Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sao mọi người ko có hứng đi rừng ngủ nhà sàn nhỉ???? Mấy anh chị Nhí đi rừng về chụp ảnh cả lũ nằm với nhau vui lắm mà ,đi thử cảm giác phiêu lưu tí
đừng thử nếu như ko muốn bít thế nào là con vắt sau khi hút máu người xong thì to = ngón tay cái, giẫm bét 1 phát máu me bắn toe toét ( ối máu :(( ), nếu như ko mún bít thế nào là con rết to + dài = cái đũa cả ngọ nguậy ngay trên đầu giường ( nhà sàn đấy 8-} ). bi h nghĩ lại vẫn thấy ghê 8-}, đúng là ác mộng rừng rú :((

À,theo như mấy cái offline thì tối nay có 2 mặt trăng,tao đang cố giương mắt ra nhìn,ko thì 270 năm nữa chết rồi ko xem được
:eek: ô, thế ra là hôm nay à??? tao cũng nhận được cái off đấy nhưng mừ quên béng đi mất :|. thế này là đến cuối đời cũng ko được xem roài :(( :( thế mày có nhìn thấy gì ko???
@ DÓi: việc tao nhờ mày í mà,plz help me immediately!!!!!!!!!!!
bít rùi bít rùi, mày bảo là bí mật mà cứ bù lu bù loa lên thế này b-) :-$

@ Mai iu quí : Thanks em nhìu vì đã an ủi và ở bên chị những lúc như thế này... nhưng mà sự thật thì vẫn ở trước mắt........chị chẳng hiểu mình đang nghĩ j` và bây h phải làm j` nữa.....
chị đừng cố phải làm gì cả, cứ để cho mọi thứ diễn ra bình thường, buồn đấy, nhưng mà đấy là cảm xúc tự nhiên... rồi mọi chuyện sẽ wa thôi chị à. hãy nhớ là luôn có em bên cạnh chị nhé, à ko, còn rất nhìu người nữa ;) iu chị :*
everything will get well soon... acha acha cố lên :x

Phạm Ngọc Mai đã viết:
:(( em cũng ghét phải nhìn thấy chị như thế này
Thế em tưởng chị thích nhìn thấy bộ dạng mình như thế này lắm à ? :-/ Những điều em nói với chị nghe đều rất dễ dàng....nhưng mà chị không làm được, bây h trong đầu chị không nghĩ được điều j`tốt đẹp cả.......... :((
Thực sự là chị chỉ thấy buồn và thất vọng thui, chị không ngờ nó lại nhanh như thế............. :(( :(

chị ko cần phải nghĩ gì cả, càng ko cần phải nghĩ đến những điều tốt đẹp, bởi vì thực tế là ko hề tốt đẹp. chị cứ khóc, nếu chị cảm thấy buồn. chị hiểu ko??? đấy là điều em muốn nói với chị đấy. chị đừng che đậy cảm xúc của mình, vì như thế chị sẽ cảm thấy mệt mỏi và cô đơn lắm. cứ thể hiện hết ra, mọi người luôn ở bên cạnh lắng nghe chị mà... 1 lần nữa, em mong chị get well soon, để lại đi chơi vui vẻ với em như mấy hôm vừa rồi :*

Oa.... đã 3h sáng rùi.... 8-|
Chẳng hiểu sao Phương đã cố nhắm chặt mắt lại mà vẫn không thể ngủ được. Từ lúc 1h đến bây h đã cố quay ngang, quay dọc, quay trái, quay phải,... đếm từ 1 đến 100, nghe nhạc,.... thậm chí cả cry..... :(( cuối cùng thì vẫn không chợp mắt được tẹo nào. Vì thế đành phải lò dò ra bật điện tìm xem có trò j` chơi được không ????????? :-/ :-? Tự dưng nghĩ ra đây là time tốt để câu bài.......
Chán thế đấy, lúc mình muốn ngủ thì lại không ngủ được.... :(( Hôm nào không muốn ngủ thì chẳng hiểu sao mắt cứ nhắm chặt vào nhau, dùng đũa cũng chẳng chống nổi....... Thể nào sáng mai soi gương cũng thấy mọc thêm 3, 4 cái mụn nữa trên trán. Mấy cái mụn từ hôm ở Trung Quốc vẫn chưa hết ( chắc do không hợp thời tiết ), nay lại thêm mấy cái nữa thì......... Đời đúng là chỉ toàn những chuỵện rắc rối, xui xẻo,...hết chỗ nói........ :((

Phạm Ngọc Mai đã viết:
chị ko cần phải nghĩ gì cả, càng ko cần phải nghĩ đến những điều tốt đẹp, bởi vì thực tế là ko hề tốt đẹp. chị cứ khóc, nếu chị cảm thấy buồn. chị hiểu ko??? đấy là điều em muốn nói với chị đấy. chị đừng che đậy cảm xúc của mình, vì như thế chị sẽ cảm thấy mệt mỏi và cô đơn lắm. cứ thể hiện hết ra, mọi người luôn ở bên cạnh lắng nghe chị mà... 1 lần nữa, em mong chị get well soon, để lại đi chơi vui vẻ với em như mấy hôm vừa rồi :*

Chị sẽ không che đậy cảm xúc của mình như time vừa qua nữa.
À,Sorry nha, không phải chị không muốn đi ngủ đâu, chỉ là chị không ngủ được mà thui.

Thui, bibi mọi người nha, Phương đi chơi games đây ! Nếu có j` không phải mọi người bỏ qua nhé, hôm nay Phương bị "shén jing bìng" :(( ( đầu óc có vấn đề ý mà ! )

bài 2310 nè hahahahaahahahahahahahahahahahah
lớp trưởng đừng có bức xúc như thía chớ,everything is gonna be okey

ôi trời ơi tao vưa vào box của các bạn A1 xem thử,chả có j,đọc chỉ tổ mỏi mắt mệt đầu,thía mà con Bư Lé cứ khen lấy khen để,đúng là dở hơi ...(mày có bít bơi o?):))

hô hô con Ngọc học nhìu was bị ngộ roài,con Téo với con Trang chứ,ai lại con Téo với Con My ,hóa ra tao ngộ à=))?

wên mất,còn 1 điều nữa,Trang ơi chỗ tao ở sắp co horicane thía là được nghỉ học roài,sướng vãi :)),tao cá là chỗ mày chẳng bị làm sao đâu,thui em ở nhà chơi ,bác cứ đi học đi nhá :D há há há:))

khoan đã Trang,bọn lớp mày toàn 17,18 tuổi á?thía hóa ra may học senior à?oài khổ roài em ơi

Mới có một ngày mah đã phải đọc cả đống thế này! mệt wé!
Con Téo sang mỹ có vẻ sun sướng nhỉ! sắp quên hết bạn bè rùi đấy! [-( lên đây toàn thấy câu bài!
@Phương: Ngọc sẽ gửi cho Phương bài Gloomy Sunday nếu Phương ko đủ dũng cảm để tự kết liễu cuộc dời :)) :D chắc cũng chưa đến mức đó đâu nhỉ, Phương còn có bao nhiu bạn bè ở bên cạnh cơ mà, ah mà Phương còn chưa gặp cả lớp để thăm hỏi, động viên + tặng quà China cho anh em đâu nhá!:))
Con Téo với con Trang ko có quà China của lớp trưởng nhá :p >:)

Năm sau tao đi, ko bit có đc may mắn như con Téo ko? Con Téo thía là sướng quá rùi! :D ah thế mày tham gia hoat động j ? Trường ở bên đấy thường có hoạt động j hay ho ko ? có karate ko? bạn đang định đi tập lại :|

cả nhà ơi! đừng rúc vào rừng làm j cho khổ! mùa đông mah ở trong rừng thì khổ lắm, ko có bathroom :( lại còn bẩn nữa chứ! :S tao ko sợ mấy cái con vắt hút máu chỉ sợ mấy con rết thui, tối đi ngủ nó chui vào tai thì chit:((

@Phương: Ngọc sẽ gửi cho Phương bài Gloomy Sunday
mày điên à, ko đùa với cái bài hát giết người đấy đâu nhá, đến yêu đời như tao còn chả dám nghe nữa là... 8-| :-s
ô, mà sao bi h lại có thêm cái "chất lượng đóng góp" là cái gì nhở??? làm thế nào để nó tăng lên??? 8-|

Phạm Ngọc Mai đã viết:
mày điên à, ko đùa với cái bài hát giết người đấy đâu nhá, đến yêu đời như tao còn chả dám nghe nữa là... 8-| :-s
ô, mà sao bi h lại có thêm cái "chất lượng đóng góp" là cái gì nhở??? làm thế nào để nó tăng lên??? 8-|
thì tao chỉ đùa thế thui, mày ko đọc kỹ cả bài sao?
mà cái bài Gloomy Sunday đấy ko đến nỗi làm người ta chit đâu, đầy người tự tử hụt đấy thui!:)) Số cả mày ạ! :D tao nghe rùi này:D vẫn iu đời lắm! vừa có máy tính mới, tội j để nó cho bố mẹ với con em tao dùng cho phí đi ?!:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên