Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cứu tao với cái đống music box này với :((
Khốn nạn thế :(
Mie kiếp

Chỉnh sửa lần cuối:
hic hic, thế cuối cùng là đứa nào vote cho thằng Vo thế, tao đã kêu gọi thế nào ??? Hic :( X(`

Có ai có 1 cái acc internet chùa & an toàn ko, cho tao với :( , tao hết tiền mạng rùi.

hừm...Hưng mỡ,phản bội tổ quốc à??? b-).hum nay thánh mẫu đã bị lên án vì trót nhẹ dạ cả tin nghe theo lời Hưng mỡ vote cho...ngoại đạo rùi đấy...muốn gì đây??? b-).Dói vote cho Tú nè,Phương cũng vote cho Tú nè,mai sẽ đến vận động lớp mình vote cho Tú nữa...sao ko??? b-)

Không đời nào tao vote cho thằng Tú, hôm nay đã bốc một quẻ rồi b-)
Tú còn lâu mới thắng :p

Mày làm thế này cho thằng Tú ko còn đường đến với HAO đấy hả Hưng? SAo mày lại biết SN của Shui thế;;)? Mà ít ra mày phải để cho Shui vote cho Tú- thần tượng của bạn ý chứ?

Quên mất. Mai lớp mình sẽ đi bơi nhá. Ai bít đường thì 3h ra Bốn mùa, chưa bít thì 2 rưỡi wa trường nhá. (hứa với ĐT là sẽ đi;) )
Còn Boyz day thì để coi nào, chắc là mọi người đều ok nhưng sợ rằng ko ai đến lớp tuần sau ấy chứ

mai đi bơi với cả lớp.Vui quá!!!:D
ít khi có dịp đi chung với lớp !:x
HAPPY BIRTHDAY TO KIỀU_BÍ THỞ LỚP 10 TRUNG!!!

Hưng ơi,đừng làm bạn choáng thế chứ...đọc đến chỗ bài viết của Trương Phan Thanh Thủy giật hết cả mình...phù,may mà Min giải thích rõ ràng,ko thì...
cái ava của Hưng hay đấy,cứ để thế nhá ;)
mà đề nghị là Hưng ko được lập thêm user để vote cho Long con nữa đâu nhá ( cảnh cáo lần 2 b-) )

Cái gì ? B-) Thủy đây, bạn Dói ý kiến gì đấy ???? Hừ, ngày mai đi học tôi giết bà B-) b-(

Hờ hờ hờ hờ b-) Yêu bạn Hoàng Anh Tú nhất nhưng mà sẽ vote cho bạn Thanh Long đẹp trai B-) :)) :)) :p

:x :x Cũng sắp hết năm học đầu tiên của cấp 3 rùi nhỉ.Nhanh thật ...Ngoài kia đã nghe thấy ve kêu ồn ã ,hối hả...Nhìn lại ...
Nhớ từ lúc biết bít tin đỗ AMS ,sướng như chưa bao h sướng ;) Lúc ấy tự hào và vui ko thể chịu được.Nhớ những lúc các anh chị khóa cũ về Trưng vương,mặc đồng phục Ams ,lúc ấy ghen tị và mong cũng có lúc mình trở về trường với chiếc áo ấy(thế mà bây h ngại mặc đồng phục wa' :> )
Nhớ cả lúc đi tập quân sự ,lúc ấy chả quen ai ngoài Quỳnh,Mo,và Lan lạc.Ấn tượng tên của Thủy "Trương Phan Thanh Thủy" kêu ơi là kêu. Rùi nhận ra là cả lũ chuyên ngữ (Mèo và Bư ) cả NSL là Nông cũng học cùng .ĐÚng là trái đất tròn :x Ấn tượng cả lúc tập đi 12 ,có 1 bạn xinh xinh lúc nào cũng được làm mẫu (guess who ;) ) và dáng đi có 1 ko 2 của Thành Trung.Chắc Vanh xúc động mạnh lắm ;) Nhớ cả lúc Lớp trưởng nói câu đầu tiên với Nhí và Quỳnh "Bọn ấy vào căng tin mua nước mà uống ,đứng đây cẩn thận nắng..."ko nhớ chính xác mà chỉ nhớ lúc ấy cả 2 đứa rú lên vì tại sao có người có giọng nói nhẹ nhàng dịu dàng như thế :x
Rùi lần tập trung đầu tiên ,bỡ ngỡ ,ngại vì ko bít tí j về các lối đi ,phòng học hay là ...WC.Ko bít các bạn mới như thế nào,ko bít có hòa đồng được với môi trường mới ko ...........có rât nhìu câu hỏi mà bây h đã trả lời được gần hết .
NHớ tất cả những lúc đi chơi ,đi bơi thuyền ,đi ăn ở "Bon bon chen chen",nhớ cả lúc đi vơi Dói bị lạc ,thế là Tú phải đi tìm.Nhớ cả lúc đọc thư trêu của Vanh cho TTrung ,rùi trêu lại thành thật =D> Rùi cả hum sinh nhật được nhận bao nhiu là quà ,cảm giác rất vui vì được bao nhiu là người iu wi' :* :* Nhớ những lúc ngắm trời từ chỗ hành lang của lớp ,nhớ lúc cả bọn ngồi lập hội cái bang ngoài hành lang ,ngồi cả 1 lũ trông buồn cười ko chịu được :)) Nhớ những cái bàn kín toàn chữ để phục vụ cho nhân dân khi có giờ kt hay thi hk .Nhớ những lúc thầy sử đố từ này có bao nhiu chữ ,cả lũ mồm to nhất là Lam ,cả những lúc thầy Cử hỏi có bít từ này nghĩa chinese là j ko ,đứa nào trả lời được thì mặt vênh lên rùi thì cả lũ quay ra nhìn ,nói"kinh đây!kinh đây!" =D> Nhớ ơi là nhớ những lần chui lên tầng thượng chỉ để cảm thấy nhẹ nhõm ,nhớ những giờ thể dục ngồi nắm chân cho bọn nó gập bụng hay giữ gậy để cho bọn nó nhảy cao ;) :* Chỉ muốn làm 1 cái j đó để truyền sức mạnh cho cả lũ:x Nhớ cả những lần đi bán vé ,mệt ơi là mệt nhưng đứa nào cũng cố gắng rất nhìu .Lúc ấy thương và iu cả lũ cực kì luôn :x .Nhớ những buổi ngồi ăn bánh mì trừ cơm để vẽ mấy cái chữ trang trí cho gian hàng(đẹp ơi là đẹp).Nhớ cái hôm 5/3 làm dạ hội ,nhớ cái cảm giác sợ hãi khi để bọn nó chèo tường vào mà mình ko làm j được ,tức phát khóc .Nhớ những giọt nước mắt lăn trên má của lũ con gái mít ướt lớp mình mà thương wa' .Lúc ấy mà nghe "cry on my shoulder " thì cả lũ ko bít thê nào?Khóc làm j đến nỗi mọi người đồn là gian hàng lớp mình bị trộm [-( ...
Nhớ cả lần bị Hưng lừa hum cá tháng tư b-) Rùi những hum ngồi nói chuyện lung tung vào buổi tối nữa chứ.Nhớ hum đi xem phim nữa chứ nhỉ...hầy za' ;) Nhớ hum làm giao lưu A1 ,nhớ cầu vồng,nhớ những lần viết lên tay chữ VICTORY...................................................
....................................................................................................
Và nhớ hum nay đi bơi ,bị sặc nước 3 lần ,chơi và cõng bọn nó dưới nước,và cả hôn vào trán Quỳnh ở dưới nước nữa :* :x

Nhìu lúc trách mình vô tâm vì đã ko thể ở bên an ủi lũ lớp mình...........
Chỉ muốn gửi đến lũ con gái lớp mình thật nhìu thật nhìu nụ hôn vì thấy mình ko giỏi an ủi mọi người bằng lời .Bít là con gái lớp mình yếu đuối lắm ,hay khóc nhè lắm ,nhưng Nhí tin là khóc xong cả lũ lại có thể đứng dậy đi tiếp ."Đừng khóc vì những chuyện đã qua mà hãy cười vì mọi chuyện còn đang ở phía trước".
Gửi đến các boyz lớp mình cũng thật nhìu nụ hôn "gió" và mong con trai lớp mình luôn là chỗ dựa cho con gái lớp mình ,có đủ bờ vai vững chắc cho 26 girls lớp mình cry on..................
Sắp là học sinh lớp 11 rùi ,năm đẹp nhất của cấp 3 đấy.......................

:x Iu lớp mình :x
:x Wo ai nimen :x

Đặng Thị Như Ý đã viết:
Bít là con gái lớp mình yếu đuối lắm ,hay khóc nhè lắm ,nhưng Nhí tin là khóc xong cả lũ lại có thể đứng dậy đi tiếp ."Đừng khóc vì những chuyện đã qua mà hãy cười vì mọi chuyện còn đang ở phía trước".
Gửi đến các boyz lớp mình cũng thật nhìu nụ hôn "gió" và mong con trai lớp mình luôn là chỗ dựa cho con gái lớp mình ,có đủ bờ vai vững chắc cho 26 girls lớp mình cry on..................
đọc đến đây khóc thật :((
iu Nhí lắm,iu lớp mình lắm :X

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhi ơi,cảm ơn Nhí nhiều vì những lời Nhí đã viết.Một năm học trôi qua nhanh thật.Năm sau đã là hs lớp 11 trung rồi.Hi vọng lớp mình sẽ có nhiều hơn những phút giây hạnh phúc bên nhau.
Yêu lớp mình nhiều!!!:x :x :x

[wma]http://www.universal-music.co.jp/stream/mariah_carey/UI3CS-90024_300k.asx[/wma]

Chán đời quá :(
Chả muốn làm gì cả
Nhớ một vài người quá
Không muốn gặp một số người quá
Không còn cả hứng để đọc bài của Nhí nữa, dù biết đó là bài đáng đọc của tháng. Phải bảo mod cộng điểm cho Nhí ;)
Dù thế vẫn còn đủ hứng để nói : Yêu bọn mày lắm :)

Nhí đã được cộng điểm :p
Thấy vui lên nhiều hơn một tí :D
Đang up bài Cry On My Shoulder, đợi tí :D

Thử xem được không nhé, link này sẽ die trong 4 ngày
http://s23.yousendit.com/d.aspx?id=021P5BBA7YQMJ0WRJ16AYZDL5T
Download đê :p Nhanh lên ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên