bit đi về đâu, nó có nhà ko? hình như là có. thế nó có bạn ko? ừ thì cũng có nhưng... nó đi một mình, một mình một bóng, và nó đang tự làm ướt nó. Và... rùi bỗng nhiên cậu bé đó chạy đến,cậu bế mèo ướt vào lòng, vuốt ve, và cậu dỗ nó, nựng nó rồi lại ôm chặt nó vào lòng thì thầm : "Tết đến rồi mau về nhà thôi, về nhà mình, phải về nhà chứ, về nhà nào, mình cùng về nhà..." :| ấm!

nghe giống truyện "Cái Tết của mèo con" 8-|. chả hỉu con mèo mày nói là ai??? 8-|. mà sao truyện của mày nghe bùn cười thế :)) , đọc xong chả rút ra được cái gì :|. trong 1 câu nói ngắn ngủi mà có đến... 5 từ "về nhà" :|. thế này mà mày cũng bảo tao đọc à??? :)) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên